Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

GruStory

Junior
Reactions
46
MR
0.078
Mình có làm dịch vụ scan document của bác này. @vietuni
https://mmo4me.com/threads/nhan-lam...o-verified-account-paypal-ebay-amazon.362354/

Nhưng khi hoàn thành thì phát hiện ra bác này chỉ chỉnh sửa trên photoshop chứ không in ra để chụp lại.

Cụ thể là do bác này làm sai tên nên làm lại cái mới mà cái mới y chang như cái sai tên ban đầu không khác từng hạt bụi chỉ sửa mỗi cái tên.

Sau đó em có oder thêm bác này làm 1 driver lic nữa và yêu cầu chụp ngoại cảnh theo yêu cầu nhưng 1 tuần bác ấy cũng không thể giao hàng.

Mình up luôn 2 chiếc mình oder lên để ai đã sử dụng dịch vụ của bác này đối chiếu xem có phải tất cả cùng 1 phông nền và anh em kiểm tra xem có phải hàng của bác này chỉ dùng photoshop rồi xuất ra file ảnh rồi giao hàng chứ không phải sửa tên rồi in ra thẻ vật lý rồi chụp lại không. Xin phép mình che lại 1 phần tên để tránh bị sử dụng lại.

Last edited:
vãi fake , thằng nào veri đơn của thớt rất xứng đáng bị đuổi việc :))

fee làm bao nhiêu vậy, nếu fee khoảng 10$-20$ thì làm cc gì sửa tên rồi in ra thẻ vật lý rồi chụp lại đc.

chết cười :D

fee làm bao nhiêu vậy, nếu fee khoảng 10$-20$ thì làm cc gì sửa tên rồi in ra thẻ vật lý rồi chụp lại đc.
Ver của bác này không thành công em tìm người khác và yêu cầu chụp nhung góc khó như cầm trên tay chụp trên mặt bàn phím hoặc chậu cây mà người ta làm đủ cả bác ạ. Phí 15$ thôi.

Ver của bác này không thành công em tìm người khác và yêu cầu chụp nhung góc khó như cầm trên tay chụp trên mặt bàn phím hoặc chậu cây mà người ta làm đủ cả bác ạ. Phí 15$ thôi.
bác nào làm được như cậu cho mình xin, quăng vào ib phát, cũng đang cần

bác nào làm được như cậu cho mình xin, quăng vào ib phát, cũng đang cần
Với lại bác trong topic em report dịch vụ của bác ấy là "scan" mà bác. Em đâu có đòi hỏi gì hơn dịch vụ của bác ấy đâu. Trong đoạn chat bác ấy cũng nói là bác ấy scan rồi chụp lại ạ. Em không chuyên nên không dám cãi nên mang lên đây mọi người phân xử giúp đấy ạ.

Với lại bác trong topic em report dịch vụ của bác ấy là "scan" mà bác. Em đâu có đòi hỏi gì hơn dịch vụ của bác ấy đâu. Trong đoạn chat bác ấy cũng nói là bác ấy scan rồi chụp lại ạ. Em không chuyên nên không dám cãi nên mang lên đây mọi người phân xử giúp đấy ạ.
thì mình đâu có nói gì, chứ scan in ra thẻ từ rồi chụp lại thì giá 15$ thì phải xem lại vấn đề, chứ tiền công in ra thẻ từ chi phí cao rồi, nên làm gì có giá 15$

Mình thấy vậy đúng mà trước giờ toàn scan là lấy psd ra rồi sửa. Mà có vụ dùng thẻ vật lý các thứ 15$ hả bác ? sao rẻ vãi vậy ?

chỉ pr chiêu trò, tin thì rán chịu :D:D:D ... sớm muộn rồi củng huề cả thôi!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes: (như câu: $ mất tật mang)

Thực ra thường 10-15$ thì chỉ là file PSD mang ra sửa , phôi sẵn rồi , còn thẻ cứng thì giá em nghĩ chắc phải đắt hơn , nhưng đây là thỏa thuận từ trước rồi thì làm thôi , uy tín là chính

Thực ra thường 10-15$ thì chỉ là file PSD mang ra sửa , phôi sẵn rồi , còn thẻ cứng thì giá em nghĩ chắc phải đắt hơn , nhưng đây là thỏa thuận từ trước rồi thì làm thôi , uy tín là chính

Hàng em thuê người khác và em yêu cầu chụp trên tay + bàn phím và 1 nền gạch đây bác giá 15$ và họ làm đúng yêu cầu. Cái này em còn dùng nên em xin phép che thẻ em chỉ để cái nền đúng như em yêu cầu thôi ạ.

Hàng em thuê người khác và em yêu cầu chụp trên tay + bàn phím và 1 nền gạch đây bác giá 15$ và họ làm đúng yêu cầu. Cái này em còn dùng nên em xin phép che thẻ em chỉ để cái nền đúng như em yêu cầu thôi ạ.

Bác cho xin contact dịch vụ bác đang làm giá 15$ này đc ko?

e cứ tưởng ngành này hết ăn được rồi, mới bỏ nghề xong.

Bác cho e xin thớt nào làm với , cũng hay cần , trước nay toàn nhờ pts ko ah :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week