What's new

Report Closed

Status
Not open for further replies.

Hovanlinh

Senior Member
Reaction score
51
Đây là bài mình đăng: https://mmo4me.com/threads/close.394922/

Tiêu đề bài có nói là bảo đảm vốn 100% cho Cloud Token và trong bài có nói điều kiện để bảo đảm. Một số bạn vào comment hỏi điều kiện thế nào và mình trả lời rất rõ, nhưng bạn ấy cứ comment nói nầy là pháp luật ko đảm bảo, ko tin tưởng... Mình trả lời lại là nếu bạn không tin thì có thể không tham gia, nhưng bạn ấy cứ comment lằng nhằn hoài về vấn đề pháp lý. Bạn mod animax1991 không đọc hết các nội dung mà chỉ nhìn nhận vấn đề 1 phía thế là close bài mình. Nếu như mình đăng bài như tiêu đề mà mình làm giống như vậy bạn mod clode bài mình không có ý kiến. Đáng lẽ ra người cấm là người comment lằn nhằn trên bài của mình, họ cố tình phá đám. Kính gởi Admin của diễn đàn nên xem xét những mod như vậy để tốt cho cộng đồng, vì diễn đàn có phát triển tốt hay không là do cộng đồng tham gia chứ ko phải mod đâu. Mình tham gia diễn đàn từ lâu và thấy người online ít dần đó là lý do tại sao? Thân chào ae!

dalat

Vip
Kindness
Verified
Reaction score
10,191
Insuree Balance
1234.56
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình chính là người report topic đó của bạn và tag smod @animax1991 vào giải quyết vì box đó tạm thời chưa có mod phụ trách box.

Mọi cmt ở topic đó mình và mọi người đều nói rõ cả rồi, nên mình ko nói lại làm gì nữa.

Chờ nhận xét khách quan của toàn thể mọi người :)

dsdcxcx

Verified
Reaction score
197
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
100% :( gia đình còn chưa đảm bảo đc gì. người ngoài k ai đảm bảo cái gì chắc chắn cả.

Hovanlinh

Senior Member
Reaction score
51
100% :( gia đình còn chưa đảm bảo đc gì. người ngoài k ai đảm bảo cái gì chắc chắn cả.
Cái đó là việc bạn ko làm được nhưng chưa hẳn là người khác không làm được. Khi nào tôi nói mà ko làm thì mới report nha. Các bạn đọc hết comment trên bài thử chổ nào ai comment nói là tôi đăng một đường làm một nẻo không?

dsdcxcx

Verified
Reaction score
197
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Cái đó là việc bạn ko làm được nhưng chưa hẳn là người khác không làm được. Khi nào tôi nói mà ko làm thì mới report nha
mình đâu có giám bảo bạn k làm đc , mình chỉ đưa ra khuyên mọi người là :

"100% :( gia đình còn chưa đảm bảo đc gì. người ngoài k ai đảm bảo cái gì chắc chắn cả."

taongam

Senior Member
Reaction score
656
Ban mịa mấy ông này đi cho sạch forum, tố tố cái lol, vào profile toàn đi tuyển ref mấy dự án ponzi...chỉ béo mấy ông câu ref thôi chứ nhà đâu tư muốn hòa vốn còn khó, lời lãi gì :popo_feel_good:

Hovanlinh

Senior Member
Reaction score
51
Ban mịa mấy ông này đi cho sạch forum, tố tố cái lol, vào profile toàn đi tuyển ref mấy dự án ponzi...chỉ béo mấy ông câu ref thôi chứ nhà đâu tư muốn hòa vốn còn khó, lời lãi gì :popo_feel_good:
nếu band thì ban những người như bạn. Ăn nói kiểu mất văn hóa

domainrenet

Kindness
Verified
Reaction score
1,194
Insuree Balance
1111.11
Service Details
1||Domain
1||Trung Gian
1||Thẻ Cào
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook

Tiêu đề bài có nói là bảo đảm vốn 100% cho Cloud Token và trong bài có nói điều kiện để bảo đảm. Một số bạn vào comment hỏi điều kiện thế nào và mình trả lời rất rõ, nhưng bạn ấy cứ comment nói nầy là pháp luật ko đảm bảo, ko tin tưởng... Mình trả lời lại là nếu bạn không tin thì có thể không tham gia, nhưng bạn ấy cứ comment lằng nhằn hoài về vấn đề pháp lý. Bạn mod animax1991 không đọc hết các nội dung mà chỉ nhìn nhận vấn đề 1 phía thế là close bài mình. Nếu như mình đăng bài như tiêu đề mà mình làm giống như vậy bạn mod clode bài mình không có ý kiến. Đáng lẽ ra người cấm là người comment lằn nhằn trên bài của mình, họ cố tình phá đám. Kính gởi Admin của diễn đàn nên xem xét những mod như vậy để tốt cho cộng đồng, vì diễn đàn có phát triển tốt hay không là do cộng đồng tham gia chứ ko phải mod đâu. Mình tham gia diễn đàn từ lâu và thấy người online ít dần đó là lý do tại sao? Thân chào ae!
muốn đảm bảo thì đóng bảo hiểm đi, chứ ký giấy cam kết, cam sành gì, đến lúc vỡ cũng chạy mất tích

AbelKane

Junior Member
Reaction score
46
rút kinh nghiệm từ vụ Thịnh Chiến, chứ cứ đợi lỗ, ko đạt được 100% như đảm bảo rồi banned nick bạn thì cũng đâu lấy lại tiền cho những bạn mất tiền?

Hovanlinh

Senior Member
Reaction score
51
muốn đảm bảo thì đóng bảo hiểm đi, chứ ký giấy cam kết, cam sành gì, đến lúc vỡ cũng chạy mất tích
Vậy bạn xem lại luật đi nhé! Bạn hỏi luật sư xem giấy cam kết có hiệu lực không thì biết. Đừng có phán bừa nhé. Bạn cần tư vấn luật mình cho số mà tư vấn. Còn nhà đầu tư có tin hay khong là ở họ. Miễn là mình ko lừa gạt ai là mình cứ làm

domainrenet

Kindness
Verified
Reaction score
1,194
Insuree Balance
1111.11
Service Details
1||Domain
1||Trung Gian
1||Thẻ Cào
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Vậy bạn xem lại luật đi nhé! Bạn hỏi luật sư xem giấy cam kết có hiệu lực không thì biết. Đừng có phán bừa nhé. Bạn cần tư vấn luật mình cho số mà tư vấn. Còn nhà đầu tư có tin hay khong là ở họ
vâng, bạn ơi, tiền điện tử PL việt nam chưa công nhận bảo hộ nhé, thế đống giấy tờ đó có tính pháp lý không?

animax1991

Staff member
Super Moderator
Reaction score
9,222
Insuree Balance
200
Service Details
1|tino_tino75|Thẻ DT
Phone Number
Call me!
Telegram
Facebook
Follow me on Facebook
Bất cứ 1 chương trình hay 1 hình thức đầu tư nào đều có lợi nhuận và chắc chắn sẽ kèm rủi ro. Forum mmo4me cho phép bạn giới thiệu những chương trình đó, nhưng bạn không được phép giựt tít ( bảo đảm vốn, an toàn 100%) để tạo sự nổi bật, thu hút hơn so với những chương trình khác. Tiêu đề bạn đặt dễ làm người khác hiểu nhầm là an toàn 100%, an toàn hơn cả gửi ngân hàng VN, làm người khác không nhận thức cái rủi ro trong đầu tư, dùng cả gia sản của họ để gửi bạn đầu tư mà mất hết rồi bạn tính sao ? Bạn hay bên bảo đảm vốn có khả năng bồi thường cho họ không?

emyeusss7

Staff member
Moderator
Trader
Kindness
Reaction score
1,575
Insuree Balance
500
Service Details
1|emyeusss7|Software, Tools
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook

lý do ae tham gia ít dần là vì MMO giờ ko còn thơm như xưa nữa, kiếm tiền ngày càng khó hơn, nên mọi người đã ngoài làm nghề tay phải hết rồi
và 1 phần ít mem tham gia là vì những thành phần như bạn vậy, post tiêu đề 1 kiểu, nội dung thì là kiểu khác, nhưng lúc inbox nói chuyện trực tiếp thì lại lòi ra 1 kiểu khác => muốn hiểu vì sao mình nói thế thì cứ check inbox facebook nhé, mình đã từng inbox cho bạn trong 1 bài post của bạn vào năm 2018
nếu có ai vote banned account của bạn, thì mình cũng xin vote 1 phiếu vì những hành động câu ref giả tạo của bạn

taongam

Senior Member
Reaction score
656
nếu band thì ban những người như bạn. Ăn nói kiểu mất văn hóa
Mất văn hóa chỗ nào ? Đúng là như Lời đỒN :popo_feel_good: có bản lĩnh thì đóng bảo hiểm vào mà chơi :popo_baffle:

