Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Em thông cảm với mod , em nghĩ mod mà nc trực tiếp vs nó chắc sẽ ko giữ đc bình tĩnh :D Đang rất nóng lòng để đối chất nhưng mà chưa có cơ hội luôn đó

Dán nhẹ 2 tấm hình ra đây để đọc truyện cười tiếp , thằng kia tiếp tục gõ phím đi nàoView attachment 164153View attachment 164154
mày gửi 2 tấm hình đó là gì, tao chả hiểu, mày có ngon cuộc nói chuyện bên nick faceboock mà mày lừa tao 1800k mà chuyển khoản mày nhân tiền đó đó up full chat lên cho anh em xem, nick mày k bị khóa chắc còn, còn nick tao bị mày rip rồi nên k show lên được, mày cứ anh hùng bán phím đi, anh em nào biết địa chỉ thằng này tui xin gửi tiền cafe 30 triệu gặp mặt cùng nhau đến chỉ việc chỉ chỗ nó ở thôi, sau đó 1 mình tui canh nó rồi up sot, sau khi tui cắt cổ nó xong, tui tự sát, báo chí sẽ đăng lên, lúc đó sẽ có người trong gia đình tui ck 30 triệu cho bạn ngay

Em thông cảm với mod , em nghĩ mod mà nc trực tiếp vs nó chắc sẽ ko giữ đc bình tĩnh :D Đang rất nóng lòng để đối chất nhưng mà chưa có cơ hội luôn đó

Dán nhẹ 2 tấm hình ra đây để đọc truyện cười tiếp , thằng kia tiếp tục gõ phím đi nàoView attachment 164153View attachment 164154
muốn đối chất, thì mày làm ơn đọc địa chỉ mày cho tao đi mà, nếu mày ko lừa tao 1 triệu 800 ngàn thì làm ơn đọc địa chỉ nhà mày đi, chứ mày gửi 2 tấm hình kia là gì tao và mọi người đây ko hiểu, đừng có đánh trống lãng thấy tao nói mày anh hùng bàn phím bắt chước tao nói theo, chốt hạ đọc địa chỉ mày cho tao ngay và luôn, để tao và kiếm, sao k đọc địa chỉ để chúng ta cùng gặp nhau ngoài đời đi nè, a mày lớn hơn mày gần 40t à, k xí gạt mày đâu, lúc đầu tao tin tưởng bạn tao, tưởng mày uy tính nên mua, nt 1 phát mua ngay luôn, rốt cuộc mất tiền mà key phần mềm xgame ko xài được, cho nên mày cứ an tâm, tao đảm bảo, giờ tao k cần pháp luật giải quyết thì tao sẽ chơi liều mạng với mày, để tao cung coi mày nói mày có tiền đúng ko, vậy mày dám gặp mặt tao 1-1 ko như 2 thằng đàn ông ko, loại đàn bà lừa đảo a hùng bàn phím như mày sao cứ xàm hoài vậy, đọc địa chỉ ngay cho tao hoăc mày nói mày có tiền kêu công an truy IP gì đó mà kêu công an đến đây bắt tao luôn, để tao cang nhanh kết thúc vụ này, tao gap được mày tao rình úp sọt cắt cổ mày rồi 2 thằng chết chung, để coi mày còn đi lừa đảo người khác hay không

nick faceboock này của tao cuộc nói chuyện giao dịch với mày bị mày lừa 1800k đây là hình ảnh nick của tao bị mày rip nick đây, mày ngon chụp cuộc nc bên nick mày cuộc nc từ đầu hết với tao quay clip lại gửi lên đây cho mọi người xem đi, chứ mày gửi khoanh tròn và hình nick gì đó của ai đưa lên đây chi vậy , nick này của tui giao dịch với nó bị nó lừa nha

Attachments

10.9 KB · Views: 103

mày có bị ngáo ko, nick này mày lấy của ai, đọc sơ là đủ hiểu là mày đang bán gmail giá 3000 vnd nick, và trong hình cho thấy bạn đó đòi mua 150 nick gmail của mày tổng 450k, trong khi tao đâu phải chủ nhân nick đó mà tao cũng đâu có đòi mua gmail mày đâu, mày bị ngáo đá à, xem hình kỹ lại đi thằng lừa đảo tao ck mày đòi mua phần mềm key xgame giá 1800k vĩnh viễn mà

Attachments

• cuoc nc.jpg
    cuoc nc.jpg
    27.1 KB · Views: 84
mày có bị ngáo ko, nick này mày lấy của ai, đọc sơ là đủ hiểu là mày đang bán gmail giá 3000 vnd nick, và trong hình cho thấy bạn đó đòi mua 150 nick gmail của mày tổng 450k, trong khi tao đâu phải chủ nhân nick đó mà tao cũng đâu có đòi mua gmail mày đâu, mày bị ngáo đá à, xem hình kỹ lại đi thằng lừa đảo tao ck mày đòi mua phần mềm key xgame giá 1800k vĩnh viễn mà

Attachments

22.5 KB · Views: 77
  • Like
Reactions: j97
hết chối nha thằng lừa đảo, mày đi lừa đảo nhiều người quá, rồi mày riết ngáo à, thôi thôi, mau mau đọc địa chỉ nhà mày cái, anh em nào dụ được thằng này ló đầu ra ngoài, và biết chỗ nó đang ở, inbox mình, mình chạy xuống chở đi tìm nó, mình úp sọt nó, rồi bạn đi về, k liên quan gì đến bạn cả, bạn nào biết được chỉ mình xin hậu ta 30 triệu vnd cho, mày cứ ở đó a hùng bạn phím đi nha, cứ khi nào đọc đia chỉ nhà mày đi, rồi để lúc đó coi mày có lừa tao k thì biết, mày lừa tao 1800k đó thì mày xác định tao tìm dc mày là chết cùng tao nha, đây là tin nhắn cuối cùng tao nhắn tin, cứ ở đó anh hùng bàn phím đi, còn lại mọi người đọc tin nhắn hết lại sẽ hiểu là nó có lừa mình hay ko là biết, và mong bạn mod đừng xóa bài viết, để cho các bạn mới có ý định mua key của nó tránh bị nó gạt, và để đó để làm bằng chứng trong khi mình nhờ công an can thiệp, do mình nghèo k có tiền nhiều để trả phí tố tụng nên họ làm thu tục lâu, chắc có thể rất rất lâu, chỉ có cách nhanh nhất là nó tự cho địa chỉ ra và mình đến giải quyết nó thôi. còn bạn mod xóa bài chứng tỏ bạn tiếp tay cho hành vi scam, và những bạn ở đây sẽ mất niềm tin vào diễn đàn này và sẽ ít còn ai tin tưởng vào diễn đàn này mà đóng phí nữa, còn việc mình nói ra mình xin chịu trách nhiệm trước pháp luật. nên bạn admin làm ơn hãy để bài viết này tồn tại cho đến khi mình tìm được nó, và 1 phần giúp anh em mới biết được cách làm ăn nó, và k bị nó gạt, bạn admin đọc sơ là sẽ biết được là nó có gạt mình ko thì biết, cần thiết thì inbox sdt cho mình admin, mình gọi bạn hẹn gặp ở caphe, mình và bạn của mình có bằng chứng chi tiết nữa, nó cũng có block key của 1 ông chú nhiều key xchanger lắm, chắc tầm gần 8 triệu à, mua vĩnh viễn mà giờ nó kiếm chuyện block hết rồi, vậy nha bạn admin, chứ mà cứ đôi co với nó, nó k dám đọc địa chỉ để mình đến, mà nó cứ a hùng bàn phím, mình đọc mình tức mà k làm gì được nó mình tức lắm, còn bạn admin nếu là tôn giáo đạo phật, nếu bạn biết phân tích thì bạn sẽ tự hiểu, còn bạn xóa bài mình là đã tiếp tay cho thằng lừa đảo này, thì mình xin nói thật mình xin vái trời mình bị tổn thọ 10 năm, để cho bạn gặp quả báo, riêng thằng nhóc kia , mình đang định lấy hình nó, đi gặp thầy bùa ngãi, ếm bùa nó cho nó gặp tai vận vvv..... mình biết hậu quả chơi ngãi thì sẽ bị tổn thọ nhưng mình chấp nhận, thằng nhóc kia cứ anh hùng bàn phím đi nha, đây là tin nhắn cuối cùng, mày cứ đợi đó, k dám đọc địa chỉ để tao gặp mày là mấy anh e trong đây tự hiểu về mày hết rồi, tao k nói gì nữa, tao sẽ dùng bằng mọi cách để kiếm được mày và cắt cổ mày và tao tự sát, muốn biết tao có chém gió hay không thì đợi gặp tao đi rồi sẽ biết liền à, lúc đó lên báo liền, thì bạn amdin nhớ úp lên đây luôn để tưởng niệm 2 tụi mình nha, chúc bạn admin gặp nhiều may mắn, nam mô a di đà phật

hôm bữa mod xóa hình của mình thiếu 1 cái nha, mới tìm lại được mời mọi người xem lại xếp theo thứ tự 1 2 3 4 5 nha, là biết nó scam ko là biết nha, do mod xóa hình kia nên k hiểu giờ tìm lại được rồi, đừng xóa nữa nha mod, kỳ này hết chối, tao sẽ để đây và k phản bác bất kỳ bình luận gì về mày và tiếp tục truy lùng mày thôi, mong anh e mới và cũ nên ko làm ăn với nó nha, xài vài tháng vài năm nó block à, ANH EM ĐỂ Ý KỸ USER VÀ PASS Y CHAN CÁI HÌNH MÀ NÓ CUNG CẤP MẬT KHẨU CHO MÌNH KO, VÀ DÒNG CHỮ HIỆN TÀI KHOẢN TẠM THỜI BỊ KHÓA LÀ HIỂU NHA ,KỲ NÀY HẾT CHỐI NHA CON ,mình thì chưa đầy 2 ngày bị block mà k trả lại tiền, chứng tỏ lừa đảo rồi còn gì, con nhỏ bồ nó cũng ngu thật đi quen thằng lừa đảo, nhìn cũng được sau k kiếm đại gia quen, quen thằng lừa đảo, , mày đợi đó đi, từ từ tao và mày gặp nhau lúc đó coi mày còn bô lô bala dc k, tiếp tục anh hùng bàn phím đi con,/

Attachments

40 KB · Views: 110
    26.9 KB · Views: 102
    43.8 KB · Views: 109
    66.2 KB · Views: 100
    163.4 KB · Views: 103
Last edited:
Bạn vui lòng chụp ảnh đoạn này từ đầu đến đít. Đi chứ ở trên chưa rõ ràng lắm, chưa nói được vụ việc như nào.
Cậu Trung này trước mình có làm việc mấy lần, uy tín lúc đó thì có nhưng nói chuyện kiểu hơi bố đời, mấy anh em làm cùng cũng nói vậy nên mình cũng k thích lắm(nhưng ch này k liên quan đến ch uy tín hay k).
Xin phép #2 hóng drama vụ này :))
đã chụp update rõ ràng thông tin, mời bạn vào xem sẽ hiểu, như vậy nữa mà k hiểu luôn là thua

căng căng
duy khương ơi, lúc trước có nghe vụ của bạn cũng bị thằng kia lừa gần 50 củ, mà thấy tin nhắn là nó khoe nó làm công an, đố bắt được, thế là ông và mấy đứa bị nó scam, canh me úp sọt đánh nhừ tử rồi kéo lên đồn công an, thấy bạn quá hay, được lên báo game K luôn, đợt cuối năm, bạn coi nè, tui chơi lớn nè, thằng này khác nó tự nhận nó thiếu gì tiền, nghe dữ dằn lắm, khác với thằng kia lừa bạn nổ nói làm công an này nọ, kỳ này mình cũng coi, thằng nhóc trung này tiền nó nhiều bằng cường đô la hay billgates ko, tui tìm được địa chỉ nó 1 cái, hoặc đợi nó sợ quá nó bỏ tiền thuê công an kiếm ngược lại mình, thì mình càng khoái nữa, nếu trong trường hợp mình tìm được nó sớm, mình lấy dao cắt cổ nó, xong mình tự tay mình cắt cổ mình tự sát luôn, lúc cắt cổ nó mình sẽ cứa thật nhiều đến khi nó hết giãy, thì lúc đó mình sẽ tự tay cắt cổ mình, lúc đó lên báo chắc chắn sẽ sock hơn bạn luôn, trùm bán ma túy năm cam, có tiền có quyền lực trốn mấy năm rốt cuộc cũng bị bắt và tử hình, huống chi là thằng nhóc này, ráng suốt đời còn lại núp đi nha trung con, bạn cố gắng hóng chờ mình tìm được địa chỉ hiện tại nó ở nhé, và cái chết của mình và nó sẽ giúp cho những thằng lừa đảo bán phần mềm, rút kinh nghiệm. bạn hãy hóng nhé,

nhóc trung đâu rôi, sao mày k a hùng bàn phím nữa tao coi, nổ địa chỉ thật đi nhóc

nghe đồn vụ này đang hot, nên vô tạo nick hóng xem, người ta đã úp hình rõ ràng hết rồi, và theo thực tế mình thấy, bạn này bị lừa thật và nick faceboock bị người lừa rip, và chỉ kịp lấy 1 ít hình bị lừa, vậy bạn admin chỉ có 1 câu tới lui đòi full log chat, vậy mà còn đòi full gì nữa, làm admin kiểu gì vậy ba, k lẽ admin với thằng lừa đảo đó diễn tuồng thật sự là 1 lũ với nhau ???
Ở forum có luật của forum nha bạn

