Clone nick tham gia event

zzbynzz

Hero
Reactions
702
MR
0.101
Last edited by a moderator:
Hợp lý
Up lên cái cho mod hoặc admin vào xử lý
event mà cũng cheat nữa thì thôi chứ =.=

Upvote 0
Để em giải thích nha!!!!!!!!!!
Là như thế này em tham gia event này thực chất là ních PeLong
Sau đó em thấy event này hay hay nên giới thiệu cho 2 đứa bạn nich nó là Emlano1 và Hận TÌnh nó xin em link forum với nich để post cho khỏe thì em cũng cho nó!! Bảo nó post bài không được giống nhau. Sau thấy việc post cùng forum nhanh hơn nên tạo nich này để post giống tụi nó luôn !!!
3 đứa chơi cùng 1 quán nên IP giống nhau chăng
Đảm bảo mỗi ních post 1 bài khác nhau trong cùng 1 forum mà ! có vi phạm nội quy gì đâu

Upvote 0
cái này clone thì có ảnh hưởng j đâu
1 người thì chỉ được post 1 list forum , bây h clone thêm cái nick nữa cũng post cái list forum đấy, thế thì ngon quá còn gì. Vì rule 1 người chỉ được post 1 bài trên 1 forum/website, thanh toán thì toàn qua LR , vì LR tạo nick mới dễ. Nếu sai xin bỏ quá cho.

Upvote 0
thôi mặc họ đi chắc gì đã clone nick mà~~ cái này giới thiệu có mấy ai mua đâu mà cheat cũng chả sao vả lại tiền 123do chi mà...

Upvote 0
thôi mặc họ đi chắc gì đã clone nick mà~~ cái này giới thiệu có mấy ai mua đâu mà cheat cũng chả sao vả lại tiền 123do chi mà...
Mình đã nhờ mod check rồi. Đúng là clone. Bạn không biết đc đâu, nếu clone thì một ngày 300-400k cũng đc đó :)

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 06:58 PM ----------

UPDATE : comemmo là clone của yagami

Upvote 0
Chào các bạn,

• EmLaNo1, Hận Tình, shinigamimurom, pelong
  • yagami, ngoisaosang392, comemmo

Nếu các bạn không chứng mình được các Accounts đó là của nhiều người. Thì các bạn sẽ phải chọn ra và giữ lại một Account cho mình, tất cả còn lại đều sẽ bị BANNED.

Bên cạnh đó để tạo sự công bằng cho mọi người khi tham gia Events, tất cả tài liệu tham gia Events của các Account bị BANNED sẽ không được tính.

Sau khi chưa giải quyết được vấn đề này, các bạn sẽ không thể rút tiền. Hy vọng các bạn thông cảm.

Thân

Upvote 0
-Do báo hơi chậm trễ nên yagamingoisaosang392 đã kịp rút tiền. Chắc chắn khi tham gia event xong sẽ không login vào các nick này nữa. Nick comemmo là clone của 2 nick này, anh Shin cẩn thận nhé
Thân

Upvote 0
Chào các bạn,

Nếu các bạn không chứng mình được các Accounts đó là của nhiều người. Thì các bạn sẽ phải chọn ra và giữ lại một Account cho mình, tất cả còn lại đều sẽ bị BANNED.

Bên cạnh đó để tạo sự công bằng cho mọi người khi tham gia Events, tất cả tài liệu tham gia Events của các Account bị BANNED sẽ không được tính.

Sau khi chưa giải quyết được vấn đề này, các bạn sẽ không thể rút tiền. Hy vọng các bạn thông cảm.

Thân

Làm sao chứng minh được nhỉ :((
Chơi cùng quán post cùng forum cùng id thì bị nghi clone ních là đúng rồi :))
Nếu được thì cho post cùng forum nhưng nội dung khác nhau chứ chơi cùng quán tất nhiên IP phải giống nhau rồi

Upvote 0
Nếu được thì cho post cùng forum nhưng nội dung khác nhau chứ chơi cùng quán tất nhiên IP phải giống nhau rồi
chụp hình cái quán có mặt của mình và những bạn trùng IP , scan chứng minh thư từng người xem có giống trong bản đăng kí 123zdo không ?,........ :m131:

Upvote 0
haizz,làm ăn đàng hoàng đừng để ai nói ra nói vào là đc,cách tốt nhất là mỗi người 1id.1 máy tính,1 internet và 1 list forum riêng,ai cũng sẽ công nhận công việc các bạn làm được thôi.Đoạn đầu tiên mình đăng ký forum oải lắm,nhưng đoạn sau có danh sách ổn định rồi thì làm việc thoải mái hơn.Làm tốt để Shjn đc đánh giá tốt sau ni có hợp đồng khác mà làm chứ các bạn

Upvote 0
Đay không phải Event Reg ních cái đó thì chắc chắn sẽ bị nói là scam nhưng đây là event post bài forum ấy
Nếu muốn em sẵn sàng chụp ảnh lại

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:16 PM ----------

(Các request payout đã gửi trước topic này sẽ được trả đầy đủ).

Thanks.
http://mmo4vn.com/showthread.php?33242-Scammer-ozin29-thayboi856-phuoc_8ngon/page1
Có câu nói này của admin OnlyC nghĩa là mình vẫn được trả tiền :))

Upvote 0
VD:

bây h mình post 1 bài quảng cáo về bán gối ở 123 lên 4rum vietstock,
xong sau đó lại post tiếp 1 bài về bán bọc yên xe ở 123 cũng lên 4rum vietstock
thì có đc tính 2 bài k ? hay tính là trùng ?

Upvote 0
Chào các bạn,

Thân

Hôm trước thấy có banned một ac do trùng IP. Mình thấy không thỏa đáng lắm. giả sử 1 công ty có vài người chơi MMO thì chắc chắn trùng IP của nhau chỉ khác nhau hai số cuối. Nếu trường hợp đó xảy ra thì bảo họ giải thích sao?

Upvote 0
Lại reg thêm DauAnRongThieng nữa à . Nghĩa là các bạn có 5 người chơi cùng 1 quán hả, nhiều người nhỉ :) Đưa ra bằng chứng thuyết phục đi các bạn :) Nick kia vừa thanh toán xong đúng ngày hôm đấy nick khác lại được lập , trùng hợp ghê ^^ Nếu không phải thì bỏ quá cho tớ nhé :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,349
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back