Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

tongdangdat

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Chào anh em.

Tình hình là chiều nay em có mua 100$ pm voucher vào ví cho ông anh em nhưng mãi không được. chờ 3 tiếng sau thì santienao mới bảo do em dùng vpn nên mua bị lỗi. xong em đã đưa các ảnh về bằng chứng thanh toán là em đã thanh toán nhưng santienao lại bắt em up cmnd cầm acc. trong khi trước đây em mua acc em đã verify rồi.

Nhưng khổ 1 nỗi là mấy năm nay acc đó của em verify là bank của anh Họ em Tống Đăng Đạt. Trước h e cũng chỉ mua từ bank đó, chưa bao giờ mua của bank khác hay số bank nào cả. H santienao ko chịu giải quyết và cũng k chịu refund về chủ bank người gửi là anh của em.
Em có trình bày với santienao là anh của em h đang ở Trung quốc, làm công trình nên ko có dùng đt smartphone để verify lại từ đầu như vậy cả. AE giúp em thông não với. Hiện tại, em rất khó liên lạc với anh của em, vì cuối tháng anh ấy gọi về 1 lần.

mong admin + admin santienao giúp em với ạ.

dưới đây là hình ảnh thanh toán của em và lịch sử mua bán của em. em mua rất nhiều lần rồi ạ.
Nhờ anh Hai giang tài xử lý giúp em với nha.

Attachments

76.7 KB · Views: 123
    124 KB · Views: 133
    139.3 KB · Views: 95
Bên mình có trao đổi cụ thể lý do trực tiếp với bạn qua livechat, mong bạn hiểu và thông cảm. Bên mình cũng đã hoàn thành giao dịch này của bạn.

Bên mình có trao đổi cụ thể lý do trực tiếp với bạn qua livechat, mong bạn hiểu và thông cảm. Bên mình cũng đã hoàn thành giao dịch này của bạn.
+ Cảm ơn admin santienao, đặt biệt là anh TOM. đã giải quyết giúp em. Cảm ơn các anh em mmo4me đã giúp đỡ em.
+ Cảm ơn Anh Cuipap1984 đã hỗ trợ em rất nhiều.

Chúc các anh 1 ngày thật vui vẻ ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,789
Latest member
webnhacaifabet

Most viewed of week