Buồn cười thiệt, 1 đống nick mới vào comment mà ai cũng biết là ai đấy, hahaha, làm như ở đây ai cũng là trẻ con hay sao ấy nhỉ

nghe đồn vụ này đang hot, nên vô tạo nick hóng xem, người ta đã úp hình rõ ràng hết rồi, và theo thực tế mình thấy, bạn này bị lừa thật và nick faceboock bị người lừa rip, và chỉ kịp lấy 1 ít hình bị lừa, vậy bạn admin chỉ có 1 câu tới lui đòi full log chat, vậy mà còn đòi full gì nữa, làm admin kiểu gì vậy ba, k lẽ admin với thằng lừa đảo đó diễn tuồng thật sự là 1 lũ với nhau ????

ở forum có luật của forum, còn bạn cảm thấy không report trên forum đủ bằng chứng thì cứ báo công an rồi làm theo luật VN thôi. Forum dựa trên chứng cứ xác thực. Cần thì admin sẽ đưa ra phương án xử lý. Cái câu là 1 lũ với nhau. Bạn vào forum rồi "lũ" gì ở đây? Lũ cái ***
hết chối nha thằng lừa đảo, mày đi lừa đảo nhiều người quá, rồi mày riết ngáo à, thôi thôi, mau mau đọc địa chỉ nhà mày cái, anh em nào dụ được thằng này ló đầu ra ngoài, và biết chỗ nó đang ở, inbox mình, mình chạy xuống chở đi tìm nó, mình úp sọt nó, rồi bạn đi về, k liên quan gì đến bạn cả, bạn nào biết được chỉ mình xin hậu ta 30 triệu vnd cho, mày cứ ở đó a hùng bạn phím đi nha, cứ khi nào đọc đia chỉ nhà mày đi, rồi để lúc đó coi mày có lừa tao k thì biết, mày lừa tao 1800k đó thì mày xác định tao tìm dc mày là chết cùng tao nha, đây là tin nhắn cuối cùng tao nhắn tin, cứ ở đó anh hùng bàn phím đi, còn lại mọi người đọc tin nhắn hết lại sẽ hiểu là nó có lừa mình hay ko là biết, và mong bạn mod đừng xóa bài viết, để cho các bạn mới có ý định mua key của nó tránh bị nó gạt, và để đó để làm bằng chứng trong khi mình nhờ công an can thiệp, do mình nghèo k có tiền nhiều để trả phí tố tụng nên họ làm thu tục lâu, chắc có thể rất rất lâu, chỉ có cách nhanh nhất là nó tự cho địa chỉ ra và mình đến giải quyết nó thôi. còn bạn mod xóa bài chứng tỏ bạn tiếp tay cho hành vi scam, và những bạn ở đây sẽ mất niềm tin vào diễn đàn này và sẽ ít còn ai tin tưởng vào diễn đàn này mà đóng phí nữa, còn việc mình nói ra mình xin chịu trách nhiệm trước pháp luật. nên bạn admin làm ơn hãy để bài viết này tồn tại cho đến khi mình tìm được nó, và 1 phần giúp anh em mới biết được cách làm ăn nó, và k bị nó gạt, bạn admin đọc sơ là sẽ biết được là nó có gạt mình ko thì biết, cần thiết thì inbox sdt cho mình admin, mình gọi bạn hẹn gặp ở caphe, mình và bạn của mình có bằng chứng chi tiết nữa, nó cũng có block key của 1 ông chú nhiều key xchanger lắm, chắc tầm gần 8 triệu à, mua vĩnh viễn mà giờ nó kiếm chuyện block hết rồi, vậy nha bạn admin, chứ mà cứ đôi co với nó, nó k dám đọc địa chỉ để mình đến, mà nó cứ a hùng bàn phím, mình đọc mình tức mà k làm gì được nó mình tức lắm, còn bạn admin nếu là tôn giáo đạo phật, nếu bạn biết phân tích thì bạn sẽ tự hiểu, còn bạn xóa bài mình là đã tiếp tay cho thằng lừa đảo này, thì mình xin nói thật mình xin vái trời mình bị tổn thọ 10 năm, để cho bạn gặp quả báo, riêng thằng nhóc kia , mình đang định lấy hình nó, đi gặp thầy bùa ngãi, ếm bùa nó cho nó gặp tai vận vvv..... mình biết hậu quả chơi ngãi thì sẽ bị tổn thọ nhưng mình chấp nhận, thằng nhóc kia cứ anh hùng bàn phím đi nha, đây là tin nhắn cuối cùng, mày cứ đợi đó, k dám đọc địa chỉ để tao gặp mày là mấy anh e trong đây tự hiểu về mày hết rồi, tao k nói gì nữa, tao sẽ dùng bằng mọi cách để kiếm được mày và cắt cổ mày và tao tự sát, muốn biết tao có chém gió hay không thì đợi gặp tao đi rồi sẽ biết liền à, lúc đó lên báo liền, thì bạn amdin nhớ úp lên đây luôn để tưởng niệm 2 tụi mình nha, chúc bạn admin gặp nhiều may mắn, nam mô a di đà phật

