Có ai bán WMR không nhỉ?

theoneabove

Newbie
Reactions
2
MR
0.103
Không biết có ai nhận WMR không nhỉ, mình toàn dùng wmz nhưng đang cần mua vài món đồ chỉ nhận vì wmr, trong phần exchange 2 ví thì mình bị báo lỗi không chuyển được từ Z => R. Bác nào bán WMR cho mình biết với nha. Cảm ơn mọi người.

thấy bài viết, liền mở app (android) xem thử ... trong phần [more] có [exchange wm=wm] đó :popo_look_down: :popo_look_down: :popo_look_down:

rồi tạo hóa đơn thôi (dùng tỷ giá hiện tại sẽ nhanh khớp lệnh) :popo_feel_good::popo_feel_good::popo_feel_good:

p/s: lâu quá hông dùng, nó thay đổi giống như: giao dịch tiền ảo :popo_sweat::popo_sweat::popo_sweat:

Không thì mua wmz trên big services rồi đổi sang wmr
Ý mình là mình có Z, trước giờ toàn dùng Z nhưng vì cần mua vài thứ ở nga nên phải tạo thêm cái ví R, mà k exchange được từ Z sang R á, vào ví Z chọn exchange funds thì nó báo lỗi "you only have one purse that is available for exchange" dù ví R đã được tạo thành công.

Screenshot_20210922-181403_WebMoney Keeper.jpg

nhấn vô dấu [+], chọn đồng muốn đổi với tỷ giá là xong ... chờ hoàn thành lệnh thôi :popo_shame::popo_shame::popo_shame:

View attachment 184902

nhấn vô dấu [+], chọn đồng muốn đổi với tỷ giá là xong ... chờ hoàn thành lệnh thôi :popo_shame::popo_shame::popo_shame:
tk của mình không exchange dc bác ơi, dùng android như bác luôn, nhưng chuyển nó báo lỗi, tương tự với lỗi trên giao diện PC "Due to changes in the legal nature and requirements of the WMR guarantor, the exchange of WMR for other types of WM is closed. New bids is not possible. Please use P-purse instead"

do acc yếu rồi, vậy chơi site ngoài: okchanger dot com hoặc bestchange dot com :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
thank bác, chiều giờ tìm được vài trang trung gian cũng ổn rồi, mà mấy trang này nhiều hạn chế quá. K hiểu sao tk mình dùng cũng 3-4 năm nay, mà lại yếu nhỉ, chắc do điểm BL không cao hả ta

acc đây năm 2010 củng bl:0, tb:0 ... thử từ wme (hông có z) qua wmr hình thường :popo_haha::popo_haha::popo_haha:

còn dư z hông, chuyển qua đây đổi thử dùm cho :popo_look_down: :popo_look_down: :popo_look_down:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,475
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom