Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Hàng này thì chắc chắn là hàng ko chính chủ rồi, reg domain lướt sóng thì được chứ domain quan trọng để dùng thì xui bị túm là thường thôi

alo mình đây, anh em nhìn lỗi ở trên chắc chắn ko phải là lỗi domain bị band, vì nếu bị band thì ko có chuyện nó cho restore, cho nên trường hợp này sẽ có 2 trường hợp xảy ra:
1:
Với những email vi phạm TOS của google, sẽ có mail thông báo kèm lý do và google luôn gọi khắc phục sớm nhất để tránh domain ngừng hoạt động
Thứ 2, đây là hành động tự ý xóa domains của chính bạn, vì mình đã giao full quyền quản lý cho bạn và bạn cũng đã remove sạch sẽ mọi thứ
Chưa bao giờ có trường hợp Google tự xóa hay dừng hoạt động domains mà không có thông báo cụ thể rõ ràng
Trong khi đó mình muốn view qua để check mail của bạn này thì vòng vo bảo ko đc, và nói cần trung gian, mình cũng nói là gọi trung gian, và hiện giờ là chờ người có thẩm quyền giải quyết, và quan trọng bạn nên đưa info thật của mình ra để dễ nói chuyện nhé

Bạn bị ngu à? domain mua trên này làm gì có cái gọi là nguồn sạch? sạch thì không rẻ. Domain quan trọng, muốn an toàn sao không lên namecheap, godaddy mà mua?. Domain hold thì họ teamview hoặc cấp quyền cho họ dùng thẻ khác restore là chuyện bình thường.

Ai bán domains không phải nguồn đó thì lôi lên đây hộ cái, nhìn là biết đang diễn trò mèo, hóng @Tranduykhuong58 report ngược lại

Bạn bị ngu à? domain mua trên này làm gì có cái gọi là nguồn sạch? sạch thì không rẻ. Domain quan trọng, muốn an toàn sao không lên namecheap, godaddy mà mua?. Domain hold thì họ teamview hoặc cấp quyền cho họ dùng thẻ khác restore là chuyện bình thường.
namecheap, godaddy , mua của thằng này , có chuyện j nó tố mình lun chứ k có bảo vệ khách hàng gì hết , tui và bạn tui đã bị rồi nhé , kể cả gói ẩn danh nó cũng tố mình lun , nếu bên công an yêu cầu :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mọi chuyện đã được giải quyết ổn thỏa qua tin nhắn group với mod @cuipap1984 . Mong mod đóng hộ topic cám ơn.

ô duy có phốt ah, đang định gia hạn cái domain taokhang.com 5 năm :popo_amazed: suy nghĩ lạiđã

cậu có thể gửi tên domain cho mình, để mình check xem thế nào

bạn trên đã xin lỗi qua facebook, mình chấp nhận lời xin lỗi, và vẫn đảm bảo cho anh em ai mua domain sẽ được bảo hành full time.
mod close topic hộ ! thanks mod

Status
Not open for further replies.