có 150 laptop thì đào tiền gì ?

laptop đào chắc đc vài tháng là nát bét

Đào k có lãi đâu. Tiền máy móc + điện & các chi phí khác như điều hòa, quạt mát tản nhiệt ra thì để đầu tư mua coin hold thì ngon hơn :D đầu tháng tính build máy đào nhưng tính toán xong bỏ thử 600$ mua coin hold giờ cũng hơn x2 rồi :popo_big_smile:

Em đang chạy Folding cho Banano, 1 tháng tầm dc 6k banano, giá đang 0,005$/BAN :))

Cấu hình như nào bác
Mình chạy PC core i3 6100, ram 8GB, VGA GTX 950. Mà thấy nó dùng CPU là chủ yếu, ít dùng GPU.

Em có vài máy rảnh, bác share cách đào được ko ạ? :D
Bạn vô banano.cc tạo wallet hoặc dùng địa chỉ của sàn cũng dc (mình đang dùng của mercatox, để có gì tiện thì bán luôn :)) ). Xong vào lại banano.cc vào phần miner, dán địa chỉ vào nó sẽ cho thông tin và tải 1 file folding về, bạn cài xong nhập thông tin trên web đưa là ok. 1 ngày nó sẽ gửi BAN 2 lần tương ứng với số lượng points bạn chạy được trên phần mềm folding.
Cơ bản là Banano này không đào được, đây là phần mềm giúp các nhà khoa học giả lập để nghiên cứu y học (covid 19, giả lập các protein,...) và dc trả công bằng đồng banano thôi nên chủ yếu sẽ ăn CPU là chính nhé!

Nếu đào bằng laptop lãi thì nhà nhà đều đào rồi. Theo mình là bán bớt lap đi chứ để lâu mất giá.

Bạn vô banano.cc tạo wallet hoặc dùng địa chỉ của sàn cũng dc (mình đang dùng của mercatox, để có gì tiện thì bán luôn :)) ). Xong vào lại banano.cc vào phần miner, dán địa chỉ vào nó sẽ cho thông tin và tải 1 file folding về, bạn cài xong nhập thông tin trên web đưa là ok. 1 ngày nó sẽ gửi BAN 2 lần tương ứng với số lượng points bạn chạy được trên phần mềm folding.
Cơ bản là Banano này không đào được, đây là phần mềm giúp các nhà khoa học giả lập để nghiên cứu y học (covid 19, giả lập các protein,...) và dc trả công bằng đồng banano thôi nên chủ yếu sẽ ăn CPU là chính nhé!
Thank bác nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back