Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

dqr47091

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
tôi phải tạo nick để nói vì tôi sợ thằng mod Trung_Peter đàn bà nó ghét nó cắn tôi, thằng này bán đồ lừa đảo https://mmo4me.com/threads/hot-hot-deal-tu-amazon-tang-dong-ho-xin-mien-phi.369164/ có bọn tôi nói nó rồi https://mmo4me.com/threads/closed.369200/ mà nó vẫn được làm mod thì admin diễn đàn này bị mù rồi
hôm nay tôi vào diễn đàn thấy có thông báo của nó bảo bình chọn cho nó thành ancient nên tôi mới biết nó vẫn còn làm mod , tôi tạo nick này để hỏi diễn đàn này không có người nào làm mod mà cho thằng đàn bà này làm vậy, lúc nó tạo topic ancient https://mmo4me.com/threads/trung-peter-ancient-con-duong-mmo.382946/ tôi đọc không vote cho nó, nó nhắn ở nhóm offers trên facebook nói mọi người vote cho nó haha , tôi xem nó chẳng có ai vote xong nó làm event tặng 10$ cho ai vote cho nó nữa, topic 10$ của nó tôi tìm lại không thấy nữa rồi. tôi lập topic để mọi người biết tính đàn bà của nó , tôi dùng nick ảo vì sợ con chó này nó cắn tôi nhưng ai cũng biết nó đàn bà rồi

Vấn đề này Smod @tunvit đã tạo topic trong BQT bán luận vấn đề này 2 hôm nay rồi ! khi nào có kết quả BQT sẽ thông báo đến toàn thể member

Vấn đề của Boss Trung đã được đệ trình lên BQT. Họ có cách giải quyết riêng. Và kết quả của BQT là kết quả sao cùng.

Nhưng tôi đọc thread cảm thấy bạn này đang ghen ăn tức ở thì phải. Bạn bị Trung lừa đảo sao? Nếu có xin cái Proof của bạn.

Thứ 2, nội dung của thread ý nói Trung lừa đảo và nên bỏ chức Mod trên Forum.

ai đọc thread chắc cũng hiểu ai là đàn bà, ai là đàn ông :)

Clone nick + No proof . Liệu có cần bàn thêm nữa không?

Vấn đề của Boss Trung đã được đệ trình lên BQT. Họ có cách giải quyết riêng. Và kết quả của BQT là kết quả sao cùng.

Nhưng tôi đọc thread cảm thấy bạn này đang ghen ăn tức ở thì phải. Bạn bị Trung lừa đảo sao? Nếu có xin cái Proof của bạn.

vote cho a trung. Mình cảm nhận a trung là người tốt muốn giúp đỡ nhiều người trên diễn đàn mmo này. Mình chỉ có ý kiến như vậy. Thank

Là 1 thành viên ở forum cũng khá lâu và hiện đang theo khoá học của mod Trung từ cuối K2 lên K3 do K2 mình vào muộn không theo kịp nên muốn lên khoá mới học lại từ đầu. Mình chỉ đưa ra một số lời khách quan để nếu có thể góp ích cho BQT phân xử:
1. Có bạn bảo mod Trung chỉ dạy kiến thức cũ, mình chả cần biết đó là cũ hay không nhưng đến thời điểm hiện tại thì tất cả những gì mod Trung dạy đều đang áp dụng được và bản thân mình cũng có chút kinh nghiệm MMO nên có thể đánh giá được nội dung bài học hoàn toàn hữu ích. Còn vấn đề "cũ người mới ta" mình nghĩ đó là chuyện bình thường, có thể một số bạn thích kiểu share tool auto lead share net off này nọ cày cho "mau nát", không thích kiểu dạy tuần tự định hướng dài lâu như mod Trung chăng???
2. Vấn đề vote lên Ancient của mod Trung mình khẳng định 100% hoàn toàn không hề có vụ ai vote được 10$.
3. Các vấn đề khác thuộc về tranh chấp cá nhân hoặc "mặt tối" (nếu có) của mod Trung mình không biết không cho ý kiến!

Bài viết có đính kèm hình ảnh lịch sử một số đoạn chat giữa mình và mod Trung kể từ khi tham gia khoá học.

