Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Reactions
3
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Sàn remitano giữ tiền mình gần 14 tiếng, đêm hôm qua từ 7h đêm pm hỏi support thì bảo tầm 12h đêm bạn ạ, xong đến 2h sáng pm hỏi thì lại bảo sáng mai bạn ạ.
Đến bây giờ là tầm 9h30 sáng rồi vẫn chưa thấy tiền đâu, mình thiết nghĩ những sàn như thế này chúng ta nên tẩy chay thì tốt hơn vì không trục trặc thì thôi, chứ trục trặc thì đợi có mà tới mua quít.
Để tạm cái warning ở đây xem tiền có về không . Trước mình đã từng đọc về trường hợp ko trả tiền cho người dùng , hold thậm chí lên gần 5 ngày ( check facebook của remi) . Giờ gặp mới biết nó khó chịu thế nào, support thì cũng như bọn bù nhìn đi xin thông cảm quanh.
P/S: Thậm chí không biết thằng support có troll mình không, nó còn bảo chậm nhất "sáng mai" bạn ạ. Đùa cái website này có vẻ thích trêu người khác quá !
Không biết các bạn thế nào chứ mình sẽ tẩy chay remitano :).

Attachments

215.8 KB · Views: 215
    135.2 KB · Views: 160
chuyện này như cơm bữa mà, mình cũng bị hold nhiều lần, khi rút số tiền lớn.

Đợi và đợi, gặp thằng support có tâm, nó báo lên cấp trên, may ra đi nhanh.

mình cũng bị

remitano gặp nhiều phốt nhỉ?nhưng sàn này uy tín,chỉ do support chậm chạp thôi,rảnh thì bạn lại pm xem

Last edited:
Hoạt động dựa trên sao kê của ngân hàng, các ngân hàng về đêm thì sao kê chậm, thậm chí không có giao dịch được. như vcb thì đêm còn giới hạn nhiều tính năng.
Hơn nữa do xử lý nhiều lệnh v.v...

Hơn chục triệu có gì đâu, tập quen dần đi. Có mấy ông đặt lệnh buy 400 ETH trên remitano đó thôi => 4 - 5 tỷ họ còn chả lo nữa mà!

Lỗi này remitano bị thường xuyên rôì , chỉ biết chờ đợi và nt suport thôi bạn .

Hoạt động dựa trên sao kê của ngân hàng, các ngân hàng về đêm thì sao kê chậm, thậm chí không có giao dịch được. như vcb thì đêm còn giới hạn nhiều tính năng.

Hơn chục triệu có gì đâu, tập quen dần đi. Có mấy ông đặt lệnh buy 400 ETH trên remitano đó thôi => 4 - 5 tỷ họ còn chả lo nữa mà!
Vấn đề là support hỏi nó lúc 7g đêm qua thì nó bảo 12g đêm, 12h đêm pm thì nó bảo sáng, tới giờ trưa *** có nữa thì nó lại bảo 24h. Như kiểu câu giờ để cấp trên làm gì ấy =))

bonus cho tấm hình :), sàn to làm ăn thế này thì ai dám chơi với nó nữa.

Attachments

161.4 KB · Views: 149

còn lúc mình giao dịch, bạn mình cũng cùng lúc đó rút tiền về thì nó về luôn chứ có bị gì đâu? Đừng lấy chuyện khác ra để che lấp khuyết điểm của mình, bạn có lấy 1000 cái điểm tốt ra cũng chẳng che đc cái điểm xấu lồ lộ của mình đâu.

Theo kinh nghiệm của mình thì đừng bao giờ giao dịch với SANTIENAO! Lý do: kinh nghiệm bản thân, bị và rút ra, ko cần giải thích.

28/06/2018 17:20:28 W7452808317 xxxxxxxx LỗiChúng tôi sẽ xử lý lại thanh toán lại sau.

cái này là đặc sản của Remi rồi.mình bị suốt ,sàn lớn mà làm ăn lôm côm quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week