Khi đăng nhập Clixsense bác nhớ check vào chỗ "Stay sign in" là được

Bạn check vào stay signed in, xem thế nào, mình làm cả mất tiếng đâu kêu đăng nhập lại cái gì.

mình check rồi. mà cứ làm 20 phút crowfloder nó bắt mình đăng nhập lại mặc dù đang làm task. phải làm lại từ đầu như hình mình up nè

mình check rồi. mà cứ làm 20 phút crowfloder nó bắt mình đăng nhập lại mặc dù đang làm task. phải làm lại từ đầu như hình mình up nèView attachment 102437 View attachment 102437

Thông thường thì cái màn hinh đăng nhập CF này nó chỉ hiện khi nào bác logout CF hoặc sau 1 thời gian rất lâu không sử dụng, còn bình thường ngay cả khi bác logout FB nó cũng vẫn không yêu cầu bác đăng nhập lại CF.
=>
  1. Trong quá trình làm task bác có sử dụng cụm phím tắt nào mà vô tình logout khỏi CF không?
  2. Các cài đặt ở trình duyệt - bác có chỉnh sửa lại gì không? Nếu bác chặn cookies/hoặc không lưu history/hoặc duyệt web ở chế độ ẩn danh thì cứ hết session nó lại yêu cầu bác đăng nhâp lại

Cho mình hỏi cái Crowflower nó ko update thông tin v, mấy cái Job completed , test question này nọ á. Qua h làm cả chục cái task r nó cũng ko update mấy cái này lên, chỉ ghi số lần làm task ở clixsense thôi, vậy sao lên level hả mấy bác :(. Với lại cái khảo sát qua h ko có 1 cái nữa :(

Cho mình hỏi cái Crowflower nó ko update thông tin v, mấy cái Job completed , test question này nọ á. Qua h làm cả chục cái task r nó cũng ko update mấy cái này lên, chỉ ghi số lần làm task ở clixsense thôi, vậy sao lên level hả mấy bác :(. Với lại cái khảo sát qua h ko có 1 cái nữa :(

Tất cả các job hiện tại cho level-0 là job chỉ để kiếm tiền thôi bác, không có tính điểm lên level.
Còn khảo sát thì nó ra không theo quy luật nào cả, có khi vài ngày không có lấy một cái, có khi 1 ngày lại có vài cái

v ko có cách nào để lên level để làm job trả nhiều tiền hơn hả bác

Thỉnh thoảng họ sẽ ra job tích điểm, làm và tích lũy những job ấy mới lên level được bác ợ. Ở các level 1-2-3 thì cũng có job dễ xơi, cũng có job khó nhằn. Loạt job hiện tại cho level-0 cũng kiếm tiền được đấy chứ bác, làm thoải mái không sợ ảnh hưởng xấu đến level nên anh em level trên cũng hào hứng tranh thủ góp vui với các bác.

Cho em hỏi nếu như rút tiền thì skrill em địa chỉ ở Mỹ có đc ko vậy

Bác hỏi khó, tôi cũng không biết Skrill có phân biệt US với VN như PayPal không. Bác cho cái thông tin cụ thể đi ợ: Skrill của bác tạo bởi IP US à? Clixsense của bác tạo bởi IP US hay VN? Nếu cần bác có thể contact Clixsense hoặc tôi contact giúp cũng được.

Bác hỏi khó, tôi cũng không biết Skrill có phân biệt US với VN như PayPal không. Bác cho cái thông tin cụ thể đi ợ: Skrill của bác tạo bởi IP US à? Clixsense của bác tạo bởi IP US hay VN? Nếu cần bác có thể contact Clixsense hoặc tôi contact giúp cũng được.
Thế này ạ, em ở vn nhưng có ng thân ở Mỹ, nên em muốn rút cách nào dễ và trừ phí thấp nhất

thế làm sao biết job nào sẽ giúp tăng level v bác ?

Những job có dấu sao ở đầu và cuối tên job là có tính điểm lv. Đôi khi những job bình thường cũng có. Bạn vào history xem nếu những job không có dấu - ở dòng cuối cùng là job tính điểm.

Cái ClixGrid còn không bác, em mới chơi mà chã thấy ở đâu ?

Em hỏi thêm nữa là cái Radio Loyalty chơi sao nhỉ ? Nghe radio, mỗi 30p sẽ có captcha, làm 4 lần như vậy là ok phải không nhỉ ?

Cái ClixGrid còn không bác, em mới chơi mà chã thấy ở đâu ?

Em hỏi thêm nữa là cái Radio Loyalty chơi sao nhỉ ? Nghe radio, mỗi 30p sẽ có captcha, làm 4 lần như vậy là ok phải không nhỉ ?

Từ 15/7 Clixsense bỏ mảng PTC rồi bác, nên không còn phần click quảng cáo và clixGrid.
Cái Radio Loyalty thì họ trả công rẻ mạt quá, nếu bác online suốt ngày thì chơi cho vui cũng được, cứ bật lên để đấy, khoảng 30' thì Player sẽ tạm dừng và hiển thị capcha chờ bác nhập, bác nhập đúng capcha thì Player tiếp tục phát, còn nếu bác nhập sai hoặc chưa nhập thì màn hình chờ vẫn cứ chình ình ra đấy, 4 lần nhập capcha như vậy mới được 1 cent, vậy nên nếu bác có chăm chỉ bật và nhập capcha nguyên ngày thì cũng được tầm hơn 10 cent thôi ợ, hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,448
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom