Có ai cảm thấy mệt mỏi chán nãn không ?

mình cũng bị vậy làm j cũng uể oải nek mình nghĩ là do tết mới qua nên tâm sinh lý còn chưa muốn làm vc cứ từ từ làm lại vậy cho quen dần thôi...

xin nghỉ ngơi 1 tuần làm mới bản thân :D
Chuyện cơm bữa của dân mmo thôi.
Làm việc thiếu khóa học

P/s: mình bị suốt :))
2 năm vừa rồi bị liến tục mãi mới tìm ra giải pháp riêng cho bản thân

em không thích như vậy !! em thích gì lành mạnh thôi :( em thì cũng chẳng có bạn bè nào ra hồn nên cũng chả có bạn bè nào cùng chí hướng toàn dân ăn chơi nên tránh xa càng tốt
trai gái thì có gì đâu không lành mạnh @@, lành thì tất nhiên lành đừng có làm mạnh quá là được :D

1 tháng trở lại đây mình tự nhiên cãm thấy không còn muốn làm gì nữa dù là có việc làm mỗi ngaỳ !! cơ thể uể oải cứ ngồi vào máy tính là mệt mỏi mà đi nằm ngủ thì chẳng thể ngủ được !!! Xún tin thần và k mún làm việc năng suất làm việc chỉ còn 1/4 lúc bình thường :( có ai bị không ? Có pro nào có cách trị ko ?
P/s mình con gái các thánh miễn các hình thức gái gú gì đi
mua que thử thai đi, 2 vạch rồi

chắc thiếu trai rồi :( chia buồn nhé, nếu cần ib mình mình sẽ cố gắng giúp đỡ, hy sinh thân này cũng được :(

chắc thiếu trai rồi :( chia buồn nhé, nếu cần ib mình mình sẽ cố gắng giúp đỡ, hy sinh thân này cũng được :(
chắc bác qay hơi bị nhìu ời đó !!! có mấy bác gay lọ trên froum rất cần đến bác riêng e thì k ;)

minh cung~ co cam giac' nay.. mac du lam tien nhieu hon lam ngoai nhung ko vui ve gi... chan' chan' chan'... nhug ra ngoai lam thi ko co tien^.. hic :confused::confused::confused:

đã xún tinh thần sài gòn hnay lại nóng :( làm cho uể oải thêm

Off vài ngày xã hơi đi bạn gái.... việc này cũng bình thường.... đổi không khí 1 chút... tạm quên hẵn những việc làm hàng ngày đi... cho đầu óc minh mẫn trở lại :)

kiếm bạn trai đê

suốt ngày check mmo.e cũng ể oải rồi mấy bác ạ.
Nói chung là mình k có đủ time là công sức để tìm hiểu.
Bác nào giàu vẫn giàu.còn e k giàu đc ạ.
Đi làm về mệt.thôi thì open cái lap làm trận lol rồi đi ngủ thôi.

1 tháng trở lại đây mình tự nhiên cãm thấy không còn muốn làm gì nữa dù là có việc làm mỗi ngaỳ !! cơ thể uể oải cứ ngồi vào máy tính là mệt mỏi mà đi nằm ngủ thì chẳng thể ngủ được !!! Xún tin thần và k mún làm việc năng suất làm việc chỉ còn 1/4 lúc bình thường :( có ai bị không ? Có pro nào có cách trị ko ?
P/s mình con gái các thánh miễn các hình thức gái gú gì đi
thớt là con gái á:eek:

do lối sống đó bác :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,692
Latest member
mailongphi998
Back
Top Bottom