[ Clzdotnet ] Xin rút tiền và nhờ Shin thanh toán giúp

Status
Not open for further replies.

CLZdotnet

Senior
Reactions
373
MR
0.000
Hi Shin và anh/em !

Mình gắn bó với MMO gần 4 năm với PTU và cũng tròn 1 năm với nick CLZdotnet này.Hơn 2 tuần mình Sell VPS phục vụ anh/em.Những ngày qua mình trải qua nhiều biến cố lớn trong cuộc sống: cảm thấy mệt mỏi và đã đến lúc dừng chân với MMO - mặc dù MMO đã cho mình rất nhiều thứ: tiền bạc & friends - tuy nhiên mình cũng đã đánh mất chính mình và những người quanh mình vì mãi mê chạy theo đồng tiền.Thật buồn khi nói lời tạm biệt mọi người vào lúc này.
Mình lập Topic này với 2 mục đích:

1.Nhờ Admin Shin dùng tiền bảo hiểm và phí dịch vụ của mình : cũng hơn 5 triệu 2 chi trả giúp những người trong danh sách Refund của mình.Làm phiền Admin Shin 1 xíu.Vì giờ mình chỉ muốn cuộc sống bình lặng và tiền cũng đã cạn.Mình thống kê chi tiết số tiền - tài khoản nhận.

Ðông Á:
- 0107331936 NGUYEN SON THÀNH - 460k - Yahoo: kelbin_1992
- 0105392764 NGUYÊN TAN PHAT - 210k - Yahoo: nguyen_phat57
- 0104495850 Ðang Le Hung - 90k - Yahoo: dt_vinh_999

Vietcombank:
- 0381000354830 Trần Nhật Sâm - 780k (Refund tiền hướng dẫn PTU - Mua Acc - Làm Site)
- 0291002249623 Ly Quang Thai - 1333k (mua 65WMZ)

WMZ:
- Z186702871223 - 18wmz - Yahoo: itme6789
- Z296762338676 - 13 wmz - Yahoo: Trungtony_ptu

LR:
- U2880458 - 20$ - Yahoo: thien0291
- U3181178 (EMAILSONLINE) 8$
- U4237700 (Wanda Chung) 4.5$
- U5867946 (baochuongsone) 3$
- U7450685 (LrBet) 3.3$
- U2929010 (quocviet1990) 6$
- U2497177 (Giang) 5$

2.Sau khi Thanh toán hết cho anh/em và các khoản phí - phí dịch vụ của forum.Còn dư bao nhiêu.Shin vui lòng gửi giúp mình vào tài khoản Đông Á
0102332634 Vương Thanh Bằng

P/S: Mình đã làm đúng mọi thủ tục.Vui lòng BQT đừng Ban nick mình nhé ! Như một kết cục có hậu

Trân trọng cảm ơn.

Last edited by a moderator:
admin chỉ refund khi bạn giải quyết hết cái đóng kia .

up cho bác . em cũng bỏ cuộc sớm hơn bác . :binhsua09:

Cỡ này nhiều UG ra đi quá :binhsua04:

buồn quá,bác nhiệt tình thế mà phải ngừng dịch vụ sao.chi buồn :binhsua09:

sao a ra đi vậy , ko biết khi nào mới trở lại :binhsua09:

Xui quá ... mới đóng tiền còn chưa nhận đc VPS :(
Mong admin or Chủ thread giải quyết cho anh em sớm

Mình đã bị nó scam nên nhờ admin cho mình vào sach sách được refund tiền bảo hiểm. Proof: http://mmo4me.com/showthread.php?79330-CZdotnet-vao-cho-loi-giai-thich
Cậu giao dịch mua bằng B với chủ thớt là chuyện ngoài 4rum, $ bảo hiểm thớt đóng ko dùng cho dạng giao dịch này, theo mình admin sau khi refund cho ~ người khác nếu còn thừa $ sẽ gửi lại cho chủ thớt để 2 người tự giải quyết là hợp lý.

Cậu giao dịch mua bằng B với chủ thớt là chuyện ngoài 4rum, $ bảo hiểm thớt đóng ko dùng cho dạng giao dịch này, theo mình admin sau khi refund cho ~ người khác nếu còn thừa $ sẽ gửi lại cho chủ thớt để 2 người tự giải quyết là hợp lý.

