Ask Có 1104 VPS google nhàn rỗi làm gì ra tiền?

anhnghi

Hero
Verified
Reactions
231
MR
0.310
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em đang dư khá nhiều vps chưa biết làm gì ra tiền mong các bác chỉ giáo. Trừ bán và đào coin ra nhé.
Cảm ơn các bác.
Tính ra mỗi project em tạo max được 1104 vps.
Hiện tại đang có 5 project là hơn 5k vps cấu hình 2 core , 7.5 gb ram
Live 1 tháng. đảm bảo 100% ko die giữa chừng dù chỉ 1 con
Screenshot (19).png

Last edited:
Em đang dư khá nhiều vps chưa biết làm gì ra tiền mong các bác chỉ giáo. Trừ bán và đào coin ra nhé.
Cảm ơn các bác.
Thay chữ tô đậm thành cho thuê cũng được :popo_big_smile:

VPS nhiều thì nhiều cách làm ra tiền lắm, quan trọng là sống bao lâu khi chạy hết tổng 5000 VPS này, nếu chạy ổn định thì một tháng với mình ít nhất là 25K USD, nếu đủ người làm, chứ chạy 1, 2 bửa mà chết thì cũng bằng thừa, tốn công setup

VPS nhiều thì nhiều cách làm ra tiền lắm, quan trọng là sống bao lâu khi chạy hết tổng 5000 VPS này, nếu chạy ổn định thì một tháng với mình ít nhất là 25K USD, nếu đủ người làm, chứ chạy 1, 2 bửa mà chết thì cũng bằng thừa, tốn công setup
làm gì mà kinh v bác

làm gì mà kinh v bác

Mức bạn trên nói là mức tệ nhất đấy =))

Bình quân 1 VPS 1 ngày nếu khai thác auto tốt sẽ kiếm được 0.5 trump/1 -> 1 tháng đc 15 trump / 1

Nhưng tùy cách khai thác, VPS phải sống lâu thì mới bõ công setup, vì có 1 số site nó ko pay theo ngày, có site vài tháng mới pay, chạy chưa được 1 tháng mà die thì tốn công :popo_boss:

Mức bạn trên nói là mức tệ nhất đấy =))

Bình quân 1 VPS 1 ngày nếu khai thác auto tốt sẽ kiếm được 0.5 trump/1 -> 1 tháng đc 15 trump / 1

Nhưng tùy cách khai thác, VPS phải sống lâu thì mới bõ công setup, vì có 1 số site nó ko pay theo ngày, có site vài tháng mới pay, chạy chưa được 1 tháng mà die thì tốn công :popo_boss:
pro chỉ giáo đi haha

pro chỉ giáo đi haha
Có site ngon thì tự ăn 1 mình chứ ít ai share trong thời buổi này lắm bạn ơi, miếng bánh bị thu hẹp lại thì tự đánh đổ bát cơm của mình thôi :popo_sweat:

Căn bản mình nói có mức mức thu nhập như thế cho những ai chịu tìm tòi, tìm được site ngon là 1 chuyện, quan trọng là cách setup auto như thế nào nữa, chứ có site ngon mà không tối ưu hóa được cũng như không.

anh cho e xin mê thốt em auto cho đỡ phí công :popo_beat_brick:
gì chứ tầm này 0.1 trump cũng chơi :popo_adore:
Trước kia thì mình từng hợp tác với những người nhiều VPS kiểu ăn chia nhưng 1 ngày đẹp trời bị người ta ăn mảnh kiểu tự reset pass 1 con VPS để ăn cắp công thức setup và họ tự phát triển thêm ở số lượng lớn hơn, vừa lộ công thức vừa bị thu hẹp miếng bánh. Nên giờ mình cạch những kiểu hợp tác hay share kèo, tự thân vận động cho lành :popo_pudency:

Người có site có tut thì lại không có VPS , Người có VPS lại không biết làm gì ra tiền :D

Trước kia thì mình từng hợp tác với những người nhiều VPS kiểu ăn chia nhưng 1 ngày đẹp trời bị người ta ăn mảnh kiểu tự reset pass 1 con VPS để ăn cắp công thức setup và họ tự phát triển thêm ở số lượng lớn hơn, vừa lộ công thức vừa bị thu hẹp miếng bánh. Nên giờ mình cạch những kiểu hợp tác hay share kèo, tự thân vận động cho lành :popo_pudency:
có kèo gì cho e ké với a zai mưa :popo_sweet_kiss: :popo_sweet_kiss: :popo_sweet_kiss:

Người có site có tut thì lại không có VPS , Người có VPS lại không biết làm gì ra tiền :D

Mềnh có chừng này con thôi :popo_pudency:

Mình không có vps đang phải tạo máy ảo, mỗi ngày mất 1-2h để vào nhận thưởng
1 tháng kiếm dc 1btc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,471
Latest member
0981836135

Most viewed of week