Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

sonlandpro

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mình có mua của Nguyễn Linh 6 tài khoản, tin tưởng không qua trung gian, và giờ 100% số tài khoản đã bị hack lại và đổi hết thông tin. Khi mua Nguyễn Linh luôn trấn an bảo nó uy tín và không cần đổi pass và mail. Và giờ 6 tải khoản bitcointalk hoàn toàn không thể vào được.

Ai đã từng mua bitcointalk account của nó phải cẩn thận không là bị scam. Nhớ đổi mail và pass

STK VCB 0071000895288
Nguyen Hoai Linh
https://www.facebook.com/linh.nguyen3132

Attachments

37.8 KB · Views: 226
Mình có mua của Nguyễn Linh 6 tài khoản, tin tưởng không qua trung gian, và giờ 100% số tài khoản đã bị hack lại và đổi hết thông tin. Khi mua Nguyễn Linh luôn trấn an bảo nó uy tín và không cần đổi pass và mail. Và giờ 6 tải khoản bitcointalk hoàn toàn không thể vào được.

Ai đã từng mua bitcointalk account của nó phải cẩn thận không là bị scam. Nhớ đổi mail và pass

STK VCB 0071000895288
Nguyen Hoai Linh
https://www.facebook.com/linh.nguyen3132
Up hộ :) đến thua với bác, đã có công mua mà lại lười đổi info :)

thằng này trc' cũng ib mình bảo bán tài khoản bitcointalk nhưng nghe cái giọng điệu với nhìn fb đã thấy ngứa mắt rồi lên cho next , k ngờ vẫn có người bị dính , thôi thì chúc mừng bác 1 câu cho đỡ vui

nếu 15 ngày mới đổi dc ìno thì theard nên yêu cầu hold money ở chỗ trung gian, khi nào đổi dc info hãng báo chuyển tiền, giờ scam nhiêu quá, chia buồn cùng thớt :D

Thứ 1: Bạn cho mình link facebook của bạn?
Thứ 2 : Dưới profile của mình có số điện thoại của mình sao bạn không liên lạc để được trợ giúp ? ( Nếu bạn có bảo gọi cho mình nhưng ko liên lạc được thì có thể show nhật kí điện thoại lên đây không nếu có chuyện đó ?)
Thứ 3 : Mình bán acc cho ai xong sau đó không bao giờ khuyên là không nên đổi pass đổi mail cả , bạn có thể chụp cho mình đoạn chat log giữa mình và bạn mà có câu bạn đề cập không ?

Last edited:
Vấn đề đã được giải quyết!! Done
giải quyết ra sao rồi bác , nói rõ để người khác còn biết mà giao dịch vs bác kia chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week