Warning Close!

Status
Not open for further replies.

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
Hiện tại bên mình nhận được rất nhiều yêu cầu hỗ trợ từ khách hàng VNCEXPM2USDT về việc bán TRON mà không nhận được tiền, sau khi xác nhận thì đa số khách hàng bị rơi vào các trường hợp "MẤT TIỀN" hoặc "Ăn Quả Lừa" như sau:
  1. Khách dùng ví Tron Fake trên điện thoại Android, App Scam lừa đảo như: TronLink Pro, TronLink...
  2. Khách dùng ví của bọn đa cấp, lừa đảo nạp được nhưng rút không được.
  3. Khách dùng ví của bọn đa cấp, lừa đảo nạp được, rút ra nó báo TXID fake, fake luôn trình duyệt của TRON. Ví dụ: shasta.tronscan.org, https://www.trongrid.io/faucet ...
  4. và nhiều hoàn cảnh éo le khác...
Ở cái xã hội này,
Có làm thì mới có ăn
Không làm mà đòi có ăn
Thì chỉ có ăn đầu ***, ăn ***
Nói thế cho nó nhanh
Muốn người ta quý mình
Thì trước tiên mình phải quý người ta trước
Nhá…
- Huấn Hoa Tử

Qua giờ thấy nhiều ae cũng xôn xao cái này

Là sao bác? Tronlink Pro Scam hay bọn fake app scam?

5.000 TRX này là mạng testnet nhé. nên chuyển đi là mất còn người nhận không nhận đc. Nó chỉ cho để test thôi chứ không mua bán gì được. Ai muốn có 5.000 TRX như trên mình hướng dẫn cho mà làm :popo_bye: .À mà thôi, lại mất công đi lừa đảo nữa.

Ví Tronlink Pro là ví trên website tronlink.org cũng dẫn link về ví này để download. Trong group community cũng bảo dùng ví này. Giờ nó scam thì không biết dùng ví nào để trữ TRX luôn

Ví Tronlink Pro là ví trên website tronlink.org cũng dẫn link về ví này để download. Trong group community cũng bảo dùng ví này. Giờ nó scam thì không biết dùng ví nào để trữ TRX luôn
Thớt viết sai chủ đề gây hoang mang dư luận rồi. Tại người bán cố tính lừa hoặc không biết. Họ dùng 5k trx ở mạng testnet để chuyển thớt hoặc người bán cũng bị thằng khác lừa nên mới lấy 5k đó đi bán mà không hề biết nó là trx ở mạng testnet.

Lưu ý anh em là ví Tronlink không có scam nhé. Ở đây là các thánh câu ref cố tính đánh lận con đen vụ testnet nhận 5000 TRX thôi. Mọi người nếu xài ví được tải ở link này thì không phải lo gì cả.
Ai lỡ chuyển qua testnet trong setting network rồi thì chỉnh lại mainnet thôi.

Anh em có thông tin gì thì cho mình link mình đọc ké với, đang ôm phần lớn tài sản mà anh em cứ chê thấy hoang mang quá ?
Chuyển qua Trust Wallet trên IOS nhé
Sàn xịn, đã từng giao dịch rất nhiều

Vậy giờ dùng ví nào để nhận TRX thì uy tín vậy các bác
Trust Wallet trên IOS
Thế là 5000trx là dụ hàng à. Kkkk
Đương nhiên rồi bạn! nó bán mình còn bảo ngược mình scam!
có uẩn khúc gì đây!

Thớt viết sai chủ đề gây hoang mang dư luận rồi. Tại người bán cố tính lừa hoặc không biết. Họ dùng 5k trx ở mạng testnet để chuyển thớt hoặc người bán cũng bị thằng khác lừa nên mới lấy 5k đó đi bán mà không hề biết nó là trx ở mạng testnet.
Cảm ơn bác nhé. Vậy an tâm sử dụng tiếp rồi

Chuyển qua Trust Wallet trên IOS nhé

Trust Wallet trên IOS

Đương nhiên rồi bạn! nó bán mình còn bảo ngược mình scam!
có uẩn khúc gì đây!
Mình newbie éo biết và cũng mang đi bán như thật , xong bị ban acc luôn . giờ thì đã rõ ràng vui lòng unban acc dùm mình

xác nhận là App điện thoại Android, App Scam lừa đảo như: TronLink Pro, TronLink...
Bác bị mấy thằng bán tào lao scam chứ có liên quan gì app ví Tronlink Pro đâu? Tung tin vớ vẩn thế này làm các anh em đang sử dụng hoang mang bác ạ!

Trước giờ e thấy ví trust wallet là dùng ổn định và an toàn

Vãi TÍT :popo_burn_joss_stick:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,779
Latest member
amanitamuscariag