Có 99 củ đầu tư vào cái gì???

nhokzinz

Junior
Reactions
403
MR
0.012
Insuree Balance
0
Như tít, bỏ mmo từ lâu, dạo này chán công việc văn phòng rồi. Tích góp được tí chút muốn quay lại tình xưa nghĩa cũ, mà bây giờ quay lại như Newbi, bỡ ngỡ ko biết bắt đầu từ đâu. Mong các Pro chỉ giáo, xin cảm ơn và hậu tạ.

Như tít, bỏ mmo từ lâu, dạo này chán công việc văn phòng rồi. Tích góp được tí chút muốn quay lại tình xưa nghĩa cũ, mà bây giờ quay lại như Newbi, bỡ ngỡ ko biết bắt đầu từ đâu. Mong các Pro chỉ giáo, xin cảm ơn và hậu tạ.
bet mỗi ngày kiếm vài củ

Upvote 0
Số PM e bên dưới roi 10-30%/30 days đc invest vào e đi thớt ^^

Upvote 0

đầu tư đi học anh văn

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
99 củ , nghe cái tiêu đề là thấy giống chiêu quảng bá của mấy siêu thị của hàng

Upvote 0
học av cần mãi mà ko vô bác ơi :((

thiếu mục đích để làm gì thôi,

giả sử như bây giờ có 1 tài liệu dạy về bí quyết làm offer, từ làm công ăn lương, cho tới admin chủ site này nọ, rồi cách reg net như thế nào để được approved, mỗi khi paypal bị limited thì phải làm gì, call cho paypal trình bày như thế nào

toàn bộ bằng tiếng anh hết

Bác chịu đầu tư công sức học tiếng Anh ngay :D

Upvote 0
có thể suy ra ông này làm ở 1 công ty bán hàng , có thể là làm ở các siêu thị kế toán thu ngân gì đó :)

Upvote 0

giả sử như bây giờ có 1 tài liệu dạy về bí quyết làm offer, từ làm công ăn lương, cho tới admin chủ site này nọ, rồi cách reg net như thế nào để được approved, mỗi khi paypal bị limited thì phải làm gì, call cho paypal trình bày như thế nào

ông có không gửi tui với :)

Upvote 0
ông có không gửi tui với :)

không có ông ơi, cái đó chỉ là ví dụ tại sao bạn thread học tiếng Anh không vô thôi, còn tui thì đang dành dụm mỗi ngày 1 ít để theo pro Trung_Peter nè

hình như offer còn cần kiến thức về IT, fake IP, sock, vip72 này nọ... tè le ra, chứ không phải mỗi tiếng Anh

Upvote 0
không có ông ơi, cái đó chỉ là ví dụ tại sao bạn thread học tiếng Anh không vô thôi, còn tui thì đang dành dụm mỗi ngày 1 ít để theo pro Trung_Peter nè

hình như offer còn cần kiến thức về IT, fake IP, sock, vip72 này nọ... tè le ra, chứ không phải mỗi tiếng Anh
cái đó tui biết hết rồi , nhưng vấn đề là đang nát te tua , net nó quịt tiền hết , chỉ còn 1 số người là biết cách ăn đc thôi , nên cần tài liệu đê nghiên cứu thêm

Upvote 0

cho xin bộ tài liệu đi bác ới :D :D

Upvote 0
học xong làm j ạ =))) cho xin kèo bác ơi

học xong thì coi như có 1 tấm vé premium để đi vào hội chợ việc làm trên toàn thế giới, có tiếng Anh là coi như có 1 phương tiện tiếp nhận thông tin gần như toàn năng rồi :D

cho xin bộ tài liệu đi bác ới :D :D

chời má, tui ví dụ mà, xin lỗi làm bạn tưởng thiệt ;))

Upvote 0
học xong thì coi như có 1 tấm vé premium để đi vào hội chợ việc làm trên toàn thế giới, có tiếng Anh là coi như có 1 phương tiện tiếp nhận thông tin gần như toàn năng rồi :D

chời má, tui ví dụ mà, xin lỗi làm bạn tưởng thiệt ;))
=))))

Upvote 0
drop ship nè, buôn hàng thùng. buôn đồ bỉm sửa vân vân và mây mây
nếu bí quá nữa thì mở tiệm trà đá nhá :D bao lãi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week