Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

caffebuon

Hero
Reactions
801
MR
0.764
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình có mua bên @Tranduykhuong58 2 acc micro. Lúc ban đầu khi mua cậu ấy không có đưa ra rule gì cả và cấp full API trực tiếp trên trang chủ micro.
Sau khi mình mua dùng 1 thời gian rồi cậu ấy cố tình đưa ra rule này rule nọ và không chịu cấp API gốc trên trang chủ micro nên mình không sử dụng được nữa.

Mình có yêu cầu nếu cung cấp API gốc cho mình như ban đầu thì mình tiếp tục dùng tiếp. Còn nếu không chịu cung cấp full API gốc thì cho mình trả lại acc. Cậu ấy bảo nếu trả thì mình phải chịu lỗ 500k, mình không đồng ý vì mình không sai tại sao lại chịu lỗ.

Mong admin và Mod @cuipap1984 giải quyết giúp mình. Thanks admin và các mod.

Còn 1 khách nữa cũng gặp trường hợp y như mình cậu ấy bảo thu lại vs giá 50% tức là phải chịu lỗ 50% số tiền mua ban đầu. ae vào xem có đúng không ạ.

@Tranduykhuong58 lúc trưa thấy có đọc mà chưa đưa ra phần tranh luận à :D

Trường hợp này theo mình là vì @Tranduykhuong58 cũng tin tưởng bạn nên mới share full API .
Nếu trả lại acc và trừ đi số tiền đã sử dụng từ đầu tới nay thì là hợp lý .
Còn + thêm 500k không vì lý do gì thì rõ ràng là hơi vô lý .

các sếp bình tĩnh, việc này nhỏ thôi, nhưng rule thường 24h ko đối chấp mới có vấn đề mà, sự việc ko có gì để đem lên đây xào xáo cả :))) kẻo anh em lại cười cho

sự việc ko có gì mà topic để scam, thèn này tính hạ uy tín tôi thôi

Trường hợp này theo mình là vì @Tranduykhuong58 cũng tin tưởng bạn nên mới share full API .
Nếu trả lại acc và trừ đi số tiền đã sử dụng từ đầu tới nay thì là hợp lý .
Còn + thêm 500k không vì lý do gì thì rõ ràng là hơi vô lý .
đúng rồi bro. vì lúc đầu cậu ấy sell đồng ý giao full API gốc nên mình mới đồng ý mua acc. vì site mình chỉ dùng được từ API gốc chứ k dùng dc qua loại khác. Sau tự ý nó đưa ra rule rồi bắt khách theo mình không theo trả lại acc thì cậu ấy lại ép mình chịu lỗ 500k mình không đồng ý. Vì lỗi do bên đó sell chứ lỗi do mình đâu mà mình phải chịu lỗ 500k.

@cuipap1984 đã back đủ tiền, mob close topic nhé !

các sếp bình tĩnh, việc này nhỏ thôi, nhưng rule thường 24h ko đối chấp mới có vấn đề mà, sự việc ko có gì để đem lên đây xào xáo cả :))) kẻo anh em lại cười cho
kiểu bán hàng bố láo tính ăn cướp của khách mà xui cho thím gặp phải mình nuốt không trôi nên mới chịu nôn ra. tiền mình ăn có ngon k thím =))

À tiện @cuipap1984 cho mình hỏi @Tranduykhuong58 lên mod rồi hả thấy him khoe lên mod rồi =)) mình thấy lại xạo lol quen thói haiz. Cho dù có lên mod mà scam vẫn bị band như thường mình đây hiểu quá rule rồi nên bỏ cái thói xạo lol đi nhé thím. :D

kiểu bán hàng bố láo tính ăn cướp của khách mà xui cho thím gặp phải mình nuốt không trôi nên mới chịu nôn ra. tiền mình ăn có ngon k thím =))

À tiện @cuipap1984 cho mình hỏi @Tranduykhuong58 lên mod rồi hả thấy him khoe lên mod rồi =)) mình thấy lại xạo lol quen thói haiz. Cho dù có lên mod mà scam vẫn bị band như thường mình đây hiểu quá rule rồi nên bỏ cái thói xạo lol đi nhé thím. :D
sắp lên mod rồi nha, mà cay cái gì lên tới đây xàm xàm thế, tập trung làm việc kiếm dola về cho đất nước nào, cay dái cái gì chả biết, lớn cả rồi nhé =)))

sắp lên mod rồi nha, mà cay cái gì lên tới đây xàm xàm thế, tập trung làm việc kiếm dola về cho đất nước nào, cay dái cái gì chả biết, lớn cả rồi nhé =)))
mình chả cay cái gì cả nhé. mà tiền của mình không dễ nuốt đâu nuốt dễ mắc cổ lắm lần sau rút kinh nghiệm nhé thím. =)) không phải muốn tự dưng ép giá muốn bắt ai chịu lỗ là được đâu nhé thím. phải xem lại mình đúng hay sai rồi hãy nối chuyện bắt người khác chịu thiệt nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,417
Latest member
pvctrader
Back
Top Bottom