Có ai bị Quiz đá trong sáng nay không vậy

Reactions
212
MR
0.301
Insuree Balance
0
tự nhiên em bị thàng Quiz đá không có lý do mặc dù kênh vẫn xanh , sạch, đẹp. có ai bị vậy không

thôi tiện thể bỏ net về GA đi bạn ạ, xem nội dung cần xóa video nào thì xóa đi, rồi duyệt kiếm tiền lại

Nó vừa đá 1 kênh nhỏ của mình, kênh có thu nhập khá thì vẫn còn trong Quiz...
Mà hình như Quiz chỉ đá kênh có thu nhập ít thôi, kênh thu nhập khá hoặc nhiều nó không đá đâu! Tụi này nó tính toán hết cả rồi!:D

Vừa ngay lúc nó đá kênh xong, mình liên kết với GA và đã bật lại kiếm tiền ngon lành!:D

Nhớ là vào luôn phần quản lý account google, gỡ bỏ quyền truy cập đã cấp cho Quiz nha!

Do tháng này GA chưa tổng kết nên mình nghĩ thu nhập trước đó chắc sẽ được tính sang GA của mình!!;)

Quiz có gửi email thông báo nè:
Dear Partner,

Your channel has been unlinked from the QuizGroup Partner Program.

The payment to you for March reporting period will be made on 20th–27th April.

We would like to take the opportunity to thank you for your partnering with QuizGroup.

Wish you all the best!

Last edited:
các bác vẫn còn trong quiz ah, mình thoát tháng 10/2017 rồi vào GA ăn ngon lành, đỡ phải mất 20%, lúc thoát nó vẫn trả tiền đầy đủ :D, giờ ko nên vào net nào hết cứ GA mà chiến, net gì thì sớm muộn cũng bị đá hết cả.

Nó vừa đá 1 kênh nhỏ của mình, kênh có thu nhập khá thì vẫn còn trong Quiz...
Mà hình như Quiz chỉ đá kênh có thu nhập ít thôi, kênh thu nhập khá hoặc nhiều nó không đá đâu! Tụi này nó tính toán hết cả rồi!:D

Vừa ngay lúc nó đá kênh xong, mình liên kết với GA và đã bật lại kiếm tiền ngon lành!:D

Nhớ là vào luôn phần quản lý account google, gỡ bỏ quyền truy cập đã cấp cho Quiz nha!

Do tháng này GA chưa tổng kết nên mình nghĩ thu nhập trước đó chắc sẽ được tính sang GA của mình!!;)

Quiz có gửi email thông báo nè:
Dear Partner,

Your channel has been unlinked from the QuizGroup Partner Program.

The payment to you for March reporting period will be made on 20th–27th April.

We would like to take the opportunity to thank you for your partnering with QuizGroup.

Wish you all the best!
bác có thông báo à, em ko có, tháng đk 500$ mà nó vẫn đá, quiz chát vãi

500$ là thu nhập cao à, thằng Quiz đành lòng "đá" sao ta?!!:D Chẳng lẽ nó định xù tiền hoặc kênh bác có nhiều vi phạm quá nên nó cho đi luôn?!:)
chắc ko phải đâu, nó tự đá xong tui liên kết GA lại rồi, ngày 29 đó chắc bác cũng vậy, giờ tiên qua GA rồi. vi phạm thì ko xanh sạch đẹp, có một vài video ko kiếm tiền được thôi

500$ là thu nhập cao à, thằng Quiz đành lòng "đá" sao ta?!!:D Chẳng lẽ nó định xù tiền hoặc kênh bác có nhiều vi phạm quá nên nó cho đi luôn?!:)
tiền kênh quiz bị đá có cập nhật trong GA đầy đủ không bạn. mình nó chỉ cập nhật cho 20$

GA của mình chưa thấy cập nhật...Có lẽ tiền tháng này nó chuyển về GA bên Quiz rồi?!!:eek:
nó quỵt tiền rồi, mình bay 500$ có *** nó trả cho đâu

nó quỵt tiền rồi, mình bay 500$ có *** nó trả cho đâu
Quiz có gửi email thông báo bác: Kênh bị unlink thì thanh toán sẽ trả vào ngày 20th–27th April.
Nó quỵt hay không thì phải đợi hết tháng 4 đã... hy vọng nó thanh toán đầy đủ!:)

Quiz có gửi email thông báo bác: Kênh bị unlink thì thanh toán sẽ trả vào ngày 20th–27th April.
Nó quỵt hay không thì phải đợi hết tháng 4 đã... hy vọng nó thanh toán đầy đủ!:)
sao mình ko có nhỉ , bác post cái nó gửi lên đc ko ...:D

sao mình ko có nhỉ , bác post cái nó gửi lên đc ko ...:D
Sợ mình nói điêu hử?!:D
Ảnh đây:
ScreenShot 14.png

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
kinggameup