Hovanlinh

Senior Member
Reaction score
51
Bất cứ 1 chương trình hay 1 hình thức đầu tư nào đều có lợi nhuận và chắc chắn sẽ kèm rủi ro. Forum mmo4me cho phép bạn giới thiệu những chương trình đó, nhưng bạn không được phép giựt tít ( bảo đảm vốn, an toàn 100%) để tạo sự nổi bật, thu hút hơn so với những chương trình khác. Tiêu đề bạn đặt dễ làm người khác hiểu nhầm là an toàn 100%, an toàn hơn cả gửi ngân hàng VN, làm người khác không nhận thức cái rủi ro trong đầu tư, dùng cả gia sản của họ để gửi bạn đầu tư mà mất hết rồi bạn tính sao ? Bạn hay bên bảo đảm vốn có khả năng bồi thường cho họ không?
Sao bạn biết mình ko có năng lực? Bạn nắm tài chính mình sao. Nếu như mình nói bảo đảm mà ko làm thì bạn band thỏi mái nhé. Đa số bạn nghĩ mình làm ko được chắc không ai làm được. Bạn sai rồi. Mình làm đã có kế hoạch tính toán hết mình ko có ngu mà bảo đảm vô tội vạ

dsdcxcx

Verified
Reaction score
197
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
mình hay đọc truyện trên voz. ttường hợp này là ngược nguồn ngược gió cân topic đây phải k nhỉ .
cần thêm clone nữa là đủ cần cả forum

httn

Senior Member
Reaction score
163
100% dong BH bang so tien dau tu ! roi tinh ! so qua roi

emyeusss7

Staff member
Moderator
Trader
Kindness
Reaction score
1,575
Insuree Balance
500
Service Details
1|emyeusss7|Software, Tools
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Sao bạn biết mình ko có năng lực? Bạn nắm tài chính mình sao. Nếu như mình nói bảo đảm mà ko làm thì bạn band thỏi mái nhé. Đa số bạn nghĩ mình làm ko được chắc không ai làm được. Bạn sai rồi. Mình làm đã có kế hoạch tính toán hết mình ko có ngu mà bảo đảm vô tội vạ
Chờ tới lúc "bạn ko làm dc" thì lúc đó lại có cả trăm người lên đây lập topic report bạn, thì banned bạn có ích lợi gì cho 4rum ???
Bạn đang tham gia 4rum, thì bạn phải tuân thủ luật của 4rum, bạn dám đảm bảo 100% thì theo đúng luật MMO, bạn cần phải very info và đóng bảo hiểm => vậy giờ bạn đóng vài nghìn $ vào 4rum để BH đi, xem coi có ông MOD nào dám close topic của bạn nữa ko :D

mrteo

Hero
Reaction score
457
Có mấy ông cũng bảo đảm các kiểu đến khi có chuyện đăng bài than khổ miết :popo_hungry::popo_beated:

dalat

Vip
Kindness
Verified
Reaction score
10,191
Insuree Balance
1234.56
Telegram
Facebook
Follow me on Facebook
Như mình đã nói bên kia, đảm bảo được thì bạn cứ đóng bảo hiểm rồi cam kết đoàng hoàng lại :) mình đâu có nói mọi người không nên theo bạn hay có ý nào phá đám bạn ? mình chỉ góp ý với bạn về việc đảm bảo sao có cơ sở để mọi người ai có theo bạn thì BẢO TOÀN VỐN như cam kết bạn nêu ở tiêu đề sao cho có hiệu lực nhất.

Việc bạn bảo mọi người gặp mặt trực tiếp bạn viết giấy cam kết ? lý do của cam kết ghi là j ? ghi là giấy nợ có tĩnh lãi suất rõ ràng ? hay ghi đảm bảo việc đầu tư tiền điện tử ?

Và 1 người ở địa danh khác nơi bạn ở với khoản đầu tư 1k tốn chi phí đến gặp bạn trực tiếp ... bla bla ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
346,733
123,774
Latest member
Tinyboo

Follow us