Có ai biết chuyện gì đang xảy ra với Zoomin.TV

kennypham

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Tình hình là lúc trước vẫn thanh toán trễ hẹn, nhưng vẫn thanh toán, hỏi thì trả lời. còn dạo này, không thanh toán, hỏi không trả lời, tiền thì có tổng mà chẳng chiệu payments. không hiểu nó đang muốn làm gì nữa. khổ thân thằng bé.

đọc đâu đó trên fb hình như net này nó scam hẳn rồi

Nét bây giờ lôm côm quá, thằng sòng phẳng nó đá kênh, còn thằng giữ kênh lại thì scam :D

Tình hình là lúc trước vẫn thanh toán trễ hẹn, nhưng vẫn thanh toán, hỏi thì trả lời. còn dạo này, không thanh toán, hỏi không trả lời, tiền thì có tổng mà chẳng chiệu payments. không hiểu nó đang muốn làm gì nữa. khổ thân thằng bé.
cậu bình tĩnh chờ qua thứ sáu nhé ! Hình như nó đang thay đổi bản điều khiển và nội bộ một chút :)
Mình tham gia groups nên mọi ng` cung cấp thông tin cho nhau như vậy !

ca
cậu bình tĩnh chờ qua thứ sáu nhé ! Hình như nó đang thay đổi bản điều khiển và nội bộ một chút :)
Mình tham gia groups nên mọi ng` cung cấp thông tin cho nhau như vậy !
cảm ơn bạn, mình rất vui khi nghe bạn nói như vậy, mình sẽ cố chờ

thật sự là mệt mỏi với cái network này vãi ra, không biết giờ unlink thì nó có chịu pay số $ nằm trong dashboard cho mình không nhỉ ?!

Last edited:
Tháng 2 tháng 3 hơn 5k$ chẳng nhẽ unlink rồi mất hết
Em vừa hỏi 1 bác đã unlink, thì bác ấy bảo là để nó tổng trong dashboard, thì nó sẽ pay, sau đó hẵng unlink

tháng nào nó cũng pay cho mình đều cả, cứ 26 tây là payment, tháng này mình chuyển qua paypal, thì thấy k payment, ráng chờ 26 thử xem sao. nhận nạy biết đâu sẽ được ưu đãi gì chăng. nó tổng cho mình rồi. mình vẫn tin tưởng thằng zoomintv này nó k scam. chắc có lý do gì đó

tháng nào nó cũng pay cho mình đều cả, cứ 26 tây là payment, tháng này mình chuyển qua paypal, thì thấy k payment, ráng chờ 26 thử xem sao. nhận nạy biết đâu sẽ được ưu đãi gì chăng. nó tổng cho mình rồi. mình vẫn tin tưởng thằng zoomintv này nó k scam. chắc có lý do gì đó
Bác vẫn được pay tiền tháng 2 à

Bác vẫn được pay tiền tháng 2 à
đúng rồi bạn, và mình hỏi nó thì nó mới vừa trả lời ticket cho mình là, bên nó gặp sự có, mong thông cảm, nó sẽ sớm thanh toán tiền tháng này cho mình, nghe vui rồi đó

đúng rồi bạn, và mình hỏi nó thì nó mới vừa trả lời ticket cho mình là, bên nó gặp sự có, mong thông cảm, nó sẽ sớm thanh toán tiền tháng này cho mình, nghe vui rồi đó
Câu trả lời y sì đúc như vậy đúng không b. Hình như nó tự động rep như vậy

Attachments

46 KB · Views: 107
Câu trả lời y sì đúc như vậy đúng không b. Hình như nó tự động rep như vậy
đúng rồi bạn. mình tin là bên nó gặp sự cố, nên nó trả lời tự động hàng loât ticket. chúng ta hãy kiên nhẫn một tý, rồi chúng ta sẽ được zoomintv ưu ái hơn

đúng rồi bạn. mình tin là bên nó gặp sự cố, nên nó trả lời tự động hàng loât ticket. chúng ta hãy kiên nhẫn một tý, rồi chúng ta sẽ được zoomintv ưu ái hơn
Bác lạc quan quá

Khuyên mấy bác lần cuối nên đi ra... trong khi người ta lấy tiền ga rầm rầm xong r mà mấy bác cứ mấy tháng nay cứ ở đó hy vọng !

bây giờ có nó cứ treo tiền và không rõ là có thanh toán cho đối tác của nó hay không, mọi thứ rât mập mờ.
- Nếu out network thì bạn phải chấp nhận mất tất cả tiền trong 4 tháng từ tháng 2 - đến tháng 5.
- Nếu tiếp tục chờ nó payment thì không biết đến bao giờ, hoặc cũng có thể nó muốn trì hoản việc trả tiền và tiếp tục lừa đảo tất cả đối tác của nó. scam 100%. Bạn tiếp tục chờ có nghĩ là tiếp tục tặng tiền cho nó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom