Có ai có việc làm thêm kiếm 1 triệu tháng không chỉ mình với?

tienphuc2910

Junior
Reactions
11
MR
0.387
Em làm văn phòng, thời gian rỗi nhiều có anh em nào chỉ mình kiếm thêm vài đồng cà phê ăn sáng với <3

Chạy ship cho mấy shop là được....

Upvote 0
Làm CTV Content giá rẻ ấy bro. Ngồi chém gió 1 bài 800 từ 20k ngày chém 2 bài thì ngày đc 40k x 30 ngày = 1tr2

Upvote 0
Với thu nhập trên thì bạn có những lựa chọn sau :
1/ cộng tác viên ( Reseller )
Về mảng này thì nhiều , ví dụ :
+ Thẻ ĐT
+ VPS , SOCK ....
Tóm lại bất cứ ai đang bán gì thì bạn cứ mạnh dạn inbox xin làm CTV , ít ai từ chối nếu như bạn có khả năng đem lại thu nhập cho họ .
2/ Captcha hoặc( PTC ) hoặc đơn giản như mua acc git hub tham gia airdrop keybase mới ( mình thấy nhiều người đang có thu nhập từ việc này ).
3/ Tham gia kiếm tiền cùng MMO4ME ( Đã có hướng dẫn tham gia và trao thưởng )
4/ Qua box ref và lựa theo khả năng , phù hợp cái nào vào cái đó . Mình thấy ví dụ box OThers trong box Ref khá nhiều việc không cần kỹ năng.
Chúc bạn thành công !

Upvote 0
Với thu nhập trên thì bạn có những lựa chọn sau :
1/ cộng tác viên ( Reseller )
Về mảng này thì nhiều , ví dụ :
+ Thẻ ĐT
+ VPS , SOCK ....
Tóm lại bất cứ ai đang bán gì thì bạn cứ mạnh dạn inbox xin làm CTV , ít ai từ chối nếu như bạn có khả năng đem lại thu nhập cho họ .
2/ Captcha hoặc( PTC ) hoặc đơn giản như mua acc git hub tham gia airdrop keybase mới ( mình thấy nhiều người đang có thu nhập từ việc này ).
3/ Tham gia kiếm tiền cùng MMO4ME ( Đã có hướng dẫn tham gia và trao thưởng )
4/ Qua box ref và lựa theo khả năng , phù hợp cái nào vào cái đó . Mình thấy ví dụ box OThers trong box Ref khá nhiều việc không cần kỹ năng.
Chúc bạn thành công !
Ông có việc gì k cho tui theo với, tui bên IT nên cũng rành máy tính <3

Upvote 0
me too, xin 1 chân

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member