Waiting for Answer Closed

Status
Not open for further replies.

khanhkahn1113

Newbie
Reactions
9
MR
0.013
UPDATE 21/11
đã giải quyết xong closed santienao đã send code mới cho mình và mình củng nhắc luôn a e giao dịch trên này cẩn thận scam vẫn còn nhan nhãn nhiều như chó đói mình xin nhác kĩ lại SCAM chực chờ khắp mọi nơi.Nhắn nhủ chú nào lấy code mình thì hảy coi chừng sống ko thọ đâu.
Hơm qua rất bực với lối giải quyết của sàn nhưng hôm nay cực kì ok và cảm ơn bên santienao rất nhiều

p37xlj

Attachments

105.8 KB · Views: 330
    95.6 KB · Views: 292
    35 KB · Views: 297
    87.1 KB · Views: 297
Last edited:
thằng nào to bự đều luôn chảnh chọe

mấy sàn giao dịch lớn nó khinh bỉ người nghèo và giao dịch nhỏ lắm bạn ơi :))). ở ngoài xã hội cũng vậy thôi .

Chuyển tiền thành công chưa thấy xác nhận pm ko trả lời mẹ mua bán giao dịch nhiều mà cũng k nhanh..

Nói chung cơ bản họ nhiều tièn quá rồi. cũng chả cần những khách hàng giao dịch nhỏ lẻ như người vốn ít đâu bạn.

Đang định bán 0.1 btc nhưng các bác nói nghe hoang mang quá. Đợt trước giờ GD thấy vẫn Ok mà

Đang định bán 0.1 btc nhưng các bác nói nghe hoang mang quá. Đợt trước giờ GD thấy vẫn Ok mà
Đợt rồi BTC tụt đáy .. Nhà Nhà đóng cửa không cho mua BTC đó bạn :)))

autopay giá ngon kìa bác.

Nói chung cơ bản họ nhiều tièn quá rồi. cũng chả cần những khách hàng giao dịch nhỏ lẻ như người vốn ít đâu bạn.
Nó là auto b ạ do lỗi hệ thống thôi.. chỉ trách việc support thôi

đã đc giải quyết

Attachments

177.1 KB · Views: 73
    17.8 KB · Views: 70
    199.1 KB · Views: 74
Last edited:
hôm ngày 20/11 mình có giao dịch mua wex lúc 9h02 tối chuyển khoản oke trong vòng 30 giây vietcom đã báo hoàn thành nhưng đợi tới 10h27 giao dịch vẫn chưa xong.
Điều đáng nói là mình đã PM support kêu mình chờ thông cảm kêu là bank chưa cập nhật mà rỏ ràng mình đã gửi bill vietcom đầy đủ.Mình củng thông cảm chờ có thể VC lổi nhưng lát sao mình PM thì lặng thinh không tl gọi dt củng ko dc.Mình kêu có việc gấp nếu không bán thì trả tiền lại mình đi mua chổ khác thì củng im lặng.
Nói thật chứ GD nhỏ như ruồi muổi mà làm mất tg của nhau quá làm ăn kiểu chập giựt.
View attachment 104901 View attachment 104902 View attachment 104903 View attachment 104904
p37xlj

Hiện tượng này do bên VCB họ không hiện được sao kê nên site chưa xử lý được thôi

em cung bán nhanh hơn n giá mắc hơn :v

Chào bạn, không biết đơn hàng của bạn được xử lý chưa, nếu chưa bạn chat trên website bên mình để được xử lý nha bạn. Lúc tối hwa, VCB chạy lại dữ liệu nên các giao dịch sau 9h sao kê không được hiển thị cho đến lúc gần sáng nên bên mình ktra tay cũng ko thấy các giao dịch sau thời điểm đó. Mong bạn thông cảm. Đã làm dịch vụ thì không liên quan đến số lượng đâu bạn, bạn mua 1 đô nếu thì vẫn phải được hỗ trợ đàng hoàng nếu có lỗi.

ko phải chứ làm ăn muốn chửi thề hôm qua kêu hủy giao dịch bửa nay gd thành công mịa bây h code nó đi về nơi phương trời nào rồi.Làm ăn kiểu *** muốn hủy là hủy muốn giao là giao ko báo cho khách hàng 1 tiếng site gd tiền tỉ để số phone mà củng tiếc vài k tiền điện thoại

Sau 8h tối VCB nó thường không hiện lịch sử giao dịch, hôm nào tệ hơn nữa thì không có cả SMS (vài tiếng sau mới có SMS) nên không có thông tin nào để xác thực được thanh toán cả.

hôm qua rỏ ràng kêu hủy giao dịch thế nên t pub proof không chỉnh sửa lên bửa nay giao lại qua mã đó thế có mà tặng tiền cho thiên hạ à.Làm dịch vụ củng phải có suy nghĩ chút chứ còn ko suy nghĩ dc thì củng nên call cho 1 tiếng vài k điện thoại lớn như bánh xe bò

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,466
Latest member
88betlu5i

Most viewed of week

Most viewed of week