Warning Closed

Status
Not open for further replies.

Ruoitrau

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Cảnh báo ae khi giao dịch mua coin với trang này nhé
Ngày 30.7.2017 mình có đặt lệnh mua coin XRP và NXT với tổng số tiền là 1.733.350₫. Mình đã chuyển khoản thành công nhưng tới tận hôm nay 4.7.2017 mình vẫn chưa nhận được coin trong ví. Mình gọi điện thì số
01222.22.01.88 ko nghe máy. Hôm sau gọi thì ko liên lạc được. Mình nt vào messager cũng ko thấy trả lời. Vào kt giao dịch thì báo mã giao dịch ko đúng
Mình cảnh báo để mọi người biết đề phòng tránh giao dịch kẻo mất tiền nhé
Đấy là bằng chứng mình ghi lại

Attachments

540.1 KB · Views: 132
    328.6 KB · Views: 132
    469.2 KB · Views: 112
đã từng giao dịch thử tại đây, chắc không phải scam đâu mà chỉ là site chậm, xử lý tay, sp chậm, không thường xuyên =))
b chờ sp nhé

Bạn ấy đang bị sốt xuất huyết nên nằm viện. Bạn ấy cũng đã thông báo trên trang chủ của muabantiendientu và fanpage. 2-4 ngày nữa bạn í sẽ xử lý các đơn hàng còn lại bạn nhé. ;)

Mất BTC-e làm sao được bác.. Hiện Thời đang Liên tục có update từ BTC-E qua trang Twitter của họ. Nói rõ rằng sẽ Refund đến các tài khoản chứa Coin , Nên ko thể mất.

chỉ là giấc mơ...FBI nó xích rồi thì lấy gì mà refund?

Mất BTC-e làm sao được bác.. Hiện Thời đang Liên tục có update từ BTC-E qua trang Twitter của họ. Nói rõ rằng sẽ Refund đến các tài khoản chứa Coin , Nên ko thể mất.

Mình cũng giao dịch nhiều ở trang này. Bạn í support rất nhiệt tình và dễ thương. Không phải scam đâu nha bạn. Chắc bạn í vẫn còn cú sốc mất 60k btc-e
Bạn ấy hiện tại đang nằm viện. Có thông báo trên site. Thương bạn ấy quá.

Bạn ấy đang bị sốt xuất huyết nên nằm viện. Bạn ấy cũng đã thông báo trên trang chủ của muabantiendientu và fanpage. 2-4 ngày nữa bạn í sẽ xử lý các đơn hàng còn lại bạn nhé. ;)
Mình đợi từ thứ 6 đến giờ là 4 ngày rồi cũng chưa thấy gì?

Chào cậu,
Tuần vừa rồi cả nhà mình bị sốt xuất huyết nên tuần vừa rồi mình tạm ngưng mọi dịch vụ. Cái này mình có thông báo trên website và facebook nhưng có lẽ cậu không chú ý nên vẫn đặt lệnh giao dịch. Cậu vui lòng inbox Mã Giao Dịch cho mình và hình thức xử lý giao dịch cậu muốn (Refund hoặc Hoàn Thành Theo Tỷ Giá hiện tại) để mình xử lý cho cậu nhé

Việc cậu báo kiểm tra Mã Giao Dịch không đúng thì cậu vui lòng kiểm tra lại Mã Giao Dịch của mình xem đã chính xác chưa nhé.

đã từng giao dịch thử tại đây, chắc không phải scam đâu mà chỉ là site chậm, xử lý tay, sp chậm, không thường xuyên =))
b chờ sp nhé
Site mình auto hoàn toàn cậu nhé. Bên mình cũng có người trực 24/24 từ lâu rồi mà. Chỉ có điều đợt này cả 3 người cùng bị sxh nên phải off cậu ạ

Chào cậu,
Tuần vừa rồi cả nhà mình bị sốt xuất huyết nên tuần vừa rồi mình tạm ngưng mọi dịch vụ. Cái này mình có thông báo trên website và facebook nhưng có lẽ cậu không chú ý nên vẫn đặt lệnh giao dịch. Cậu vui lòng inbox Mã Giao Dịch cho mình và hình thức xử lý giao dịch cậu muốn (Refund hoặc Hoàn Thành Theo Tỷ Giá hiện tại) để mình xử lý cho cậu nhé

Việc cậu báo kiểm tra Mã Giao Dịch không đúng thì cậu vui lòng kiểm tra lại Mã Giao Dịch của mình xem đã chính xác chưa nhé.

Site mình auto hoàn toàn cậu nhé. Bên mình cũng có người trực 24/24 từ lâu rồi mà. Chỉ có điều đợt này cả 3 người cùng bị sxh nên phải off cậu ạ
Đã liên lạc đk và đang đợi chuyển usdt
Ví mình : 1MTDPRJ35Y1meeLgWcUepmTjfdbyLs5JrR

Đã giải quyết xong cậu nhé.

Thank cậu,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,553
170,644