đi được 40% rồi bị tạch không biết lý do
lý do bị tạch là đây nhé, bác nào chưa làm đọc qua để tránh
photo_2017-12-01_14-03-49-jpg.105365

Attachments

55 KB · Views: 174
các bác lập team share exp làm survey ở Clixsense đi nào
Có team chia sẻ kn đó bác, làm cái nick telegram đi rồi vào nhóm, thông báo nhanh hơn ở đây vì là dùng đt nên khi nào có ks mọi người báo ngay.

các bác cho e hỏi..1 ac clixsen có hạn chế đăng nhập ở các ip khác nhau ko ..e có 1 lap mà nhiều lúc rảnh mún làm ở nhiều chỗ khác nhau sợ bị ban ac

các bác cho e hỏi..1 ac clixsen có hạn chế đăng nhập ở các ip khác nhau ko ..e có 1 lap mà nhiều lúc rảnh mún làm ở nhiều chỗ khác nhau sợ bị ban ac
Theo luật của nó thì một ip tại một thời điểm chỉ có một tài khoản đc làm.

Đang có khảo sát 90 xu về thương mại điện tử, các bác khai báo là người có sử dụng bán hàng online làm thu nhập chính/phụ trong 12 tháng qua
mình làm được 40% là tạch - lí do : đã đủ người

Có team chia sẻ kn đó bác, làm cái nick telegram đi rồi vào nhóm, thông báo nhanh hơn ở đây vì là dùng đt nên khi nào có ks mọi người báo ngay.
cho mình xin tên team với

của mình là 1 ac..vậy là đăng nhập đc nhiều ip khác nhau phải k bạn
không phải, tức là ví dụ bác ngồi ở chỗ làm dùng ip của cty bác, mà có ai nữa cũng ở cùng cty vào clixsense thì không được.

Bạn cho tên nhóm telegram đi. m cũng đang xài telegaram

vừa ăn xong khảo sát 0,67$ - về Uber/Grab

Bác có thể xách laptop ấy và làm việc với Clixsense thoải mái mọi lúc mọi nơi nhưng phải đảm bảo ĐIỀU KIỆN DUY NHẤT là cái mạng (IP network) mà bác đăng nhập không có người khác với account Clixsense khác đã đăng nhập và làm việc trước đó

Bác có thể xách laptop ấy và làm việc với Clixsense thoải mái mọi lúc mọi nơi nhưng phải đảm bảo ĐIỀU KIỆN DUY NHẤT là cái mạng (IP network) mà bác đăng nhập không có người khác với account Clixsense khác đã đăng nhập và làm việc trước đó
vậy 1 modem..chỉ đc 1 ac làm thổi hả bác..e lỡ log bên phòng thằng bạn nó lâu lâu nó cũng làm clixsen...@@..mà vẫn chả thấy thông báo j hết..có khi nào lúc pay $ ko đc nhỉ @@

đang có khảo sát 0,85 về các kênh truyền hình, không hiểu tại sao làm tới câu thường xuyên xem các kênh nào, chọn nextop với gottalent thì tạch

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom