• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Closed

Status
Not open for further replies.
Reactions
107
MR
0.217
Chào mấy anh, tình hình sao em lập topic ra mà cứ bị mod khóa mà hok comment để em bjt rõ lí do tránh tái phạm gì cả, nay em lập lại topic bán 463 payza nguồn offer, rate 18 nha mấy anh, giao dịch qua VCB. Phí payza mấy anh chịu còn em chịu phí ngân hàng và trung gian (nếu có). Có thể hold nếu mấy anh sợ. Anh nào mua thì inbox hoặc comment lại Yh giúp em nha, em chân thành cảm ơn.

DarkLight

Kindness
Verified
Reactions
1,027
MR
0.012
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

toante

Junior
Reactions
217
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chào mấy anh, tình hình sao em lập topic ra mà cứ bị mod khóa mà hok comment để em bjt rõ lí do tránh tái phạm gì cả, nay em lập lại topic bán 463 payza nguồn offer, rate 18 nha mấy anh, giao dịch qua VCB. Phí payza mấy anh chịu còn em chịu phí ngân hàng và trung gian (nếu có). Có thể hold nếu mấy anh sợ. Anh nào mua thì inbox hoặc comment lại Yh giúp em nha, em chân thành cảm ơn.
exchange qa ego cho mình dc ko. hold cho tới khi hoàn thành và max 48h :D

Em hiện tại đang rất bận một chút chuyện, anh nào có khả năng mua giúp được cho em thì inbox hoặc để lại YH em sẽ liên lạc nha. Hold bao lâu tùy mấy anh nhưng tiền tương ứng = VND các anh phải gửi cho trung gian giúp em. Các khoản phí thì như em đề cập ở đầu topic các anh xem lại giúp em.

Em hiện tại đang rất bận một chút chuyện, anh nào có khả năng mua giúp được cho em thì inbox hoặc để lại YH em sẽ liên lạc nha. Hold bao lâu tùy mấy anh nhưng tiền tương ứng = VND các anh phải gửi cho trung gian giúp em. Các khoản phí thì như em đề cập ở đầu topic các anh xem lại giúp em.
sent cho mình, ex xong xuôi thì sent tiền. pam yaho mà ko thấy nói năng gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,979
Latest member
hitclubmobi

Most viewed of week