Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

Bigcmaker

Junior
Reactions
31
MR
0.001
Done !

Last edited by a moderator:
mong các mod và các bạn vào đọc để tránh ô nhõi con lừa a e làm checkout ra
nội dung tí lên máy tính e sẽ post đầy đủ rằng nó lừa em và mong những thành phần như này ko nên tồn tại !

mong các mod và các bạn vào đọc để tránh ô nhõi con lừa a e làm checkout ra
nội dung tí lên máy tính e sẽ post đầy đủ rằng nó lừa em và mong những thành phần như này ko nên tồn tại !
hok biết lừa cái gì mà gift cmn hết rồi , còn la làng hả thăng kia

hok biết lừa cái gì mà gift cmn hết rồi , còn la làng hả thăng kia
Tí a sẽ post đ ầy đủ chiêu trò và thủ đoạn của thằng e lên đ ây cho mọi người đọc
Các a chị e và các mod đọc và tránh ra nó ra và những thành phần thế này nên block vĩnh viễn

Tí a sẽ post đ ầy đủ chiêu trò và thủ đoạn của thằng e lên đ ây cho mọi người đọc
Các a chị e và các mod đọc và tránh ra nó ra và những thành phần thế này nên block vĩnh viễn
Vãi chưởng. Sài gift lậu của mấy thằng tây rồi bik lock. Giờ bắt buyer vn chịu.

vậy là sự việc này tới 2 chiều khác nhau lận ah hóng xem sao

Bác hãy dùng camera điện thoại đặt cố định rồi quay sau đó kéo từ từ để mọi người vừa pause vừa đọc sẽ chính xác hơn mắc công có bên nào đó nói mình cắt ghép này nọ bác ơi. Em góp ý vậy :) kinh nghiệm của em là em đặt thêm một cái đồng hồ bên cạnh xuất hiện trong clip luôn là ko ai nói mình cắt ghép gì được. kaka

Bác hãy dùng camera điện thoại đặt cố định rồi quay sau đó kéo từ từ để mọi người vừa pause vừa đọc sẽ chính xác hơn mắc công có bên nào đó nói mình cắt ghép này nọ bác ơi. Em góp ý vậy :) kinh nghiệm của em là em đặt thêm một cái đồng hồ bên cạnh xuất hiện trong clip luôn là ko ai nói mình cắt ghép gì được. kaka
mình dùng skype gọi, và dùng screencam để quay màn hình. khỏi chạy đi đâu hết !

Theo mình nhớ saving của wm acc old cũng được mà ta ( từng kiếm ngày 3k egift wm ở saving rồi )

Theo mình nhớ saving của wm acc old cũng được mà ta ( từng kiếm ngày 3k egift wm ở saving rồi )
bạn dám cho checkout bằng acc ng khac rồi ăn saving ko :D

Status
Not open for further replies.