Attachments

97.8 KB · Views: 175
    100.7 KB · Views: 146
Mình tiếp xúc với Trung chưa được nhiều nhưng mình cảm nhận được Trung là người rất có tâm huyết với MMO.
Về vấn đề tranh chấp khi mua bán, cá nhân mình thấy Trung cũng đã nói chuyện rất thẳng thắn.
Nếu bạn nào còn khúc mắc gì thì có thể nói chuyện trực tiếp hoặc góp ý thẳng thắn trên đây thì tốt hơn.

Thân.

riêng mình mới tham gia forum. Mục đích cũng là tìm hiểu về MMO. Thấy Trung peter là 1 người tâm huyết, dám chia sẻ và rất thẳng thắn. Tôi thấy topic này sặc mùi ghen ghét và dìm hàng nên phát biểu. vậy thôi !

gắt thiệt, chả biết nói gì hơn là 1 câu gắt :3

Là 1 thành viên ở forum cũng khá lâu và hiện đang theo khoá học của mod Trung từ cuối K2 lên K3 do K2 mình vào muộn không theo kịp nên muốn lên khoá mới học lại từ đầu. Mình chỉ đưa ra một số lời khách quan để nếu có thể góp ích cho BQT phân xử:
1. Có bạn bảo mod Trung chỉ dạy kiến thức cũ, mình chả cần biết đó là cũ hay không nhưng đến thời điểm hiện tại thì tất cả những gì mod Trung dạy đều đang áp dụng được và bản thân mình cũng có chút kinh nghiệm MMO nên có thể đánh giá được nội dung bài học hoàn toàn hữu ích. Còn vấn đề "cũ người mới ta" mình nghĩ đó là chuyện bình thường, có thể một số bạn thích kiểu share tool auto lead share net off này nọ cày cho "mau nát", không thích kiểu dạy tuần tự định hướng dài lâu như mod Trung chăng???
2. Vấn đề vote lên Ancient của mod Trung mình khẳng định 100% hoàn toàn không hề có vụ ai vote được 10$.
3. Các vấn đề khác thuộc về tranh chấp cá nhân hoặc "mặt tối" (nếu có) của mod Trung mình không biết không cho ý kiến!

Bài viết có đính kèm hình ảnh lịch sử một số đoạn chat giữa mình và mod Trung kể từ khi tham gia khoá học.
mình có hỏi mod trung thì nói thu 2 triệu tiền học phí, sao đến thím lại dc miễn vậy nhỉ?

mình có hỏi mod trung thì nói thu 2 triệu tiền học phí, sao đến thím lại dc miễn vậy nhỉ?
Theo mình biết là free
Nếu có vụ thu học phí 2 triệu thì bạn nên up proof lên .

hôm nay tôi vào diễn đàn thấy có thông báo của nó bảo bình chọn cho nó thành ancient nên tôi mới biết nó vẫn còn làm mod
Theo câu này thì hình như bạn đã éo care Mod Trung từ lâu rồi, vậy tại sao bạn lại xin vào Gr Offer và follow nó đến tận hôm đăng bài này-Bài viết sặc mùi hằn học, tư thù cá nhân, chửi đổng là chính. Bạn đang ở trong Gr Offer chắc bạn cũng biết đến nay đã có 3 khóa, hơn 100 thành viên rồi, và có ai trong số đó vào theard này đồng tình với bạn ko?

Cho mềnh hỏi trungpeter là thằng nào vậy :D Reg nick lâu rồi nay thấy thông báo bình chọn gì đó mới biết :))))

thực ra mình cung k quan tâm ai làm gì :3 m chỉ mong mình bán đc hàng thui huhu:popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Cảm ơn bạn đã góp ý!
Mình xin tiếp thu và xin lỗi bạn.
Thân!
sao tự nhiên phải xin lỗi ông chủ topic ấy nhỉ ???

cái kiểu giúp người mà bị thế này ức lắm ý :(

sao tự nhiên phải xin lỗi ông chủ topic ấy nhỉ ???
BQT mà đã từng tranh cãi với member .
Mình xin lỗi vì mình nhận thấy mình đã phạm lỗi .
Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week