Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

Linhlee

Junior
Pre-verified
Reactions
56
MR
0.198
Insuree Balance
0
Éo hiểu bọn này làm ăn kiểu gì, người ta bận mới vào site auto mua cho nhanh. Mua bị lỗi, phải tìm support, mà chúng nó nói chuyện kiểu hoạch hoẹ, đổ vấy cho khách photoshop lịch sử giao dịch. Chúng mày kiểm tra account, lịch sử lưu trên server chúng mày, thì tao sửa kiểu gì ???
Site bị lỗi, rate lúc này lúc kia éo biết bị gì nữa, nói chuyện như chửi khách vậy

là sao ta, bị lỗi có mã giao dịch rồi mà, tỷ giá thấy cũng đúng với trên web mà nhỉ, mà chuyển khoản chưa :D

up full chat cho rõ ràng bác. mà đã mua chuyển tiền rồi sao lại quay video dc nữa @@
Em éo hiểu thằng support nó bede hay não có vấn đề ấy. Chuyển tiền rồi, lại bắt quay video tạo giao dịch mới. Tố khách photoshop, trong khi lịch sử giao dịch vẫn còn.

@truongka bác vào giải thích xem sao khách nói này

Thật ra là yêu cầu quay lại video từ lúc điền mua 5.1 đô đến lúc tạo đơn thôi không cân thanh toán để xem nó có lỗi như vậy không mà chủ topic không chịu quay:D.
Nói chung vấn đề câu chuyện là cậu ấy không phải điền con số chẳn mua 5.1 mà điền 5.0995 và hệ thống làm tròn lên 5.1 đến lúc thanh toán phát xin lỗi là vậy:D.
Bên mình xin nhắc đến cậu là PM không gửi được 3 số sau dấu phẩy và nó sẽ làm tròn.
Đơn hàng của cậu đã được xử lý. Bên mình sẽ fix lại lỗi này. Cảm ơn vì đã ủng hộ bên mình.:p

Thật ra là yêu cầu quay lại video từ lúc điền mua 5.1 đô đến lúc tạo đơn thôi không cân thanh toán để xem nó có lỗi như vậy không mà chủ topic không chịu quay:D.
Nói chung vấn đề câu chuyện là cậu ấy không phải điền con số chẳn mua 5.1 mà điền 5.0995 và hệ thống làm tròn lên 5.1 đến lúc thanh toán phát xin lỗi là vậy:D.
Bên mình xin nhắc đến cậu là PM không gửi được 3 số sau dấu phẩy và nó sẽ làm tròn.
Đơn hàng của cậu đã được xử lý. Bên mình sẽ fix lại lỗi này. Cảm ơn vì đã ủng hộ bên mình.:p
Góp ý với cậu, anh em ai cũng bận. Rõ ràng bên cậu bị lỗi, đi làm tròn cho khách nên phát sinh problem. Support thì nhanh gọn, giải thích liền đừng lòng vòng.
Gửi Mod : dịch vụ exchange còn lỗi, support không nhận lỗi,nói chuyện bố đời, thì đừng cho mở dịch vụ, phiền toái anh em. Thân

Góp ý với cậu, anh em ai cũng bận. Rõ ràng bên cậu bị lỗi, đi làm tròn cho khách nên phát sinh problem. Support thì nhanh gọn, giải thích liền đừng lòng vòng.
Gửi Mod : dịch vụ exchange còn lỗi, support không nhận lỗi,nói chuyện bố đời, thì đừng cho mở dịch vụ, phiền toái anh em. Thân
Nhưng cậu nhìn lại giúp mình rõ ràng biết bên mình lỗi khi điền mua 5.0995 mà đến lúc tạo đơn hàng lại thành 5.1 mà vẫn thanh toán để phát xin lỗi??? Đáng lẻ cậu không nên thanh toán mà báo lại support nhờ hỗ trợ.
Dù sao cảm ơn góp ý của cậu!

Pha mua 5.0995 thì cũng đến chịu ông này, keo hơn kẹo kéo, rán sành ra mỡ quá :popo_sexy_girl:

Cái này mình đoán chắc 100% là PM của thớt chưa KYC và cần để chuyển 5$ đi đâu đó, mua đúng số này để khi tính fee 1.99% (do chưa KYC) thì sẽ ra đúng tổng con số 5.0995 đó :popo_ah:

Cái này mình đoán chắc 100% là PM của thớt chưa KYC và cần để chuyển 5$ đi đâu đó, mua đúng số này để khi tính fee 1.99% (do chưa KYC) thì sẽ ra đúng tổng con số 5.0995 đó :popo_ah:
Chưa kyc thì fee hơi cao tý thôi chứ vẫn chuyển được nhiều hơn 5$ :popo_bye:

Chưa kyc thì fee hơi cao tý thôi chứ vẫn chuyển được nhiều hơn 5$ :popo_bye:

Tất nhiên ai cũng biết vấn đề này, ý là thớt quá chi li khi chuyển 5$ đi đâu đó, thà mua dư chuyển đi còn dư chứ tính toán chi cho vừa khớp số :popo_burn_joss_stick:

check thử thì thấy chủ thớt là sếp cty hẳn hoi mà ăn đến đồng bạc lẻ thế cũng kinh :D, chắc nhân viên cty nó ớn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom