Có ai biết thằng COMPASS_CS

Thiết lập video bị dính bản quyền về Private rùi kháng cáo COMPASS_CS, một tháng sau youtube sẽ tự động gỡ bản quyền mà video mắc phải (Nhưng phải phải chắc chắn rằng nhạc bạn đang dùng là 1 dạng cover hoặc nhạc này do COMPASS_CS nhận vơ bản quyền thì mới kháng cáo, còn lấy nhạc của nó nguyên si thì cũng đừng kháng cáo làm gì cho mất công)!:)

Last edited:
Thiết lập video bị dính bản quyền về Private rùi kháng cáo COMPASS_CS, một tháng sau youtube sẽ tự động gỡ bản quyền mà video mắc phải (Nhưng phải phải chắc chắn rằng nhạc bạn đang dùng là 1 dạng cover hoặc nhạc này do COMPASS_CS nhận vơ bản quyền thì mới kháng cáo, còn lấy nhạc của nó nguyên si thì cũng đừng kháng cáo làm gì cho mất công)!:)
Cảm ơn bác. Có nhất định phải để Private k ạ

Vài trăm để có đc k bác. EM vừa kháng mà quên k để Private mất r. :))
Cài nì thì mình hẻm biết, tại vì mình cũng đã 4 lần kháng cáo COMPASS_CS nhưng để video Private và đều kháng cáo thành công nên chia sẻ 1 ít kinh nghiệm cho bác thui! Chúc may mắn!:D

Chơi nhạc Hoa luôn dính mấy anh này:
COMPASS_CS
CASH
SABAM_CS
SPA_CS
MACP
PEDL
PRS CS

Cách kháng tương tự như trên!

Cài nì thì mình hẻm biết, tại vì mình cũng đã 4 lần kháng cáo COMPASS_CS nhưng để video Private và đều kháng cáo thành công nên chia sẻ 1 ít kinh nghiệm cho bác thui! Chúc may mắn!:D

COMPASS_CS
CASH
SABAM_CS
SPA_CS
MACP
PEDL
PRS CS

Bạn có mẫu kháng cáo thằng compass ko cho mình xin với :)

COMPASS_CS
CASH
SABAM_CS
SPA_CS
MACP
PEDL
PRS CS

video mh cũng bị thằng compass nhận 1 ca khúc trong nhạc sống, liệu có kháng đc ko bạn? bạn cho mình xin mẫu kháng với.thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom