Help Có ai cần fake độ phân giải màn hình của blue ko nhỉ :)

Hehe còn nhiều thứ khác nữa chứ ko riêng gì vụ dpi đó đâu. Cái hình chỉ là những thông số bề nổi, show ra cho vui mắt còn những thông số khác không tiết lộ nằm ẩn bên trong tool.
Các chủ tool cứ thủng thẳng update, mình ủng hộ nhiệt tình. Sân chơi về tool này mình không tham gia mmo VN

Hehe còn nhiều thứ khác nữa chứ ko riêng gì vụ dpi đó đâu. Cái hình chỉ là những thông số bề nổi, show ra cho vui mắt còn những thông số khác không tiết lộ nằm ẩn bên trong tool.
Các chủ tool cứ thủng thẳng update, mình ủng hộ nhiệt tình. Sân chơi về tool này mình không tham gia mmo VN
pro mà cứ ẩn mình :confused::confused::confused:

cái này em có :D . em có change để giảm răng cưa khi chơi game trên bluestacks . độ phân giải muốn set nhiêu set . em set lên 2560x1440 DPI 326 đẹp rạng ngời

cái này em có :D . em có change để giảm răng cưa khi chơi game trên bluestacks . độ phân giải muốn set nhiêu set . em set lên 2560x1440 DPI 326 đẹp rạng ngời
Change được Xdpi và Ydpi không thím?

Xdpi và Ydpi : hỏng biết cái này là cái gì

Đa phần các tool hiện nay không để ý vụ này, Đã nói change full thì phải đẹp trời ông địa chứ :D (các admin cứ cho rằng nó không cần thiết nên bỏ qua nên mới chết veo :( )
Tinsoft @sonytuan , xchanger @Sino , akchanger @eobiet, CPA Tool @eobiet... chưa tích hợp vụ này :(

Hy vọng các admin tool chú ý đến để anh em yên tầm cào $ :D

Hiện nay có tool này có vụ này, nhưng bác @candylop không bán nữa
đang dùng quả tool này của ông anh, thấy ok lắm nè. hàng nào cũng quẩy đc hí hí :cool::cool::cool:
P/s: mà ko phải ko bán nữa mà là bán 20 key 1 lần đó bác :oops::oops::oops::oops:, bác có lực thì cứ xúc thôi

đang dùng quả tool này của ông anh, thấy ok lắm nè. hàng nào cũng quẩy đc hí hí :cool::cool::cool:
P/s: mà ko phải ko bán nữa mà là bán 20 key 1 lần đó bác :oops::oops::oops::oops:, bác có lực thì cứ xúc thôi
Đừng nói với tớ là của mợ @candylop nha :D
Rãnh thì pm chém gió phát đi nầu

nhân tài trong lá ủ. đừng ủ lâu quá lên men ! :)

cái này khó gê gớm à nha :D:D:D:D chắc phải mấy T răm $$ ,..:(:(

share mình với :(

Tool cậu nói có open được con COK trên bluestack không cậu :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back