Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Mình không đánh giá gì cả trong vụ này. Mình chỉ đánh giá @quocquyen tư cách dẻ rách. ghét ai là thuê người khác rip acc họ, mặc dù họ không scam hay đụng chạm gì tới bạn. bản tính bẩn thiểu đó nên bỏ đi bạn nhé. Theo mình được biết đây không phải là lần đầu bạn RIP nick người khác.

À tiện cho mình hỏi BQT chút xíu về vấn đề này.
Nếu nạn nhân mà không scam bên kia mà bên kia GATO thuê người hoặc tự RIP acc của nguời khác thì có rule hay hình phạt gì đối với bên RIP acc không ??? Ví dụ như topic này chẳng hạn, vì mình thấy quocquyen chuyên gia hay chơi cái trò bẩn tính này lắm. đây không phải lần đầu bạn ấy RIP nick người khác.
@cuipap1984 @Shin @legialoc @animax1991 @tunvit

Tội bạn kia bị thằng quyen nó khích đâm ra mất khôn :D Đọc từng câu chat là biết bị gài rồi =))))
Ae cũng nên kiềng mặt lão quyen này ra, k lại bị thuê RIP nick nữa kaka

Mình không đánh giá gì cả trong vụ này. Mình chỉ đánh giá @quocquyen tư cách dẻ rách. ghét ai là thuê người khác rip acc họ, mặc dù họ không scam hay đụng chạm gì tới bạn. bản tính bẩn thiểu đó nên bỏ đi bạn nhé. Theo mình được biết đây không phải là lần đầu bạn RIP nick người khác.

Nếu nạn nhân mà không scam bên kia mà bên kia GATO thuê người hoặc tự RIP acc của nguời khác thì có rule hay hình phạt gì đối với bên RIP acc không ??? Ví dụ như topic này chẳng hạn, vì mình thấy quocquyen chuyên gia hay chơi cái trò bẩn tính này lắm. đây không phải lần đầu bạn ấy RIP nick người khác.

Mình cũng thấy trò rip nick là khốn nạn nhất xã hội. Đã từng bị rip chết và bị cướp group. Toàn trể trâu vì vài triệu mà chúng nó sẵn sàng rip chết hết cả nick làm ăn rồi bao nhiêu ảnh ọt kỷ niệm chục năm của người ta. Bao nhiêu group buôn bán vải các thứ cũng bị tình trạng như vậy.

Toàn mấy ông trẩu vì vài trăm nghìn cũng đi rip thuê thấy khốn nạn thực sự. Nhiều khi *** làm gì bị đứa nào ghét nó thuê cũng chết lây. Facebook thì ngu cứ auto nhiều người báo cáo là auto khoá.

đủ 15 ngày theo topic của BQT đưa ra rồi nhé, yêu cầu bên bạn Quyền chuyển khoản đủ tiền cho mình vì victim không thể sống lại

Bạn nói đúng thằng đó nó chả ra gì.

mình đã từng bị RIP nick và mất 1 grup kiếm cơm khá ngon. nói tom lại là cũng tức vkl

haha

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens