Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

LinhKyoMMO

Newbie
Reactions
5
MR
0.004
Cụ thể 2 3 hôm nay mình chuyển khoản cho OTPVN.COM đúng cú pháp đúng số tiền mình tưởng bị lỗi do tích hợp phía vietcomback tuy nhiên khi chuyển khoản lần 2 vẫn ko được cũng như ko thấy phản hồi cũng như contact ko được từ phía otpvn.com , mọi người tránh sử dụng otpvn.com để tránh mất mát ko đáng có
Trân trọng

Bạn nên up thêm bằng chứng liên lạc hoặc phản hồi từ otpvn để khách quan hơn

Bạn nên up thêm bằng chứng liên lạc hoặc phản hồi từ otpvn để khách quan hơn
OTPVN ko có 1 thông tin contact nào minh bạch chỉ có chat online ngay trên website thì mình đã pmmm thì bạn nghĩ nên up như thế nào?

Thực ra mình cũng có cần 200k đâu , mình muốn mọi người cẩn thận thôi số tiền nó là nhỏ tuy nhiên người khác mất số tiền lớn lại là câu chuyện khác . cái việc không minh bạch đã cay rồi

mình nạp 1 lần 500k k thấy + xong thử tiếp 1 lần 50k nữa cũng k + nhắn support k ai rep :)) mặc dù cú pháp chính xác giờ chả biết làm sao luôn

mình cũng vừa bị hôm mùng 4 đây. nhắn không thèm rep lại luôn. mà admin lần trước nói chuyện còn bố láo với khách vãi

Attachments

• Screenshot_2020-12-06 Biên lai chuyển tiền qua tài khoản - kiongdm gmail com - Gmail.png
    Screenshot_2020-12-06 Biên lai chuyển tiền qua tài khoản - kiongdm gmail com - Gmail.png
    91.3 KB · Views: 105
report chết mẹ nó đi anh em

dùng bên rentcode an toàn hơn. Khách mình nạp mấy trăm tr vào vẫn chiến bt. Support đầy đủ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week