Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
tiền về lúc hơn 2h sáng, chán kinh, làm chậm cv

santienao bữa giờ nhiều phốt vậy ta, 1 thời my idol <3

Xin lỗi vì phản hồi muộn cho các bạn, do 2 ngày vừa rồi, bộ phận kĩ thuật không thể online để xử lý kịp thời nên bị ứ đọng nhiều đơn hàng. Nếu đơn hàng bạn vẫn chưa được giải quyết, bạn inbox cho mình mã đơn hàng để mình giải quyết ngay đơn hàng của bạn nha. Mong bạn thông cảm.

Sự việc cũng lâu, nhờ mod đóng lại giúp. Tụi mình cũng liên tục có nhiều cải thiện, đặc biệt là ứng dụng chat để khách đỡ bực bội trong việc cứ mỗi lần vào phải nhắc lại vấn đề của mình. Mình không tự bao biện cho sự kém cỏi của tụi mình tuy nhiên không phải tụi mình không tâm tới khách hàng, hầu hết các khách được hỗ trợ live chat, các vấn đề kĩ thuật thì có thể lâu hơn vì tụi mình có hạn và phân công 1 số khoảng thời gian trong ngày để xử lý nhưng sẽ ko chậm quá 1 ngày. Và vì dịch vụ còn phụ thuộc rất nhiều bên khác như: Vietcombank, ví BTC... và như thỉnh thoảng việc kết nối giữa các bên cũng ko phải lúc nào cũng thông suốt. Theo mình quan sát như Vietcombank, trong 1 tuần thì họ cũng có thời gian downtime 1 vài lần. Nên bên mình rất cởi mở để nhận sự đóng góp (kể cả tiêu cực) để bên mình cải thiện dịch vụ tốt hơn :)

Status
Not open for further replies.