Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

Xrekciv

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em không phải tay to gì, làm cả tháng được có vài đồng, đêm qua bán 2 lần tổng 78Wex được hơn 500k thôi mà tới giờ chưa nhận được tiền, nhắn tin qua fanpage đã xem nhưng không rep em đành lên MMO4ME post bài :D
@iExchanger - !!

Last edited:
Ghét nhất mấy cái thể loại giao dịch được vài phút rồi xồn xồn lên report như đúng rồi. Biết nó *** đáng bao nhiêu thì kiên nhẫn mà đợi phản hồi.

Ghét nhất mấy cái thể loại giao dịch được vài phút rồi xồn xồn lên report như đúng rồi. Biết nó *** đáng bao nhiêu thì kiên nhẫn mà đợi phản hồi.
Từ đêm hôm qua là mấy tiếng, còn tiền ít không phải tiền à ?
Em nhắn tin fanpage bác rất tử tế bác xem xong không thèm rep, rồi bác tự đọc tin nhắn của bác kìa :)

1. Chưa tìm được vấn đề nên chưa reply
2. Xem lại xem cách spam tin nhắn của mình rồi hãy nói người khác

1. Chưa tìm được vấn đề nên chưa reply
2. Xem lại xem cách spam tin nhắn của mình rồi hãy nói người khác
Em đã gửi 2 link giao dịch từ lúc 7 giờ sáng, lúc 9h21 bác xem nhưng không rep, rồi tới khi em nhắn thêm 1 2 tin bác vẫn ko rep cho tới khi em spam bác mới chịu rep.
Bắc nhắn lại một tin chờ mình chút mình xử lý giao dịch thì đâu ai nói gì :D

Không phải 1-2 tin mà hàng chục tin. Lại còn comment vớ vẩn lên facebook nữa làm người khác rất ức chế. OK?

tiền ít thì không phải là tiền :eek: dịch vụ như *** lỗi thì thông báo người ta 1 tiếng rồi fix chứ cái thể loại thấy giao dịch ít thì theo kiểu khinh rồi có gì mày phải đợi chứ éo được ý kiến thì nên để min giao dịch cao cao vào cho những thằng đi kiếm đồng lẻ khỏi vào. Thời thế khó khăn bỗng dưng bị giam vài trăm k đủ khiến người ta xót rồi nhé

Trang này mang tiếng nhiều lần rùi đấy, phí rút tiền thì đắt kinh, rate thì thấp hơn những trang khác, ăn nói không lịch sự gì cả, mất long tin khách hàng

Không phải 1-2 tin mà hàng chục tin. Lại còn comment vớ vẩn lên facebook nữa làm người khác rất ức chế. OK?
Sao bác không trả lời từ lúc em nhắn 1 2 tin ?
Website bác ghi là giao dịch tự động mà, em gửi tin nhắn bác ức chế thì bác giam tiền em em không biết ức chế à ?

Trang này mang tiếng nhiều lần rùi đấy, phí rút tiền thì đắt kinh, rate thì thấp hơn những trang khác, ăn nói không lịch sự gì cả, mất long tin khách hàng

Chính xác, nhưng mà thuận mua vừa bán có ai ép đâu nên không thể đem cái này ra đây phê phán được, bản thân tôi cũng rât ức chế với thằng admin trang này vài vụ rồi. Nhất là từ sau vụ paypal nó đổ thừa do Paypal của tôi có vấn đề.

tiền ít thì không phải là tiền :eek: dịch vụ như *** lỗi thì thông báo người ta 1 tiếng rồi fix chứ cái thể loại thấy giao dịch ít thì theo kiểu khinh rồi có gì mày phải đợi chứ éo được ý kiến thì nên để min giao dịch cao cao vào cho những thằng đi kiếm đồng lẻ khỏi vào. Thời thế khó khăn bỗng dưng bị giam vài trăm k đủ khiến người ta xót rồi nhé

9h21 tao xem, tao chưa kịp reply thì nó spam cho hàng hoạt tin nhắn rồi đưa cái link report lên. Mày nhìn xem lúc tao reply bài này là phút thứ bao nhiêu. *** phải là khách hàng muốn nói gì là nói. Lịch sự trước thì tao tôn trọng. Tao làm dịch vụ chứ *** phải đi ăn xin mà nó ăn nói bậy bạ tao cũng phải nhịn. OK?

Chính xác, nhưng mà thuận mua vừa bán có ai ép đâu nên không thể đem cái này ra đây phê phán được, bản thân tôi cũng rât ức chế với thằng admin trang này vài vụ rồi. Nhất là từ sau vụ paypal nó đổ thừa do Paypal của tôi có vấn đề.

Về học lại cách sử dụng paypal đi rồi hãy nói không người khác nó cười vào mặt cho đấy

9h21 tao xem, tao chưa kịp reply thì nó spam cho hàng hoạt tin nhắn rồi đưa cái link report lên. Mày nhìn xem lúc tao reply bài này là phút thứ bao nhiêu. *** phải là khách hàng muốn nói gì là nói. Lịch sự trước thì tao tôn trọng. Tao làm dịch vụ chứ *** phải đi ăn xin mà nó ăn nói bậy bạ tao cũng phải nhịn. OK?
Em cũng không đi ăn xin của bác nhé, 9h21 bác ko rep, 9h26 em nhắn tin bác vẫn ko rep, 9h39 gửi thêm 1 tin vẫn ko xem ko rep, 10h10 em spam hơn 10 tin nhắn, đồng thời gửi link report bác mới rep :)

Mod Close topic hộ em, đã xử lý giao dịch

1. Với các thượng đế ở Việt Nam thì chẳng có site nào là không bị mang tiếng cả :)) Đố cậu tìm được site nào chưa bị các thượng đế phàn nàn đấy :))
2. Thuận mua vừa bán
3. Tôi lịch sự với những người lịch sự
4. Ai tin cứ tin. Ai không tin thì cứ không tin. Tôi có đủ tập khách hàng của mình

Mod close giùm mình

Thanks,

Về học lại cách sử dụng paypal đi rồi hãy nói không người khác nó cười vào mặt cho đấy

Phải rồi, học, nhận tiền từ ai cũng chẳng sao, nhận vào luôn balance chính, nhận từ mỗi ông là bị hold 24h kêu chờ xem xét, rồi đổ thừa do account tôi. Học cái gì? Học là ông luôn đúng phải ko? Giao dịch của ông gởi trước người khác có 1-2 phút, người ta gởi cả vài trăm tôi nhận bình thường, ông gởi có vài chục mà ko vô tài khoản chính bị hold mẹ 2 ngày rồi kêu do tài khoản người khác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week