Warning Closed !

Status
Not open for further replies.
thôi ô L đang bị nhọ, bác mod xem thanh khoản cho ô ấy, mới bị nhiều như thế cũng mệt mỏi lắm

Dự án đầu tư vào máy đào mà mấy bác tiền đâu mà trả cho người cho vay.

Ai cũng có cái sai. Nhưng việc huy động vốn và góp vốn luôn tiềm ẩn rủi ro. 2 bên hỗ trợ qua lại lẫn nhau thôi. Lúc ngon lành ko sao, lúc khó khăn thì.

Người ôm vốn thì ko muốn giảm lợi nhuận bắt khách chịu lỗ giúp mình, khách thi sợ mất tiền muốn hạ cánh an toàn.

2 cái đều gây lên sự bất an từ cả 2 phía. Nói chung, cảm thấy ko chịu đc thì bác Chiến refund hết vốn lại cho anh em rồi nghỉ thôi.

Còn mấy anh em chuyên đi góp vốn thì đừng ôm suy nghĩ chắc ăn nữa. Dám cầm tiền đưa người khác thì xác định có thể sẽ bị mất. Chứ cứ lí do này nọ đòi hạ cánh an toàn như vậy, ai cũng vậy thì mấy người ôm vốn họ sao làm ăn đc.

Còn ko thoả thuận được thì cứ RULE lúc đầu đặt ra mà làm. Khỏi mất lòng ai.

Em nghĩ bác Chiến có thể hỗ trợ chủ thớt refund từng phần ạ.
Rule thì bác Chiến đặt ra ban đầu thực ra là nên thực hiện theo. Nhưng giờ 2 bên cùng khó khăn ta có thể xử lý mềm mỏng hơn ạ.

Đầu tiên khiến member đầu tư vào là rule 3-5% TUYỆT ĐỐI, khi hạ lãi thì phải thông báo toàn mem, mem nào ko chịu thì phải tất toán, ai đồng ý thì tiếp tục. bác Chiến làm mmo đã lâu, cũng đủ thể loại, trải qua bao thăng trầm của thị trường mà ko nắm dc rủi ro thì quá tệ. nếu nắm được thì rule là 1-5% rồi. Áp lợi nhuận cao ko khác gì đa cấp lôi kéo -tạo lòng tin ảo.
Ai cũng biết invest vào mmo thì có rủi ro, nhưng cũng vì bác Chiến có uy tín + chữ TUYỆT ĐỐI ấy. thôi thì refund cho mem nào ko đồng ý lãi 1%, bác phá rule thì phải chịu trách nhiệm.

Đầu tiên khiến member đầu tư vào là rule 3-5% TUYỆT ĐỐI, khi hạ lãi thì phải thông báo toàn mem, mem nào ko chịu thì phải tất toán, ai đồng ý thì tiếp tục. bác Chiến làm mmo đã lâu, cũng đủ thể loại, trải qua bao thăng trầm của thị trường mà ko nắm dc rủi ro thì quá tệ. nếu nắm được thì rule là 1-5% rồi. Áp lợi nhuận cao ko khác gì đa cấp lôi kéo -tạo lòng tin ảo.
Ai cũng biết invest vào mmo thì có rủi ro, nhưng cũng vì bác Chiến có uy tín + chữ TUYỆT ĐỐI ấy. thôi thì refund cho mem nào ko đồng ý lãi 1%, bác phá rule thì phải chịu trách nhiệm.
bác nay nói chuẩn.

Do k lường trước được việc xưởng đào bị cháy, nên vốn mọi người tạm thời về mo nha, cảm ơn mọi người đã hợp tác trong thời gian qua, mình đi dubai nghỉ dưỡng đây

không trả lãi 3-5 % theo rule tức là phá rule rồi, bạn áp dụng trả 1% họ ko đồng ý, vậy thì họ đòi gốc lại cũng đúng thôi. Theo tôi thấy bạn phá rule thì họ thấy tình hình ko ổn muốn rút thôi, bạn nên trả lại cho những người không muốn tiếp tục, còn ai đồng ý mức lãi 1% thì ở lại chờ đợi thôi.

mod sai tè le

Hiện tại đào VGA đang SML toàn tập, xẻ thịt trâu rút điện hết rồi ý :))

làm giàu không khó, quăng vài tỏi vào giải cứu ae đi bác ơi :D
Có cho invest bằng nội tạng không bác. Kiểu như thận, tim, gan jj đó

Hiện tại đào VGA đang SML toàn tập, xẻ thịt trâu rút điện hết rồi ý :))
có con trâu xanh đắp chiếu 3 tháng nay rồi :oops:

có con trâu xanh đắp chiếu 3 tháng nay rồi :oops:
Vây nếu khả năng btc cuối năm nay ko lên SÉC ko lập quỹ thật ko bay như mọi người mong đợi thì trâu lại đắp mền tiếp hả bác:D:D:D

Vây nếu khả năng btc cuối năm nay ko lên SÉC ko lập quỹ thật ko bay như mọi người mong đợi thì trâu lại đắp mền tiếp hả bác:D:D:D
không đắp thì làm gì đc :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom