Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Clone của mua bán pm đây rồi =)) Bênh nó chằm chặp. Nói thẳng là vài năm trước cccd giả ra bank lập cái tk "chính chủ" nhưng không đứng tên bản thân đơn giản lắm, việc call video verify ở đây cũng có thể dùng cccd giả, BQT cũng k có cách nào kiểm tra thật hay fake. Kể cả khi tài khoản là chính chủ thật, nhưng nó lại ở nước ngoài sẵn rồi, scam rồi lặn (1 lần scam bằng lợi nhuận 3-5 năm liền) thì có sao đâu =)) Thôi clone đi chỗ khác chơi =))
nói clone thì nick Joined 2022 mới là clone chứ nhỉ :))

Clone của mua bán pm đây rồi =)) Bênh nó chằm chặp. Nói thẳng là vài năm trước cccd giả ra bank lập cái tk "chính chủ" nhưng không đứng tên bản thân đơn giản lắm, việc call video verify ở đây cũng có thể dùng cccd giả, BQT cũng k có cách nào kiểm tra thật hay fake. Kể cả khi tài khoản là chính chủ thật, nhưng nó lại ở nước ngoài sẵn rồi, scam rồi lặn (1 lần scam bằng lợi nhuận 3-5 năm liền) thì có sao đâu =)) Thôi clone đi chỗ khác chơi =))
lý do bênh chằm chặp đây, show cho cái lịch sử bán coin không cãi không lại lại lôi cái văn clone ra nó hèn lắm : ))

Attachments

103.9 KB · Views: 123
lý do bênh chằm chặp đây, show cho cái lịch sử bán coin không cãi không lại lại lôi cái văn clone ra nó hèn lắm : ))
Ok không phải clone, nhưng như mình đã lập luận, khả năng mua bán pm scam là hoàn toàn có thể xảy ra chứ không phải là 0%. Chẳng có cái gì là tuyệt đối cả :v

Theo như hình ảnh bên muabanpm đưa theo mình bạn nên chờ 12h xem sao. Trong lúc chờ bạn làm theo hướng dẫn của muabanpm gửi ticket tới perfectmoney xem sao.
Trước h mình cũng bán nhiều site trong đó có muabanpm, animax1991 trải nghiệm khá ok.

Hi bạn,

Mình đã kiểm tra lại và chắc chắn 100% đơn hàng này của bạn bị phía PM hold.
Bạn bán lúc 11:39:13 16/03/2023
Nhưng đến 13:29:46 bên mình mới nhận được và đã thanh toán ngay.
Bạn có thể đăng nhập vào TK PM bạn, gửi inbox cho phía PM để hỏi về vấn đề này, vì cái này không ai biết.
Việc bị hold là phổ biến. Nhưng đặc điểm chung là không bao giờ mất tiền và chưa bao giờ quá 12h.

Lâu nay bên mình mới chỉ gặp sự cố 1 lần là vào sáng ngày 15/3 vừa rồi và có topic bóc phốt ngay rồi.
Lần đó thì lỗi bên mình, thì đã trả lời qua email và xử lý tất cả các trường hợp bị lỗi rồi.

Nói chung là site này vẫn duyệt bằng cơm, nội dung nó tuyên bố "tự động" là tuyên bố láo. Mà đã là láo thì nhiều khả năng là nó sẽ uy tín cho đến khi nó scam.

Hi bạn,
Nếu bạn đã từng giao dịch bên mình, bạn cho mình xin số TK ngân hàng mình kiểm tra, bên mình sẽ gửi bạn 500k vì trải nghiệm không tốt.
Chậm sẽ có lúc có, không dịch vụ nào cam kết uptime 100% được cả. Ngay cả ngân hàng cũng có lúc sập. Nhưng uy tín thì bên mình đảm bảo được bạn nhé, chưa thấy ai báo bị bên mình scam cả.

Hi bạn,
Nếu bạn đã từng giao dịch bên mình, bạn cho mình xin số TK ngân hàng mình kiểm tra, bên mình sẽ gửi bạn 500k vì trải nghiệm không tốt.
Chậm sẽ có lúc có, không dịch vụ nào cam kết uptime 100% được cả. Ngay cả ngân hàng cũng có lúc sập. Nhưng uy tín thì bên mình đảm bảo được bạn nhé, chưa thấy ai báo bị bên mình scam cả.
Cho em với anh ơi, em lấy tiền đó trãi nghiệm luôn. kkkk.;)

Hi bạn,
Oh oh, mình xin rút lại những gì đã nói, nuốt 500k đó chắc sẽ có lỗi với lương tâm lắm @@

Bên muabanpm làm ăn vẫn rất đàng hoàng từ trước tới giờ, mình thích sự đơn giản không màu mè của site

Hi bạn,
bỏ qua mặc cảm và lòng tự tôn e xin với bác :pepe_the_Frog_010:
vcb 286 chín tám đuôi

bỏ qua mặc cảm và lòng tự tôn e xin với bác :pepe_the_Frog_010:
vcb 286 chín tám đuôi
Thế này ae thi nhau gửi stk mất thôi =))

Hi bạn,

Bạn có thể đăng nhập vào TK PM bạn, gửi inbox cho phía PM để hỏi về vấn đề này, vì cái này không ai biết.
Việc bị hold là phổ biến. Nhưng đặc điểm chung là không bao giờ mất tiền và chưa bao giờ quá 12h.

Lâu nay bên mình mới chỉ gặp sự cố 1 lần là vào sáng ngày 15/3 vừa rồi và có topic bóc phốt ngay rồi.
Lần đó thì lỗi bên mình, thì đã trả lời qua email và xử lý tất cả các trường hợp bị lỗi rồi.

Ah....Mình chưa thấy @muabanpm đóng bảo hiểm và Acc cũng chưa verify nhỉ??? Mình chỉ thắc mắc chút chứ ko có ý gì nha :pepe_the_Frog_023:

Hi bạn,

Trước chơi hyip hay mua bán bên bác dịch vụ rất ổn, giao dịch tiền về tài khoản tính = giây :D

Thế này ae thi nhau gửi stk mất thôi =))

Ah....Mình chưa thấy @muabanpm đóng bảo hiểm và Acc cũng chưa verify nhỉ??? Mình chỉ thắc mắc chút chứ ko có ý gì nha :pepe_the_Frog_023:
đóng bảo hiểm ăn thua gì, đóng 1 2k$ cũng bằng 1 lần giao dịch thôi

Hi bạn,
topic report hôm đó là m lập, và cũng đã đc xử lý sau vài tiếng. Và đc đền bù 100k bồi thường tinh thân :ami_fat_cat_026:

đóng bảo hiểm ăn thua gì, đóng 1 2k$ cũng bằng 1 lần giao dịch thôi
Theo quy định 4r thì phải verify tk và phải đóng bh thì mới đc hoạt động Exchange money.
đóng 1 2k$ cũng bằng 1 lần giao dịch thôi
Hic, gd nhiều lần qua lại uy tín rồi thì nói làm gì bác. 1 - 2k$ hay 50 - 70k$ cũng là bình thường thui mà.

topic report hôm đó là m lập, và cũng đã đc xử lý sau vài tiếng. Và đc đền bù 100k bồi thường tinh thân :ami_fat_cat_026:
mình đc bác muabanpm tặng 250k coffee :)

mình đc bác muabanpm tặng 250k coffee :)
Trước chơi hyip hay mua bán bên bác dịch vụ rất ổn, giao dịch tiền về tài khoản tính = giây :D
Nhiều phản hồi tích cực quá, trái với suy nghĩ trước giờ của mình về muabanpm, kaka :popo_ah:

Mình sẽ trải nghiệm thử site của muabanpm xem sao :popo_beauty:

muabanpm chuyên nghiệp mà
Đợt trước lúc còn có PM toàn bán bên đó, dịch vụ nhà này cũng ít quảng cáo nên mình cũng thích ở điểm đó, không cần quảng cáo, dịch vụ tốt khách tự khắc đến

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,474
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week