Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Case này chủ top thua rồi,
#1 thì post chỉ là nội dung cảnh báo
#2 và các post sau của Khương đã lái sang hướng chính sách cung cấp dịch vụ
Close topic này, mở topic khác báo scam với bằng chứng cụ thể hơn thôi. Topic này BQT khôg có căn cứ xử.

Hnhu set qua waiting answer rồi chờ mod set scam chứ mình k set dc.
post hẳng topic report scam và tập trung người bị hại vào :popo_big_smile:

post hẳng topic report scam và tập trung người bị hại vào :popo_big_smile:
Post mới ai bị hại đó cmt vào chung tay gửi thêm bằng chứng nữa kkk

Riêng của em là cũng đủ và chính khương là người nhận hành động đó cho đến khi bị phốt

Mình có bằng chứng mất data rõ ràng và Khương lấp liếm cho đến khi đăng phốt . Vậy chưa đủ để close dịch vụ à admin
Chào bạn,

Bạn lưu ý quá trình báo SCAM phải làm rõ ràng và minh bạch với người tất cả mọi người. Bạn có thể tham khảo lại Topic hướng dẫn Report SCAM tại đây nha: https://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-report-scam.6443/

Hiện tại Topic này đang có quá nhiều thông tin dễ gây hiểu nhầm giữa người mua và người bán. Nên mình đề nghị @phuchungac tạo lại 1 Topic khác rõ ràng với nội dung Report SCAM theo hướng dẫn trong Topic ở trên:
  • Bạn phải có đầy đủ bằng chứng chứng minh người bị ReportScammer. (Proof, Logs Chat,...)

Và các thành viên không liên quan trực tiếp đến topic Report SCAM không được Comment vào Topic khi chưa có sự yêu cầu của BQT, trừ khi có bằng chứng (hình ảnh, video) liên quan bổ sung vào vụ việc.

Mọi người lưu ý để vụ việc được xử lý đúng kết quả công bằng nhất cho cả 2 bên nha. Và Topic này mình xin phép đóng lại để tránh các thông tin chưa có bằng chứng xác thực làm ảnh hưởng đến kết quả.

BQT MMO4ME,
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,208
170,358
Latest member
cwin05live