Waiting for Answer Closed !

Yuiry

Hero
Reactions
396
MR
0.649
Chào các bác,
Em thấy có 1 bài trong Forum Warning về trang PM2USDT.COM này rồi, mà vẫn chưa thấy động thái tiếp theo nào từ phía Mod, nên em đăng thêm để cảnh báo mọi người chú ý.
Tối qua em có mua 1 ít LTC mà bị delay tới giờ là 12 tiếng vẫn chưa thấy chuyển coin,
Có liên lạc hỗ trợ qua sms 2 số điện thoại trên trang mà không thấy phản hồi, gọi không nghe máy, Skype không trả lời ...
Tuy số tiền không nhiều nhưng lại lỡ mất công mất việc
Transaction Code: 4079096986E

Chúc các bác một ngày vui vẻ !

Update:
Sau khi liên lạc được với bác @AutoEX thì giao dịch của em đã hoàn thành.
Theo thông tin em tìm hiểu được thì bác này không support chính cho site đâu nhé.

Last edited:
Xử lý manual hết rồi nên có thể bị chậm, nhưng nếu có gọi điện thoại vài lần mà không bắt máy thì chủ site thiếu trách nhiệm với khách hàng quá.

Trước mình cũng có giao dịch vài lần trên trang này, lúc ấy mọi thứ vẫn ổn chứ không lâu quá như vậy.

Chờ đợi admin / mods vào check xử lý vậy. Tình hình bệnh dịch nên cũng chả biết chuyện gì đang xảy ra cả. Đôi lúc chủ site cũng không muốn bị khách complain như thế, mất hết khách trên này luôn thì khổ.

Update:
Theo thông tin em tìm hiểu được thì bác này không support chính cho site đâu nhé.

Site này trc ngon lắm, mà giờ xử lý chậm kinh khủng, có khi đợi cả ngày mới xong việc đc nên đã bỏ từ lâu

Update:
Chắc do bác ấy là chủ nên ít support, chắc có thuê nhân viên nhưng có trouble.

tẩy chay nó đi, nếu có quảng cáo hay topic trên mmo4 thì xóa nó ngay để người ta khỏi bị lùa gà, làm ăn bố láo bố toét

xài muabancoin với muabanpm ấy. Nhanh phết gửi phát có luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back