Spotlight Có ae nào ăn đc mấy con app APK ko?

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
Net có vài con off kiểu tải apk, tức là vào trang của chính nó rồi con app tự động tải xuống chứ ko phải vào google play, nhưng làm hoài ko có lead, hỏi thử có ae nào ăn đc nó ko zậy ?

Nó ko vào gg play nhưng nó check ác chả kém đâu , ko tin c cứ mở apk của nó lên mà xem nó có check mail ko :)
ý mình là c bảo làm mấy con này khỏi tốn mail như vào ch play, nhưng mình làm ch play đâu cần change mail j đâu, change mỗi device 1 mail dùng từ đầu chí cuối à. ko biết có hiểu sai ý j của c ko :D

ý mình là c bảo làm mấy con này khỏi tốn mail như vào ch play, nhưng mình làm ch play đâu cần change mail j đâu, change mỗi device 1 mail dùng từ đầu chí cuối à. ko biết có hiểu sai ý j của c ko :D
Vậy hả , hay còn off đó ko check mail , chứ hầu như giờ đều check mail mà , change mỗi gaid đâu có đc , mình bị ăn quả đắng mấy lần ~~!

Vậy hả , hay còn off đó ko check mail , chứ hầu như giờ đều check mail mà , change mỗi gaid đâu có đc , mình bị ăn quả đắng mấy lần ~~!
chắc con cậu làm bắt đăng ký luôn mới ăn đc, mấy con mình làm tải về rồi mở ra thôi à, mail tài khoản của device nó đâu check đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week