Nếu thớt có quen biết ai thì cứ lôi ra mà xài mà bắt nó. Cá nhân mình 1tr8 mà phải chết chùm thì loser vl. Mạng bạn chỉ đáng giá 1tr8.....phí cơm gạo. Mình thấy ở trên bạn còn lôi gia đình người ta ra nói? Ai làm nấy chịu nếu thật sự trungsino có scam bạn thì cũng có ảnh hưởng đến gia đình người ta, người yêu người ta, mẹ người ta hay sao? Mình ngứa mắt cái vụ lôi gia đình người ta ra lắm bạn. Có quan hệ hay gì thì dùng rồi kiếm bằng chứng đi, xong up lên cho người ta nể.
"NÓI ÍT LÀM NHIỀU THÌ NGƯỜI TA MỚI NỂ"
Thân ái.

cười ỉa với cậu này, câu hỏi của bạn ai cũng hiểu, chắc mấy nick mới này là kẻ thù của thằng scam, k dám lấy nick cũ lâu năm ra hóng hớt, nên người ta tạo nick, có đơn giản vậy mà cũng nói, người ta sợ ảnh hưởng nên mới vậy kakaka
muốn tố cáo scam mà dùng nick clone tố cáo? Ai tin được bạn :))) bạn đang tấu hài à?
thêm 1 thánh ngu nhảy vô bình luận, đáng lẽ mình k bà tám, nhưng thấy cậu này nc ức chế quá, bằng chứng rành rành thế kia, kéo lại đầu bài đọc đi cậu, thứ 2, theo luật 1 triệu 800k công an không giải quyết, có đọc hết bài viết và các bình luận ko, mà đi vội phản xét chủ thớt, tại bạn k bị thằng nhóc đó scam, gặp mình, thì mình cũng sẽ có ý đồ đen tối như chủ thớt thôi, nếu mà nó k lừa người ta thì ai lại phốt, đã vậy thấy chủ thớt nhiều lần kêu nó đọc địa chỉ nó có dám đọc ra đâu, ủng hộ chủ thớt chơi tới nó luôn đi
:))) 1tr8 mất cái mạng không biết ai đang là người ngu. Mình đã nói ở forum có luật của forum, muốn biết luật thì chịu khó tìm hiểu đi, thánh ngu cái ***

Sao giống như sino nó tự pr cho nó vậy trời. Chứ sao ông thớt nói nghe mệt não thế

buồn cười vãi cả đái ra, đây là nơi vô để cười chứ không phải hóng scam nữa =))

thêm 1 thánh ngu nhảy vô bình luận, đáng lẽ mình k bà tám, nhưng thấy cậu này nc ức chế quá, bằng chứng rành rành thế kia, kéo lại đầu bài đọc đi cậu, thứ 2, theo luật 1 triệu 800k công an không giải quyết, có đọc hết bài viết và các bình luận ko, mà đi vội phản xét chủ thớt, tại bạn k bị thằng nhóc đó scam, gặp mình, thì mình cũng sẽ có ý đồ đen tối như chủ thớt thôi, nếu mà nó k lừa người ta thì ai lại phốt, đã vậy thấy chủ thớt nhiều lần kêu nó đọc địa chỉ nó có dám đọc ra đâu, ủng hộ chủ thớt chơi tới nó luôn đi
Bạn lưu ý forum cho phép thảo luận trên tinh thần góp ý lẫn nhau, tránh xúc phạm, công kích cá nhân khi trái quan điểm. Nếu còn tái phạm, mình sẽ xử lý nha.

Mình thấy bị hại có cung cấp bằng chứng chuyển tiền 1tr8 qua Momo rồi, không biết bạn có phản biện gì không? @Sino

Mình thấy bị hại có cung cấp bằng chứng chuyển tiền 1tr8 qua Momo rồi, không biết bạn có phản biện gì không? @Sino
Không phải cứ là người tạo post report thì người đó là bị hại đâu a

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week