SCAM Closed !

Status
Not open for further replies.
Bạn ý bảo là chậm thì 24h kìa. chờ nốt hôm nay xem sao.

em cũng mua 1 domain bên này được 5 ngày thì die, nhắn hỗ trợ tới giờ vẫn chưa thấy hồi âm

Người bị scam hưởng hết 100% bảo hiểm :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty: của đứa scam hay chỉ là khoản tương ứng + đền bù tổn thất tinh thần :popo_cry::popo_cry::popo_cry: (nếu bảo hiểm vượt quá số tiền scam)?
Tất nhiên là số tiền bị SCAM thôi. Phần còn lại có thể sẽ hold lại thêm 1 tháng để xem có thêm bị hại nào nữa không.

Tất nhiên là số tiền bị SCAM thôi. Phần còn lại có thể sẽ hold lại thêm 1 tháng để xem có thêm bị hại nào nữa không.
Thế còn đền bù tổn thất tinh thần, ít ra cũng phải vài ly sữa chứ :popo_cry::popo_cry::popo_cry: Cảm giác chờ đợi rồi hụt hẫng, phẫn nộ khi bị scam xứng đáng được đền bù :popo_boss::popo_boss::popo_boss:

Đã trả lời mình. Mong admin xóa giúp. Cảm ơn bạn
xong rồi à?
quan trọng là vẫn online và vẫn đăng tus nhận các dịch vụ domain, key,... Delay tới giờ nửa tháng rồi lỡ hết việc của em
còn bạn này nữa nhỉ? tạo bài mới, show bằng chứng nào.

xong rồi à?

còn bạn này nữa nhỉ? tạo bài mới, show bằng chứng nào.
em đợi hết tháng không có hồi âm em lên bài luôn, cơ mà kiểu phải đợi rp mới xử lý cũng hơi chán 🙁

Đã xử lý và gửi theme cho bạn !
Tính chất công việc Order giá rẻ 25%-35% thì mọi người thông cảm chờ giúp mình không phải cứ order là qua :)

Chắc dạo này IP clean hơi hiếm nên tính chất công việc bị chậm lại :popo_big_smile:

Status
Not open for further replies.