SCAM Closed !

Status
Not open for further replies.

lehoangdat

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Đã giải quyết Xong !

Last edited by a moderator:
tin lời 3 thằng xàm le trên fb thì chịu thôi :(
ban đầu nhận trách nhiệm vờ lờ "chuẩn", đến khi có chuyện tự khắc lộ bộ mặt thật. Forum ko giải quyết việc ngoài 4r nên hấn bảo sao thì thớt phải chịu vậy thôi. Chia buồn :(
trích lời 1 pro

lão có hoạt động ở 4r đâu, thớt phải report ở các group FB ấy chứ. Mà trước giờ mấy tay trên FB như Nguyen Nha, Dang Quang Ly... lúc nào cũng tự nhận max uy tín rồi cả đống các acc fb hay clone vào nào là up uy tín, max uy tín...nào là ngày giao dịch vài chục $k, vài trăm triệu.. nghe mà ngứa đ*t.

tóm lại như này nhé : acc pp đã là phế nhân : anh cần acc đó để chi tiết các giao dịch . Nếu ko mọi người có nói gì nữa mình cũng không quan tâm. ko rảnh lên đây rep. trên này mỗi người 1 ý , 1 đống hổ lốn thôi. nói luôn mình ko ăn không của ai cái gì . Nhưng cần phân minh. Acc đó đã là phế nhân thì ít nhất cũng giao acc hoặc ultraview trước khi refund , còn đạt nói vậu. mình không giải quyết đuyợc . dù sao 1 giao dịch trước mình đã bỏ tiền của mình để refund rồi. Nếu đạt ko đáp ứng được anh không giải quyets được cho em,. EM làm việc voweis bên nhận tiền nhé. Mình dừng ở đây

tin lời 3 thằng xàm le trên fb thì chịu thôi :(
ban đầu nhận trách nhiệm vờ lờ "chuẩn", đến khi có chuyện tự khắc lộ bộ mặt thật. Forum ko giải quyết việc ngoài 4r nên hấn bảo sao thì thớt phải chịu vậy thôi. Chia buồn :(
trích lời 1 pro
tao vẫn ở đây để gioải quyết , nhưng mày *** hiểu thì cũng ngậm mẹ mồm lại

xin chia buồn với chủ thớt, tôi trong group đó nhưng chưa bao giờ mua hay gd bất cứ gì trên gr vì nó thấy nó quá ảo và toàn thành phần bán đồ đểu , amz bán 17 không bảo hành, pp limited 19 không bảo hành, và 1 số thành phần lập nick ảo tự cmt tăng độ uy tín. Toàn gd trên đây cho nó an toàn

tóm lại như này nhé : acc pp đã là phế nhân : anh cần acc đó để chi tiết các giao dịch . Nếu ko mọi người có nói gì nữa mình cũng không quan tâm. ko rảnh lên đây rep. trên này mỗi người 1 ý , 1 đống hổ lốn thôi. nói luôn mình ko ăn không của ai cái gì . Nhưng cần phân minh. Acc đó đã là phế nhân thì ít nhất cũng giao acc hoặc ultraview trước khi refund , còn đạt nói vậu. mình không giải quyết đuyợc . dù sao 1 giao dịch trước mình đã bỏ tiền của mình để refund rồi. Nếu đạt ko đáp ứng được anh không giải quyets được cho em,. EM làm việc voweis bên nhận tiền nhé. Mình dừng ở đây
đây là video màn hình mình đã quay lại acc
https://drive.google.com/file/d/0BzU9eM7pdwRhZGN3MWtMQUtVN0U/view
ĐQL yêu cầu teamview acc tuy nhiên mình chỉ xin dc teamview 1 lần có gọi a Lý lên nhưng không gặp.
Tuy nhiên mình đã quay màn hình lại đầy đủ tất cả nhưng LÝ nhất định không đồng ý và muốn teamview trực tiếp.
Chủ acc ở Mỹ và đã cắt đứt liên lạc với mình nên mình ko thể xin teamview đc nữa.

Anh lý với anh Đạt giờ cứ teamview nhau rồi giải quyết đi, Càng ngày như đang cãi nhau thì đúng hơn

Anh lý với anh Đạt giờ cứ teamview nhau rồi giải quyết đi, Càng ngày như đang cãi nhau thì đúng hơn
bt acc bị như thế này rồi thậm chí giao acc giải quyết , giờ acc ko giao , ko team view . thật khó quá.
bởi vì 1 tháng sau nó mới bị mà hàng ngày mình giao dịch quá nhiều. nên mình cần cầm cái acc đó. rò từng cái giao dịch là tốt nhất . chứ mình ko ăn của ai cái gì nhé

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Facebook...

Mua paypal như này quá rủi ro.
Nên gặp trực tiếp giải quyết thỏa đáng hơn.

xin chia buồn với chủ thớt, tôi trong group đó nhưng chưa bao giờ mua hay gd bất cứ gì trên gr vì nó thấy nó quá ảo và toàn thành phần bán đồ đểu , amz bán 17 không bảo hành, pp limited 19 không bảo hành, và 1 số thành phần lập nick ảo tự cmt tăng độ uy tín. Toàn gd trên đây cho nó an toàn
MUA BÁN CÓ RULE nói trước và sau này có bị gì lấy rule mà xử lý.

Đặc biệt : thời gian xử lý và cách xử lý với khách hàng sao cho ổn thỏa 2 bên. Bên mình cũng đã từng gặp như vậy nhưng 2 bên ngồi lại nói nhau hiểu sẽ tốt hơn khi đưa lên đây.

Mong 2 ae kiếm được tiếng nói và xử lý ĐẸP.

Hai anh em ngồi lại nói chuyện thẳng thắn xem sao. Liệu có cách nào tốt hơn không? Giờ quan trọng là xử lý ra sao chứ mất tiền thì không ai cũng xót mà.

đây là video màn hình mình đã quay lại acc
https://drive.google.com/file/d/0BzU9eM7pdwRhZGN3MWtMQUtVN0U/view
ĐQL yêu cầu teamview acc tuy nhiên mình chỉ xin dc teamview 1 lần có gọi a Lý lên nhưng không gặp.
Tuy nhiên mình đã quay màn hình lại đầy đủ tất cả nhưng LÝ nhất định không đồng ý và muốn teamview trực tiếp.
Chủ acc ở Mỹ và đã cắt đứt liên lạc với mình nên mình ko thể xin teamview đc nữa.
Mong mọi người phân xử giúp.

@lehoangdat bạn có báo @DangQuangLy về thời gian teamview không? Bạn cung cấp thêm bằng chứng "có gọi a Lý lên nhưng không gặp" nhé.

tao vẫn ở đây để gioải quyết , nhưng mày *** hiểu thì cũng ngậm mẹ mồm lại
Mày tao luôn :rolleyes:
Hok ! @DangQuangLy thường bán paypal trên Facebook nên chắc không scam ! mình chỉ kêu vào nói vài lời trên mmo ! và nhận được câu trả lời vài chục triệu không đáng mất thời gian và nói không chơi mmo nên cứ thoải mái banned đi :D
Nay vài chục triệu đáng để mày vào đây mất thời gian đối chất à, haha. mà nhớ nick thằng ml này bị banned rồi, sao lại đc unban vậy nhỉ o_O

Mày tao luôn :rolleyes:

Nay vài chục triệu đáng để mày vào đây mất thời gian đối chất à, haha. mà nhớ nick thằng ml này bị banned rồi, sao lại đc unban vậy nhỉ o_O

ko hiểu im mẹ mày đi, mẹ mày ml hả?

Attachments

48.7 KB · Views: 72
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member