Report có ai bị như mình ko PPvn limit báo lỗi hok login dc

money1168

Junior
Reactions
28
MR
0.000
Mình login vào nó toàn báo thế này . đã change pass mà vẫn hok đc bác nào có kinh nghiệm giúp em mới ạ . Thank you

We're sorry, we can't log you in. If you think there's a problem with your account, contact us and we'll help resolve it.

thử cách này coi: trang chủ -> kích send -> điền mail, $ rồi continue-> nó bắt đăng nhập, log thử vào ko?

Mình login vào nó toàn báo thế này . đã change pass mà vẫn hok đc bác nào có kinh nghiệm giúp em mới ạ . Thank you

We're sorry, we can't log you in. If you think there's a problem with your account, contact us and we'll help resolve it.

Chắc để lâu quá ko đụng vào nên giờ dính phải đây. Change ip hoặc reset thôi , thật sự đúng pass đó mà nó ko cho vào

thử nhớ thử 1 cookie nào login thành công thì dùng trình duyêt đó log lại thử.

đơn giản lắm, vào ebay tìm một sp bấm buy it now ra phần check out để login, mình thỉnh thoảng bị toàn làm kiểu này, một hai hôm tự hết lại đăng nhập bình thường k cần đổi pass gì cả

đơn giản lắm, vào ebay tìm một sp bấm buy it now ra phần check out để login, mình thỉnh thoảng bị toàn làm kiểu này, một hai hôm tự hết lại đăng nhập bình thường k cần đổi pass gì cả

:):):) gừng càng già càng cay

nếu bạn lưu đủ
1. họ tên đầy đủ
2. email
3. ngày tháng năm sinh
4. số cmt khi đăng kí
tự tin mà gọi pp nó mở ngay lập tức

reset pass là login đc :) Hoặc bạn cleả cookie paypal đi cũng login đc

Mà khuyến khích sài các reset pass :)

Announcements

Forum statistics

Threads