Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
vụ này có quái j lạ ,amazon cho mua 500$ e gift mỗi ngày với 1 mệnh giá,test với gc cứng cho dễ nhìn
muốn mua egift thì acc cần độ trust cái này thì e ko nói ra
Vấn đề mua j ko cần bik nhưng khóa acc thì người bán gift chịu vì ko chịu hướng dẫn hay chống chỉ định những món ko đc mua
Quan trọng acc bác nếu xài gc sạch mở ra được thì sẽ còn tiền
Nói chung thì quan trọng thỏa thuận ra sao nếu thỏa thuận bh tới khi nhận hàng thì bác chịu ,còn ko bh thì bên kia chịu
Mở acc thì tớ làm mà thật ra thì nếu đơn giản spam thì nói chó j , acc fake toàn bộ giấy tờ spam tới thiên thu nhé haha , ăn 50% nếu dễ thế chúng đã chẳng dẹp dịch vụ vì chua à
Trình của bác thì tốt nhất đừng nên giao dịch với ông này bác ko cãi lại đâu mà có cãi lại cũng tốn 1 đống time để lấy đc tiền .
post cái thỏa thuận bảo hành lên đi rồi mới tính được mà vụ này gd ngoài diễn đàn thỏa thuận khá tự do nên vác lên đây cũng ko xử đc đâu . Tớ dám bao tất cả call chat hay làm gì thì nó đều kiu do payment không chính xác thôi nên làm vậy tốn time
Tốt nhất cứ coi thỏa thuận nếu bh tới mua hàng thì bác chịu , còn ko bh thì bác khỏi chịu ném cái acc cho ông kia mở lấy tiền là được (lấy đc trong bao lâu)
Mmo đầy người làm gift tội vạ gì cứ lao vào đây haha amazon thì chứ sạch bẩn chó j ném tớ , tớ nuốt đc cả ,tất nhiên tớ ko làm free , trong giới amazon tiền công tớ cao nhất
ae nào làm gift cứ qua đây hợp tác ,

thế ông show poof mua gc của ông đi rồi phán gìft bẩn cái 4rum này toàn nhận bán gc sạch nhưng có proof méo đâu mà là gc sạch , nói như đùa. Sạch hay bẩn với amazon vốn ko quan trọng , quan trọng xài được hay ko thôi, mà ông thì làm j nói lý đc với tôi nên thấy tên tôi đừng có phán bẩn với sạch trong này , cãi cùn thì ông vô địch tôi thua ,chứ kỹ thuật và lý ở môn amazon thì cái tôi dám chắc cả tụi quốc tế tôi chưa chắc đã thua ,

như ông lebaongoc nói là gift bẩn sạch khó phân biệt quan trọng là thoả thuận + chế độ bảo hành.
tui thì thoả thuận hơi kém nên hơi tí là cứ bảo hành 100% cho khách cho lẹ sau nầy mở được acc thì tính sau.
còn với ông thớt nầy mua hàng chưa thấy hàng đâu mà bị đỗ lỗi + bắt đền thì tui đúng là bó tay rồi, đưa acc cho người ta + cả mail nữa xong hối người ta xài, tui đâu có rảnh sài hàng kiểu như vậy. trước khi check có hỏi đàng hàng ít ra cũng phải nói NO một tiếng cho người ta ngưng lại chớ. tới nước nầy thì thớt cứ support amz nhé tui cũng gà như bác thui.
====================
@lebaongoc thui giờ trước nay có gì xích mích cho tui xin lỗi nhé, nói chung là con người mà ai cũng có cái TA + Nóng giận mất khôn chửi qua chửi lại mất tình cũm. tui còn vài acc cần nhờ ông mở nhé :). bỏ qua cho tui cái tui inbox nhờ gở giúp.

vụ này có quái j lạ ,amazon cho mua 500$ e gift mỗi ngày với 1 mệnh giá,test với gc cứng cho dễ nhìn
Vấn đề mua j ko cần bik nhưng khóa acc thì người bán gift chịu vì ko chịu hướng dẫn hay chống chỉ định những món ko đc mua
Nói chung thì quan trọng thỏa thuận ra sao nếu thỏa thuận bh tới khi nhận hàng thì bác chịu ,còn ko bh thì bên kia chịu
Mở acc thì tớ làm mà thật ra thì nếu đơn giản spam thì nói chó j , acc fake toàn bộ giấy tờ spam tới thiên thu nhé haha , ăn 50% nếu dễ thế chúng đã chẳng dẹp dịch vụ vì chua à
Trình của bác thì tốt nhất đừng nên giao dịch với ông này bác ko cãi lại đâu mà có cãi lại cũng tốn 1 đống time để lấy đc tiền .
post cái thỏa thuận bảo hành lên đi rồi mới tính được mà vụ này gd ngoài diễn đàn thỏa thuận khá tự do nên vác lên đây cũng ko xử đc đâu . Tớ dám bao tất cả call chat hay làm gì thì nó đều kiu do payment không chính xác thôi nên làm vậy tốn time
Tốt nhất cứ coi thỏa thuận nếu bh tới mua hàng thì bác chịu , còn ko bh thì bác khỏi chịu ném cái acc cho ông kia mở lấy tiền là được (lấy đc trong bao lâu)
Mmo đầy người làm gift tội vạ gì cứ lao vào đây haha amazon thì chứ sạch bẩn chó j ném tớ , tớ nuốt đc cả ,tất nhiên tớ ko làm free , trong giới amazon tiền công tớ cao nhất
Dạo này đang du lịch bên Thái ah, kk

như ông lebaongoc nói là gift bẩn sạch khó phân biệt quan trọng là thoả thuận + chế độ bảo hành.
tui thì thoả thuận hơi kém nên hơi tí là cứ bảo hành 100% cho khách cho lẹ sau nầy mở được acc thì tính sau.
còn với ông thớt nầy mua hàng chưa thấy hàng đâu mà bị đỗ lỗi + bắt đền thì tui đúng là bó tay rồi, đưa acc cho người ta + cả mail nữa xong hối người ta xài, tui đâu có rảnh sài hàng kiểu như vậy. trước khi check có hỏi đàng hàng ít ra cũng phải nói NO một tiếng cho người ta ngưng lại chớ. tới nước nầy thì thớt cứ support amz nhé tui cũng gà như bác thui.
====================
@lebaongoc thui giờ trước nay có gì xích mích cho tui xin lỗi nhé, nói chung là con người mà ai cũng có cái TA + Nóng giận mất khôn chửi qua chửi lại mất tình cũm. tui còn vài acc cần nhờ ông mở nhé :). bỏ qua cho tui cái tui inbox nhờ gở giúp.
Rẻ rách

Chuản bác à , thằng chó nó rẻ rách proof nói chuyện mình có up lên đó , trước sau nói một kiểu nên m chán ko muốn nói nữa , cái thể loại biết mà vẫn sài của người khác còn cãi mua amz coin và gift như nhau .
Sống sao cho con nó hưởng phúc bảo sao mua bán đến đâu thì nhìn cái mặt nó vẫn khắc khổ .
Coi như thí cho loại nó vậy .
Sẽ có lúc nó mất nhiều hơn người khác gấp bội

Em khuyên bác nên mặc kệ thể loại rẻ rách này , nó cần thì nó ngọt nhạt , xong có thể quay lại cắn được ngay , dân nghệ an mình gập rất nhiều nhưng chưa thấy ai kiểu quay lại cắn đổi cho gift bẩn như nó rồi phủi bay trong khi nó sài acc mới mua egift mà vẫn đổi lỗi cho mình kêu ko nhận hàng mà đòi đền tiền .
Giọng nó có xúc vật hay không mọi người đọc sẽ hiểu .

Mình mua hàng, trước khi mua có hỏi ổng là mình mua gift được ko, up cái hình cho ổng coi luôn. ổng bảo là mún làm chi thì làm. mình mua hàng xong ko được nhận hàng lại đổ cho mình là phá acc rồi bắt mình đền cả acc như vậy thì mình không phục.

mình mong admin, mod + các mem có kn về Amazon cho mình một cái quyết định. Mình đúng hay sai, có phải đền tiền cho ông @Amazon701158 hay không?

nếu mình không sai thì bắt ông @Amazon701158 xin lỗi mình vì đã nhục mạ mình trên forum. hoặc là xoá bài post đi chớ admin với mod + các mem nhiều kn Amazon chưa có kết luận + phân xử gì mà nhục mạ mình trên forum vậy là không được.
Nếu mình sai thì mình đền tiền cho ông nầy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,800
Latest member
kimbuntn

Most viewed of week