Có 400 máy android và 400 sim vietnammobile thì làm gì các bác?

o0obqt

Newbie
Reactions
8
MR
0.102
Trước em chạy Livestream đc gần năm thì bị quét devices nên giờ vẫn chưa biết làm gì, Có 400 máy android và sim vietnammobile, mobi ip khác nhau rồi, có bác nào share kèo hay hoặc hướng nào cho em tìm hiểu giúp em với.

Thanks!

Cách này, có thể nhiều người ở Forum này đã biết từ lâu rồi. Nhưng ít thấy người nào Share hoặc công khai. Vì cách này đã có hơn 10 năm rồi. Nhưng vẫn còn kiếm tiền tốt, trung bình có thể kiếm được 1-3 triệu/tháng/thiết bị.
Hi . Bạn có tele hoạc zalo không . Nếu có mình trao đổi tí việc nhé .

Upvote 0
đủ vào Chrome được là kiếm
Cách này, có thể nhiều người ở Forum này đã biết từ lâu rồi. Nhưng ít thấy người nào Share hoặc công khai. Vì cách này đã có hơn 10 năm rồi. Nhưng vẫn còn kiếm tiền tốt, trung bình có thể kiếm được 1-3 triệu/tháng/thiết bị.
Kèo gì thế bác ơi, cho e xin theo với, đang có 5 6 cái android bỏ k chưa biết dùng vào việc gì

Upvote 0
Trước em chạy Livestream đc gần năm thì bị quét devices nên giờ vẫn chưa biết làm gì, Có 400 máy android và sim vietnammobile, mobi ip khác nhau rồi, có bác nào share kèo hay hoặc hướng nào cho em tìm hiểu giúp em với.

Thanks!
có ban lại phoen k bác

Upvote 0

Thanks!
Kèo gì thế bác ơi, cho e xin theo với, đang có 5 6 cái android bỏ k chưa biết dùng vào việc gì

mình có 1000 máy pixel 3a đây, có kèo gì ko b, ae hợp tác
Có kèo nào chia sẻ được không các b ơi

Upvote 0
Bác hộp m cách làm với, kiếm bỉm sữa cho con
Cái này làm là cần đầu tư hệ thống và phải có đầu ra nữa đó bạn. Không có kinh nghiệm qua thì đừng đâm đầu vào bạn à. Kiếm tiền bỉm sữa cho con thì làm bắt đầu làm Youtube hoặc làm đại lý bán hàng trên shopee thì ổn định và chắc kèo hơn.

Upvote 0
Bác mô phỏng giúp em cụ thể kèo này đc k. Vì em cũng có 100 phones S7.

Upvote 0
Tạo 400 acczalo

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week