Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

Ngokhong

Newbie
Reactions
4
MR
0.001
mình bán 25$ pm ICQ 669962600 bạn ấy không giao dịch nhưng không chịu trả lại pm cho mình

đấy .. ủa mình chơi đánh bạc là bạn có quyền thu tiền của mình hả , bạn làm công an hả ?

đấy .. ủa mình chơi đánh bạc là bạn có quyền thu tiền của mình hả , bạn làm công an hả ?
ok, bạn đọc số icq đi, qua unfriend bạn nên ko tìm thấy số icq bạn là gì, mình sẽ refund lại bạn 25$ này
qua rất ức chế, mấy lần bạn bán PM xong lừa mình thanh toán vào tài khoản đại lý mua tiền game đánh bạc, qua search google mới biết tk đó mua bán tiền game hely, là game đánh bạc online, làm ảnh hưởng đến tài khoản mình, có thể sau này tài khoản mình sẽ bị phong toả để điều tra hoặc liên đới pháp luật

bạn là trung gian thì giờ mình mượn tk của bạn mua bán ma túy bạn cũng chịu thôi , mình không lừa cái j của bạn hết , bạn không có quyền giữ tiền của mình được , mình có nói nhỏ nhẹ nếu bạn không thích thì mình không giao dịch nữa , nhưng bạn phải back pm lại cho mình , mình có nói nhỏ nhẹ bạn nằng nặc nói không gởi lại thì mình sẽ làm tới nơi ,

PM thì cứ santienao cho nhanh, đâu lỗ mấy đồng đâu mà đi bán kiểu này. Còn cái ông trung gian kia bẩn tính quá. mua bán trung gian thì phải rõ ràng. Làm trung gian thì phải chịu thôi. Thằng bán vàng ngoài chợ ngta bán cho nó, dù vàng ăn cắp hay vàng ngta lụm giữa đường.. nó kinh doanh mà, nó thích thì nó mua, ngta gd, chấp nhận rũi ro thôi. Còn ko muốn mua lại của ngta thì bấm nút chứ ko mua mà lấy vàng của ngta làm gì??

ICQ: 656103768 , bạn cứ back pm lại số U mà gởi bạn 25$ thế thôi

Đã refund,
chẳng qua bị lừa gần chục lần giao dịch trước nên mới ức chế quá thôi, coi như đen đủi khi dính phải bạn

Transaction of 25.00 USD to account U15306893 was successfully completed.

Transaction batch#: 208842157

Timestamp:
03.19.2018, 16:33

Mình nói là mình không lừa cái gì của bạn nha bạn , mình làm việc gì ntn thì nó chả có liên quan gì đến bạn cả , khi nào minh sai với bạn thì bạn hãy nói , bạn chỉ biết bạn là trung gian ai cần thì bạn giao dịch , không thích thì tới , chứ bạn đừng có nhiều chuyện , không lẻ mỗi lần giao dịch mình phải báo cho bạn là tiền đó xài cái j chuyển đi đâu hả ? mình nc rất đàng hoàng với bạn tự bạn làm nó lớn lên thôi ... tóm lại mình thanks bạn đã refund , lần sau đừng coi thường bất cứ ai nhé bạn :p

thôi thôi, gặp mấy khách như bạn coi như đen đủi đi
chứ mình mà không phát hiện sớm, thì sớm hay muộn gì mình cũng phải dừng dịch vụ vì phong toả tài khoản ngân hàng để điều tra do có liên quan đến đánh bạc

muốn bán thì pm mình nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week