Có 400 máy android và 400 sim vietnammobile thì làm gì các bác?

o0obqt

Newbie
Reactions
8
MR
0.102
Trước em chạy Livestream đc gần năm thì bị quét devices nên giờ vẫn chưa biết làm gì, Có 400 máy android và sim vietnammobile, mobi ip khác nhau rồi, có bác nào share kèo hay hoặc hướng nào cho em tìm hiểu giúp em với.

Thanks!

Cách này, có thể nhiều người ở Forum này đã biết từ lâu rồi. Nhưng ít thấy người nào Share hoặc công khai. Vì cách này đã có hơn 10 năm rồi. Nhưng vẫn còn kiếm tiền tốt, trung bình có thể kiếm được 1-3 triệu/tháng/thiết bị.
bác check ib e với ạ, chỉ e 1 tia sáng với. Rồi e tự mò, có điều kiện thì ae giao lưu. Đảm bảo ko làm phiền bác nhiều quá đâu.

Upvote 0
Cách này, có thể nhiều người ở Forum này đã biết từ lâu rồi. Nhưng ít thấy người nào Share hoặc công khai. Vì cách này đã có hơn 10 năm rồi. Nhưng vẫn còn kiếm tiền tốt, trung bình có thể kiếm được 1-3 triệu/tháng/th
Nếu được bác có thể cho e từ khóa để e tìm đc không ạ..em cảm ơn bác nhiều

Upvote 0
Trước em chạy Livestream đc gần năm thì bị quét devices nên giờ vẫn chưa biết làm gì, Có 400 máy android và sim vietnammobile, mobi ip khác nhau rồi, có bác nào share kèo hay hoặc hướng nào cho em tìm hiểu giúp em với.

Thanks!
bảng để lại em 50 máy đi @@

Upvote 0

Thanks!
inbox A nhé. add Zalo a 0916312212

Upvote 0

Thanks!
NẾU BÁC Ở HÀ NỘI THÌ QUA EM.CHỈ KÈO CHO CÀY COIN BẰNG AUTO CLICK. HƯỚNG DẪN CỤ THỂ CHI TIẾT CẦM TAY CHỈ VIỆC LUÔN. TIỀN CÔNG EM LẤY BÁC 1 TRIỆU. 400 MÁY CHẠY CŨNG KHÔNG TỒI ĐÂU. LƯU Ý LÀ EM CẦM TIỀN TRƯỚC RỒI MỚI HƯỚNG DẪN.VÌ NÓ CỰC KÌ ĐƠN GIẢN.NẾU LÀ 1 MMO CHUYÊN NGHIỆP CHỈ CẦN LỘ 1 HÌNH ẢNH HAY 1 CÁI TÊN GỢI Ý VỀ CON APP LÀ XONG NGAY.LÊN EM XIN PHÉP THU TIỀN TRƯỚC.

Upvote 0
Nếu là tôi sẽ:
Đăng ký 400 tài khoản picoworker. Lấy 1 máy làm chính 399 máy kia ref cho máy chính. Mỗi sáng thức dậy sẽ luôn luôn có nhiệm vụ upvote Reddit. 0.03usd/ bài / 30s. Làm mỗi máy là được 12 usd ngon cơm. Sau đó xem mục gleam trên pico xem có kèo nào thì 399 máy ref cho thằng chính thế nào cũng lụm top
Tiếp theo đăng ký 1 tài khoản link 1s rồi 399 máy vô thì cũng kiếm >2 usd( nhưng tốn thời gian hơn upvote Reddit mà ít tiền hơn, vấn đề này nếu biết tool autoclick thì cá kiếm.
Trên đây là chơi 100% bằng thực lực không lừa đảo tool gì cả, còn nếu biết cách chạy tool thì 400 máy đem lại lợi nhuận vô cùng lớn

Upvote 0
Nếu là tôi sẽ:
Đăng ký 400 tài khoản picoworker. Lấy 1 máy làm chính 399 máy kia ref cho máy chính. Mỗi sáng thức dậy sẽ luôn luôn có nhiệm vụ upvote Reddit. 0.03usd/ bài / 30s. Làm mỗi máy là được 12 usd ngon cơm. Sau đó xem mục gleam trên pico xem có kèo nào thì 399 máy ref cho thằng chính thế nào cũng lụm top
Tiếp theo đăng ký 1 tài khoản link 1s rồi 399 máy vô thì cũng kiếm >2 usd( nhưng tốn thời gian hơn upvote Reddit mà ít tiền hơn, vấn đề này nếu biết tool autoclick thì cá kiếm.
Trên đây là chơi 100% bằng thực lực không lừa đảo tool gì cả, còn nếu biết cách chạy tool thì 400 máy đem lại lợi nhuận vô cùng lớn
400 máy trên 1 IP thì ăn đc 3 hôm nó thông nó nát ASS ! đâu nhất thiết phải 400 máy , 1 máy cũng có thể tạo ra 400 acc , chủ yếu là công cụ nó sử dụng cho cái đấy có SẠCH không :)

Upvote 1
400 máy trên 1 IP thì ăn đc 3 hôm nó thông nó nát ASS ! đâu nhất thiết phải 400 máy , 1 máy cũng có thể tạo ra 400 acc , chủ yếu là công cụ nó sử dụng cho cái đấy có SẠCH không :)
400may 400 cái sim thì 3g 4g để làm j bác

Upvote 0
400may 400 cái sim thì 3g 4g để làm j bác
1 ngày 1 máy xài 3g 4g thì lãi đâu ra ? , 1 ngày 1 máy chỉ đc kiếm đc 0.1 ví dụ như trên ông kia bảo . thì cậu nhẩm ra xem có lời không , hay đủ tiền mua thuốc uống :D !
cứ quy ra 400 máy nếu làm như trên max lắm 20$ / ngày x 30 day = 600$
trừ tiền 3G 4G ra + hao mòn máy móc , pin ,... ! nó bèo lắm , chưa kể công sức bỏ ra để log hằng ngày khá mệt

Upvote 0
1 ngày 1 máy xài 3g 4g thì lãi đâu ra ? , 1 ngày 1 máy chỉ đc kiếm đc 0.1 ví dụ như trên ông kia bảo . thì cậu nhẩm ra xem có lời không , hay đủ tiền mua thuốc uống :D !
cứ quy ra 400 máy nếu làm như trên max lắm 20$ / ngày x 30 day = 600$
trừ tiền 3G 4G ra + hao mòn máy móc , pin ,... ! nó bèo lắm , chưa kể công sức bỏ ra để log hằng ngày khá mệt
Ông kia có 400 máy xài sim Vietnamobile. Bạn không biết Vietnamobile 10k trên tháng xài 4 g mít mùa. Tôi đang chơi kiểu đó nhưng chỉ có 6 máy thôi. Tính 1 máy làm 1 Reddit là tính nhẹ rồi ý. Mỗi sáng thức dậy tôi làm 6 máy mỗi máy cũng được 4_5 cái. Do mùa downtrend thôi đến mùa uptrend thì ngồi upvote cũng ra tiền. Chưa kể 400 máy chơi gleam thì kiểu gì chả top. Đấy là đang nói chơi sạch. Chứ biết tool chạy auto làm marketing thì cũng ngon. Mỗi máy 1 tài khoản thì chẳng bao giờ bị sao cả

Upvote 0
Ông kia có 400 máy xài sim Vietnamobile. Bạn không biết Vietnamobile 10k trên tháng xài 4 g mít mùa. Tôi đang chơi kiểu đó nhưng chỉ có 6 máy thôi. Tính 1 máy làm 1 Reddit là tính nhẹ rồi ý. Mỗi sáng thức dậy tôi làm 6 máy mỗi máy cũng được 4_5 cái. Do mùa downtrend thôi đến mùa uptrend thì ngồi upvote cũng ra tiền. Chưa kể 400 máy chơi gleam thì kiểu gì chả top. Đấy là đang nói chơi sạch. Chứ biết tool chạy auto làm marketing thì cũng ngon. Mỗi máy 1 tài khoản thì chẳng bao giờ bị sao cả
Đồng vàng bạc quan điểm với bác. =))

Upvote 0
Đồng vàng bạc quan điểm với bác. =))
Thực ra tôi cũng nghĩ đến phương án ấy khi không có việc làm. Bây giờ đi làm ngày 400 k, sáng thức dậy làm tí Reddit đủ xèng cf, khi nào thất nghiệp lại chiến. Tôi chơi = 3 cái vsmartbee, 1 sámung j4, 1 iPhone 5s, 1 Mobistar toàn điện thoại cùi nứt kiếng từa lưa

Upvote 0
Thử cái này xem bác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week