Giải quyết cái con khỉ. Nó chạy mât rồi. Đây cũng là một giao dịch. Vì thông qua 4rum mới có giao dịch này

Đã Scam rồi còn 2 người giải quyết cái gì hả cha nội :binhsua105:
Nếu nói thế những người có tên trong danh sách kia cũng đều là do chủ thớt nêu ra.Ảo để rút tiền bảo hiểm tránh kiện cáo thì sao???:binhsua112:
Thế tất cả Giao dịch trên Yahoo thì cũng là ngoài Forum :binhsua111:
Còn loại giao dịch thì có thể đúng.Nhưng cũng do có bảo hiểm => Tin tưởng mới đưa tiền trước đúng ko?:binhsua122:

Giải quyết cái con khỉ. Nó chạy mât rồi. Đây cũng là một giao dịch. Vì thông qua 4rum mới có giao dịch này
Vậy à, mình ko biết 4rum mình cũng có 2pic dịch vụ làm bằng giả, và cũng ko biết là admin có nhận bảo hiểm cho dạng dịch vụ này.
Đã Scam rồi còn 2 người giải quyết cái gì hả cha nội :binhsua105:
Nếu nói thế những người có tên trong danh sách kia cũng đều là do chủ thớt nêu ra.Ảo để rút tiền bảo hiểm tránh kiện cáo thì sao???:binhsua112:
Thế tất cả Giao dịch trên Yahoo thì cũng là ngoài Forum :binhsua111:
Còn loại giao dịch thì có thể đúng.Nhưng cũng do có bảo hiểm => Tin tưởng mới đưa tiền trước đúng ko?:binhsua122:
Mình đặt mình ở vị trí của admin để cmt, ad chỉ giải quyết ~ giao dịch đúng phạm vi dịch vụ đóng bảo hiểm, còn bên ngoài thì ko việc j phải can dự vào.
Còn việc bạn bảo ~ người đc thớt nêu là ảo để rút $ bảo hiểm thì mình ko biết bạn tham gia 4rum lâu chưa, nhưng phải có proof thì admin mới refund nên bạn yên tâm khả năng thớt có thể clone cả đống acc như thế là rất thấp.
À mà hình như bạn hiểu lầm ý mình, cái mình muốn nói là mục đích giao dịch, chứ ko phải là gdich ở yh hay ở 4rum bạn nhé.

Last edited by a moderator:
Vậy à, mình ko biết 4rum mình cũng có 2pic dịch vụ làm bằng giả, và cũng ko biết là admin có nhận bảo hiểm cho dạng dịch vụ này.

Mình đặt mình ở vị trí của admin để cmt, ad chỉ giải quyết ~ giao dịch đúng phạm vi dịch vụ đóng bảo hiểm, còn bên ngoài thì ko việc j phải can dự vào.
Còn việc bạn bảo ~ người đc thớt nêu là ảo để rút $ bảo hiểm thì mình ko biết bạn tham gia 4rum lâu chưa, nhưng phải có proof thì admin mới refund nên bạn yên tâm khả năng thớt có thể clone cả đống acc như thế là rất thấp.
À mà hình như bạn hiểu lầm ý mình, cái mình muốn nói là mục đích giao dịch, chứ ko phải là gdich ở yh hay ở 4rum bạn nhé.

Nếu bạn để ý thì sẽ thấy trong danh sách refund thì có nhiều giao dịch không liên quan tới vps vậy tại sao mình không được refund

Vậy cho mình hỏi những vụ lừa đảo chiếm đoạt tài sản trên mạng có liên quan gì đến Admin của Forum ko?Vậy sao khi cần người ta vẫn có thể can thiệp ví dụ : ban nick ...Cung cấp IP ...info ...v.v.v
Bảo ko liên quan ko biết ah?Ko việc gì phải can dự ah???Đấy là forum thường chứ đừng nói MMO ...

Nếu bạn để ý thì sẽ thấy trong danh sách refund thì có nhiều giao dịch không liên quan tới vps vậy tại sao mình không được refund
Mình ko biết thớt có ~ dịch vụ gì, mình chỉ đọc 2pic tố cáo scam của bạn và biết khá rõ là 4rum mình ko có dịch vụ làm bằng và ad cũng ko nhận bảo hiểm cho dịch vụ đó nên mình cmt vậy thôi. Còn cách giải quyết thế nào cuối cùng vẫn là do ad.

Vậy cho mình hỏi những vụ lừa đảo chiếm đoạt tài sản trên mạng có liên quan gì đến Admin của Forum ko?Vậy sao khi cần người ta vẫn có thể can thiệp ví dụ : ban nick ...Cung cấp IP ...info ...v.v.v
Bảo ko liên quan ko biết ah?Ko việc gì phải can dự ah???Đấy là forum thường chứ đừng nói MMO ...
Theo mình việc ban nick, cung cấp IP, info... khác với việc refund, và việc cung cấp info scammer hẳn là ad sẽ làm rồi, còn việc refund $ ngoài mục đích bảo hiểm thì nếu mình là ad mình sẽ ko làm. Có thể do thế nên mình ko làm admin :))

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,692
Latest member
mailongphi998
Back
Top Bottom