Ask có ai biết cách lấy lại mật khẩu gmail không

trongvu1

Junior
Reactions
3
MR
0.000
tình hình là mình có 3 cái tài khoản gmail thường xuyên đăng nhập chung 1 máy, mà hôm qua không kích linh tinh vào cái gì, đùng cái bị hack mất, lấy lại được 1 cái qua số điện thoại, còn 2 cái nó đổi mất số điện thoại liên kết r mà chưa lấy lại được, bác nào giúp e lấy lại với, tài khoản liên kết với rất nhiều bank và còn ví block nên không thể mất được, vợ e chuyên đặt hàng mấy hãng thời trang cùng dùng mail này xem tình trạng ship có cả visa debit nữa nên cực quan trọng, ai giúp e lấy lại với ạ :(

:( Bác có teamviewer không,qua xem thế nào

tình hình là mình có 3 cái tài khoản gmail thường xuyên đăng nhập chung 1 máy, mà hôm qua không kích linh tinh vào cái gì, đùng cái bị hack mất, lấy lại được 1 cái qua số điện thoại, còn 2 cái nó đổi mất số điện thoại liên kết r mà chưa lấy lại được, bác nào giúp e lấy lại với, tài khoản liên kết với rất nhiều bank và còn ví block nên không thể mất được, vợ e chuyên đặt hàng mấy hãng thời trang cùng dùng mail này xem tình trạng ship có cả visa debit nữa nên cực quan trọng, ai giúp e lấy lại với ạ :(
Nếu là của chính chủ thì sẽ lấy lại được mà...:confused::confused:

e khai báo r, nó ghi mail đã được bật liên kết 2 lớp, mà bây giờ điên thông tin để lấy lại yêu cầu 5 cái mail gần nhất e chỉ nhớ gửi đến từ đâu chứ k nhớ các đuôi @ đằng sau mới khổ, bác nào cho e hỏi mail xác nhận đăng của ví block và PM đầy đủ là gì gồm cả @ với ạ, nếu đ.c là 2 cái r cố nặn thêm 3 cái kia

Chỉ đơn giản là làm theo các bước mà Google support team hướng dẫn thôi bạn. :D

bác nào giúp e xem hộ mail xác nhận của ví block và ví PM lúc đăng nhập nó gửi về để kích liên kết là gì với ạ gồm cả đầy đủ đuôi @ với ạ :D

mình lấy lại được rồi, cái này qtrong là nhớ 5 cái mail gần nhất trc khi mất nó gửi cho mình là gì, rồi ấn tìm lại mk nhớ đ.c là 100% lấy lại đc. Lúc mới mất cũng hoang mang lắm xong cuối cùng cxg lấy lại đ.c :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom