Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

nhutvien

Hero
Reactions
270
MR
0.038
Insuree Balance
0
Trường hợp của mình mình ko biết là mình bị scam hay do xui nên mất tiền, Câu chuyện như sau,

Cận tết thằng bạn mình tới nhà hỏi có cách nào mua tiền in-game trong CH Play ko nên mình tìm hiểu thì thấy có ví MOMO thanh toán CH Play đc, Nên kêu nó tải về lập TK mới và mình lên mạng kiếm bạn @mshiverone hỏi mua tiền 200k MOMO = $ PM, Sau khi GD xong mới biết MOMO cần xác minh bằng tk ngân hàng mới nhận tiền từ người khác đc, Nên thằng bạn mình mới đi làm và nhờ bank nạp vào 50k để kích hoạt ví MOMO luôn, Bank nạp dùm 50k thành công nhưng ví MOMO bảo giao dịch đang xử lý, Đợi quá lâu kêu hỗ trợ MOMO thì trả lời chậm nên sau 14 ngày tiền về lại ví bạn @mshiverone, Bây giờ gặp lại thằng bạn hỏi nó nhận đc 200k chưa nó bảo chưa và nó có liên lạc với bạn @mshiverone trên ví MOMO (lúc đó có kết bạn trên ví) nhưng ko thấy hồi đáp nên nó tính bỏ luôn, Còn mình thì thấy tiếc cho nó nên có PM bạn @mshiverone trên FB xin lại 180k hoặc 8$ PM cũng đc nhưng bạn ấy bảo "Uhm b để m hỏi lại đứa em xem có gì m lh lại" bây giờ thì chắc bị block luôn vì ko thấy hồi đáp nữa,

Mọi người nghĩ sao?.

report thế này thì sẽ lấy lại được tiền thôi. Sức mạnh cộng đồng mạnh ghê lắm

vụ này chuyển qua scam đc ko?

vụ này chuyển qua scam đc ko?
Done nha ae.Gd này từ mấy tháng trước mình thanh toán xong rồi ko hiểu sao bị rollback.Gd này mình nhờ 1 người bạn chuyển khoản do lúc đó m gd nhiều với thớt cần gấp mình có nhắn bạn mình check lại chưa rep nên sáng nay thớt rp căng quá nên m call nó chỉ nó cách check.
Giải quyết xong rồi nha :popo_big_smile:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week