Suggest Có 150 chiếc iphone 5s, làm gì để ra tiền.

Status
Not open for further replies.

winruner

Junior Member
Reaction score
54
Chẳng ai rảnh để khoe cả, mình đang share ở MỨC ĐỘ CHO PHÉP để không ảnh hưởng đến bát cơm chung thôi.
Tại mình cũng chưa hiểu lắm cơ chế bác dùng ĐT để làm gì.

Chiến mấy cái app kiểu PTA, làm survey, hay mấy app chạy auto để claim Prize ?

dalat

Vip
Kindness
Verified
Reaction score
11,937
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tại mình cũng chưa hiểu lắm cơ chế bác dùng ĐT để làm gì.

Chiến mấy cái app kiểu PTA, làm survey, hay mấy app chạy auto để claim Prize ?
ĐT thật thì lâu lâu mới có kèo , và cái kèo như mình nói ở trên kia phải dùng ĐT thật vì nó còn liên quan đến cả GPS nếu ai biết kèo thì sẽ biết nó thế nào, và hiện tại cũng chẳng còn ngon so với 1 tháng trước đây nữa rồi, 1 số acc hiện tại còn đang thành rác.

Còn không có ĐT thật thì dùng trình giả lập cũng có nhiều kèo để băm coin tích tiểu thành đại

winruner

Junior Member
Reaction score
54
ĐT thật thì lâu lâu mới có kèo , và cái kèo như mình nói ở trên kia phải dùng ĐT thật vì nó còn liên quan đến cả GPS nếu ai biết kèo thì sẽ biết nó thế nào, và hiện tại cũng chẳng còn ngon so với 1 tháng trước đây nữa rồi, 1 số acc hiện tại còn đang thành rác.

Còn không có ĐT thật thì dùng trình giả lập cũng có nhiều kèo để băm coin tích tiểu thành đại
Bác inbox giúp mình một số kèo dùng giả lập đi. Tại cũng còn dư 3-4 máy PC ở nhà.

adm

Newbie
Reaction score
0
Đồng chí này chuẩn đấy.mình cũng đang chơi chiến thuật này.chỉ cần 1 giả lập có thể nhân bản ra hàng trăm clone app.1 app clone tương đương 1 điện thoại.thật sự chủ thớt có 150 cái điện thoại cũng không bõ bèn đâu.tớ chỉ có vài chục con lap cỏ nhưng lại có tầm 3k clone.tính ra không ngốn điện bằng 150 đt đâu.tớ chạy mấy campain tháng tầm 800 đến 1k thôi.ai có kèo gì ngon profit cao share tớ với team androi nhé.
Bác chỉ e app tạo clone với ?

Quinnas

Junior Member
Reaction score
10
Đã có lúc mọi người phát cuồng vì iPhone 3g. Điều tốt nhất tôi thích về Apple là họ đã thêm các sản phẩm sáng tạo và đổi mới vào danh sách các sản phẩm của họ. Bây giờ, họ đang làm cho các sản phẩm trở nên đắt tiền và không thêm bất cứ điều gì đáng chú ý. Có bao nhiêu người đồng ý với tôi về vấn đề này?

Tuansonvd4

Banned
Reaction score
45
Facebook
Follow me on Facebook
Đã có lúc mọi người phát cuồng vì iPhone 3g. Điều tốt nhất tôi thích về Apple là họ đã thêm các sản phẩm sáng tạo và đổi mới vào danh sách các sản phẩm của họ. Bây giờ, họ đang làm cho các sản phẩm trở nên đắt tiền và không thêm bất cứ điều gì đáng chú ý. Có bao nhiêu người đồng ý với tôi về vấn đề này?
tôi đồng ý với bác

huynhanhtuan

Pre-verified
Reaction score
7
Insuree Balance
999
Service Details
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/huynhanhtuan-dich-vu-trung-gian.397317/
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chúc thớt làm ăn phát đạt :D

tuanpoker793

Senior Member
Reaction score
90
150 cái phone kia lắp auto chiến youtube nhé bạn. bèo bèo tháng cũng 3-4k khỏi nhờ vả ai nhé, lại ăn bền vững lâu dài nhé. ng thật việc thật mấy thánh úp mở nhiều quá

Tuansonvd4

Banned
Reaction score
45
Facebook
Follow me on Facebook
150 cái phone kia lắp auto chiến youtube nhé bạn. bèo bèo tháng cũng 3-4k khỏi nhờ vả ai nhé, lại ăn bền vững lâu dài nhé. ng thật việc thật mấy thánh úp mở nhiều quá
auto chiến youtube ? ý bạn là làm thế nào ? phương pháp ra sao ? và phát triển thế nào để làm ăn lâu dài ?

DoctorXuan

Hero
Verified
Reaction score
1,871
Insuree Balance
200
Phone Number
Call me!
Xưa nay nguyên tắc của mình chỉ gợi ý có chỗ có cá, còn khu vực có nhiều cá hay câu cá được hay không thì tùy chữ THUYỀN của mỗi người. Chứ nói toạc ra hết cả thì ...
Cách đây 2 năm mình chỉ chỗ câu cá cho 3 chú trong mmo4me này, 1 chú hậu tạ 10 củ, 2 chú kia mỗi chú 20 củ :v ..
Mình bảo "vui thì chỉ, ko vui méo chỉ, chỉ ko mong đc hậu tạ, nhưng thích hậu tạ thì tùy tâm" :D :D

valentino

Junior Member
Reaction score
46
chúc bác thớt thành công.
Mình cần đổi 50k momo = $2 paypal. Ai đổi giúp mình với. Tks!

lawyertran90

Junior Member
Reaction score
52

HAVANTIEN

Newbie
Reaction score
22
Lập account clone

Status
Not open for further replies.

Announcements