Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
ghe qua

mày chưa hiểu thì mày đừng có OCE
mày nói nó checkpoint hả, nó rep rõ ràng lại là rip 092 anh, mày ko hiểu thì mày hỏi rõ 092 là gì rồi hãng OCE???
vấn đề hiện tại đã rip 092 thì đúng như thỏa thuận mày đã OCE
Cái này thì thấy đúng, rõ là ông kia trả lời "oce" rồi, hay chữ "oce" này k phải nghĩa là đồng ý, chữ viết giờ loạn thật rồi :popo_surrender:

nếu bạn ok thì trả tiền ng ta là đúng rồi. mình làm ăn để chữ tâm nữa. đọc thấy ông thớt cũng khổ quá cơ...

vãi quyenluonleo :))))

thôi end game mình thây sai dạng kêu 49 ngày a cùi kêu 15 ngày thôi mình đồng ý thì nó lại chưi bqt
oke

chịu cứng

ông quocquyen hành xử kém chất lượng thế :rolleyes:
ghét nhau thì dí nhau ấy mà bạn, mình thuê rip die nick chứ cp thì nó nói khó oke thôi k đúng dạng thì thanh toán cung đc cơ mà có mỗi cái việc mượn atm đi mình k có mo mo 1 ngày cũng k mượn rồi nc kiểu phải thế này phải thế kia, thôi thì cứ làm đúng thỏa thuận vậy. Đó thấy không bên trên thanh niên đó mạnh dạn bem luôn cả BQT cmnr @@ đậm chất trẩu.

lại lươn lẹo rồi, chỉ tội thằng kia còn non bị khích
nhìn cái câu rep nói thằng nhóc lươn lẹo văn vở, rồi chụp hình ko full là đủ hiểu bị khích rồi...

@TrNguyen9999 bạn k nên chửi ban quản trị nhé, nếu muốn xin lỗi thì xin lỗi đi để còn được hoạt động vui vẻ trong forum này...
Chốt topic này như ban quản trị nói vậy, đợi 15 ngày
( @TrNguyen9999 post cái link fb bị rip vô đây để sau 15 ngày mọi người check dùm cho nhé )

vì 300 mà phải đợi 15 ngày ??, 7 ngày là cùng thôi ông ơi, thuê rip chứ có phải thuê unl đâu
giá rip chết bao nhiêu 300k à
inbox :)))

Sau 1 tuần nếu victim không hồi sinh được thì bác Quyền phải bank cho ông kia rồi, giờ checkpoint với bị block nó giống nhau lắm bác Quyền ạ =)))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week