Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

MrMansion

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Cần phân xử vụ này vì làm ăn trẻ con quá.
Mình bán acc limit thấp, m post bài hay comment đều nói rõ acc limit sao, giá sao.
Bác Chinh Le ( Facebook : https://www.facebook.com/anninh.today) trực tiếp chat vào hỏi acc, cũng ko hề hỏi lại thêm gì ,
bác ấy hỏi chắc chắn m sẽ trả lời chứ ko giấu làm gì.
Đồng ý mua bán qua trung gian @cuipap1984
Đưa acc login, chê limit thấp đòi trả lại - Lý do củ chuối . Mình ko đồng ý vì thấy rủi ro.
Nhưng bác trung gian ko phân xử đc dù mình đã gửi ảnh show mình nói rõ limit của acc, trung gian nói là lỗi của m ko gom thông tin lại,
trong khi m đã nói rõ trong các khi bài đăng, bài cmt của mình,
ng mua mất tiền nh ko hỏi kỹ là lỗi của mình à???
Giờ trung gian yêu cầu cộng đồng phân xử dùm, thì mới chốt thanh toán.
Nói chung việc đổi lại hay ko là quyền của mình, vì mình không giao hàng sai .
Nếu mình ko đồng ý thì cũng ko thể ép mình và ko thanh toán cho mình như thế này đc.
Nhờ mn, chứ chán, mất việc cả buổi.
photo_2019-08-06_10-02-17 (2).jpg
photo_2019-08-06_10-02-18 (2).jpg
photo_2019-08-06_10-02-17 (2).jpgphoto_2019-08-06_10-02-17.jpgphoto_2019-08-06_10-02-18 (2).jpgphoto_2019-08-06_10-02-18.jpg

Last edited:
Vụ này do mình nhận trung gian vấn đề limit của acc do 2 bạn thỏa thuận không kỹ ! @MrMansion cũng chỉ nói rõ ở những comment trả lời trên Group . @anninhtoday

Vụ này do mình nhận trung gian vấn đề limit của acc do 2 bạn thỏa thuận không kỹ ! @MrMansion cũng chỉ nói rõ ở những comment trả lời trên Group . @anninhtoday
do bên mua bác. rõ ràng tý là bác đó biết giá của acc, dù thế nào ,cho dù có ko thấy m ghi thì bác ấy cũng phải hỏi chứ, mua con acc mà ko hỏi han gì. cầm mang acc đi login lung tung, ebay nó nhạy cảm lắm bác ạ, change ip/ change pass ko cẩn thận nó block acc m.
Còn m đưa acc cho bác kia login trên ip mới rồi, động hết vào cả 2 acc nên mình ko muốn nhận cái rủi ro này.
Nếu chỉ là check teamview thì ok, đây đưa hết info và login rồi.
Mình post cả bài lên group, ae trên đó sau khi biết bác này cầm acc về login trên ip mới rồi, chẳng ai bảo phải nhận lại acc cả.
cùng lắm là thỏa thuận, nhưng mình ko muốn thì cũng ko thể ép mình nhận acc và ko trả tiền như vậy đc. B làm trung gian mình thây cứ thỏa thuận giao hàng giao tiền thôi. Chứ đưa nhau lên report ở đây có ai thèm vào đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,398
170,504
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week